Guest viewing is limited

kingkong269

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào các pac, các pac cho em hỏi ngoài miền bắc khướu thay lông bắt đầu từ tháng mấy và kết thúc mùa thay lông vào tháng mấy, Khướu nhà em nhiều trứng mạt quá có cách nào làm cho hết trứng mạt không hả các pac, em cho em nó mỗi ngày tắm 1 lần rồi đấy (mỗi lần tắm em cho một ít muối ăn vào chậu tắm)mà vẫn không hết được,có pac nào biết cách chỉ dùm em với, thanks

chimrung1985

Thành viên mới
SVC$
0
chào các pac, các pac cho em hỏi ngoài miền bắc khướu thay lông bắt đầu từ tháng mấy và kết thúc mùa thay lông vào tháng mấy, Khướu nhà em nhiều trứng mạt quá có cách nào làm cho hết trứng mạt không hả các pac, em cho em nó mỗi ngày tắm 1 lần rồi đấy (mỗi lần tắm em cho một ít muối ăn vào chậu tắm)mà vẫn không hết được,có pac nào biết cách chỉ dùm em với, thanks
bạn có thể cho chim tắm nắng và siêng tắm cho nó.Chịu khó đi rồi sẽ khỏi thôi mà! nuôi chim cần tính kiên nhẫn và cẩn thận:a35:

Nguoilatg2003

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mùa thay lông sắp hết rồi đấy bác ạ, đến mùa đông chim thay lông xong để tránh rét mà, mùa thay lông bắt đầu cách đây khoảng 3 tháng gì đó, có con thay muộn có con thay sớm, có con thay nhanh và có con thay chậm bác ạ...:a12:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom