Guest viewing is limited

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0
Ðề: Vành Khuyên Đà Nẵng!

cảm ơn Quang đã ủng hộ!
Mong chờ thêm nhiều sự ủng hộ của mọi người nữa :a15:

khuyenmo_92dn

Thành viên mới
SVC$
0
Địa điểm dợt khuyen tại HÒA KHÁNH_ĐÀ NẴNG

Khu vực hòa khánh phong trao` chơi chim củng rầm rộ nhưng ít có địa điểm nào dợt chim...
Phong trào chơi khuyên ở hk thì chìm ngỉm ...là một fan của những "thiên thần xanh"mình muốn
phong trào chơi khuyên trở nên sôi nổi minh xin giới thiệu cho các ban chơi khuyên một địa điểm dợt khuyen mới tại "HÒA MỸ _SAU LƯNG BẾN XE ........với mong muốn pt chơi khuyên trở nên sôi nổi hơn
Thân......
Địa chỉ: Quán cafe cóc 151/3 Nguyễn Huy Tưởng
(Đường Tôn ĐỨc Thắng rẻ vô gần cây xăng Quốc Việt)
quán cóc bình dân 1ly 5k thoáng mát chơi khuyen >>>tuyệt
Mong mọi người đến chơi.....:a33:

---------- Post added at 02:13 PM ---------- Previous post was at 02:05 PM ----------

Rất dể tìm (đối diện chùa TINH QUANG)
sáng 6h>>9h
chiều 1h>>2h30; 4h>>5h

khuyenmo_92dn

Thành viên mới
SVC$
0
Ðề: Địa điểm dợt khuyen tại HÒA KHÁNH_ĐÀ NẴNG

:a09:sao ko ai bình luận vậy
hix............:a09:/.......................................................

DAITINH

Thành viên tích cực
SVC$
0
điểm dượt Khuyên ở Đà Nẵng

bác thanhvy_saker ở Đà Nẵng ak.........bác cho em hỏi ỏ ĐN dợt vk ở đâu vậy ạ?..........và cách chơi của ĐN ra sao.........em sợ mang chim dợt mà bị cô lập thì quê lém hihi........:a16:

thank

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0
Ðề: Làm sao để phân biệt khoen thường và khoen Đà Nẵng

bác thanhvy_saker ở Đà Nẵng ak.........bác cho em hỏi ỏ ĐN dợt vk ở đâu vậy ạ?..........và cách chơi của ĐN ra sao.........em sợ mang chim dợt mà bị cô lập thì quê lém hihi........:a16:

thank

Chào bạn!
Không biết bạn hỏi thật hay đùa,nhưng mình cũng xin được phép trả lời.
Cách chơi ở Đà Nẵng thì cũng giống như bao nơi khác thôi, chỉ có điều là họ ngại không cho chim líu chòe hoặc líu tạp lên gần giàn treo thôi, còn bạn mang chim đi dợt thì không phải sợ bị cô lập đâu, bởi vì mấy hôm nay cũng có chổ để cô lập rồi, thành viên thuộc nhóm này cũng có được vài người rồi đấy bạn (đùa lại) :a24: hehe
Còn chỗ dượt hiện nay thì được phân ra 3 chổ chính, 1 chổ nằm trên đường Ông Ích Khiêm, 1 chổ nằm trên đường Cô Giang, 2 chổ này thì buổi sáng và buổi trưa đều có người đến dượt chim, nhưng không gian ở 2 địa điểm này thì cũng không được rộng lắm. Còn 1 chổ nữa nằm trên đường Lý Tự Trọng, địa điểm này thì lý tưởng, thoáng mát, mang chim bổi ra chổ này dượt là thích hợp nhất, nhưng địa điểm này chỉ dượt chim bắt đầu từ lúc 12h trưa đến tầm 3h kém là hết người. Mình không nhớ số địa chỉ chính xác nên cũng không dám nói tại đây, nhưng nếu bạn quan tâm thì nhắn tin qua hộp thư của mình, mình đi dượt mình xem địa chỉ chính xác mình sẽ nhắn tin lại cho bạn.
Chúc bạn luôn vui, thân mến!

DAITINH

Thành viên tích cực
SVC$
0

thank bác
em mới chơi khuyên thoi nên cũng không biết gì nhiều. em chỉ mới xuống chỗ đường Ông Ích Khiêm thôi(không mang theo chim) mà thấy quán nhỏ và người thì đông nữa với toàn cao thủ thôi nên sợ đem bổi dợt người ta chửi cho thì khổ :a03::a36:

quymn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Bác nào ở Đà Nẵng khi nào đi dợt khuyên thì phone cho em đi với, em cũng thèm được nghe khuyên líu lắm . Số của em :... bác nào đi cho em đi theo làm quen nha

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

quymn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Bạn nói rõ cho mình địa điểm dợt khuyên ở lý tự trong nha, mình chỉ biết được một chỗ là ở Ông ích khiêm thôi

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0

Chào bạn quymn!
Địa điểm dượt khuyên ở đường Lý Tự Trọng cũng dễ tìm thôi,nó nằm trước nhà Văn hóa thiếu nhi Đà Nẵng. Cách đi đơn giản nhất là bạn chạy đường Bạch Đằng,đi ngang qua quán cà phê Memory khoảng gần 200 mét,nhìn bên tay trái là thấy biển báo đường Lý Tự Trọng,bạn chạy thêm 100 mét nữa là đến,lúc này địa điểm dượt khuyên nằm bên tay phải của bạn,thời gian dượt thì khoảng từ 12h30 đến 2h30,nhưng nếu mới đi lần đầu thì bạn nên đi vào lúc 1h.
Nhưng với thời tiết như hiện nay thì mình thấy có rất ít người đến Lý Tự Trọng để dượt,đa số buổi sáng họ dượt tại Ông Ích Khiêm,còn buổi trưa thì dượt chim tại đường Cô Giang.
Chúc bạn luôn vui,thân mến!

duc_dn1210

"Đam mê và đam mê"
SVC$
0

Chào bạn,chỗ dợt chim Khoen ở ĐN hiện rộng rùi không còn cô lâp như trước nữa,nếu bạn ở trong trung tâm TP thì có thể đến đầu đường Ông Ích Khiêm,còn nếu bạn ở vùng ven như Thanh Khê có thể đến cầu gió bay đối diện trung tâm bóng đá Thanh Khê,và nếu bạn ở phòng CSGT Lý Tự Trọng thì có thể đến trục đường Lý Tự Trọng là đến nhà Văn Hóa THiếu Nhi sẽ có cội dợt chim,và ở Phan Đăn Lưu,Hòa Cầm ở gần nhà may Hòa THọ,quận 3 thì có ở cuối đường NCông Trứ và vài địa điểm tự phát
Thân

quymn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Chào thanhvy saker mình ở hòa khánh, chắc nếu muốn dợt khuyên thì đến chỗ trung tâm bóng đá thanh khê gần nhất phải không, bạn cho mình biết tên đường luôn nha bạn. à bạn cho mình biết địa điểm đó người ta thường đưa chim đến lúc mấy giờ và có nhiều người không vậy

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0

Chào anh duc_dn1210!
Bên quận Sơn Trà ở cuối đường Nguyễn Công Trứ là địa điểm dượt Chào Mào thôi anh ạ,trước kia thì còn có nhiều người đến dượt chứ bây h thì vắng đi nhiều rồi,mà họ chỉ dượt vào buổi sáng thôi. Cảm ơn anh đã chia sẻ thêm vài địa điểm dượt khuyên. Chúc anh luôn vui,thân mến!

Chào bạn quymn!
Mình ở quận Sơn Trà nên mình chưa có dịp lên trung tâm bóng đá Thanh Khê để dượt chim bao giờ bạn ạ. Địa điểm này chắc phải nhờ anh duc_dn1210 chỉ giúp.
Hẹn bạn quymn một ngày nắng ấm đến địa điểm dượt khuyên tại đường Lý Tự Trọng để giao lưu nhé. Thân mến!

crazyman85

Thành viên mới
SVC$
0

chao bac thanhvy,chào các bạn ở đà nẵng

rất vui khi được bít bác ở đà nẵng và là 1 ng chơi khuyên..e cũng từ hà nội mới về đây và cũng bắt đầu chơi khuyên lại sau 5 năm,sau 1 thời gian dài chơi lại khi mang chim đi dợt đúng là còn nhìu cái ái ngại thật..sợ người ta nhìn chim mình..lỡ chim mái thì quê chết hay ko bít liệu chim mình treo lên có líu không , hay lại tịt tịt như chim con thì ôi thôi rồi...nhưng có 1 số việc khi mình ngồi ca fe thấy thì mình cũng không ngại nữa...

kể ra chắc dài dòng nhưng mình chỉ đúng kết lại 1 câu là chơi chim là không biệt tuổi tác,không biệt đẳng cấp giàu nghèo..chim hay chim dở..đó là niềm đam mê của mỗi người

rất mong được gặp bạn thanhvy và các bạn trong thời gian sớm nhất

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0

Chào bạn crazyman85!
Bạn nói rất đúng với ý của thanhvy. Chơi chim là niềm đam mê của mỗi người,không thể đem đẳng cấp giàu nghèo vào thú vui lành mạnh này được. Chơi chim là để thư giản, giúp mọi người thoải mái hơn sau những giờ học tập hay làm việc căng thẳng, và làm cho cuộc sống tốt đẹp hơn!
Thanhvy cũng rất mong được học hỏi,giao lưu với bạn crazyman85 và những bạn có cùng chung niềm đam mê. Thân mến!

quymn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Các bác chơi khuyên ở đà nẵng cho em xin cái số để có gì bữa nào đi dợt khuyên ở cà fe ông ích khiêm em alo đi cho vui

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0

Các bác chơi khuyên ở đà nẵng cho em xin cái số để có gì bữa nào đi dợt khuyên ở cà fe ông ích khiêm em alo đi cho vui
Chào quymn!
Mình nhắn tin số điện thoại của mình vào hộp tin nhắn của bạn rồi đấy, ra tết hẹn bữa nào giao lưu nhé,hihi. Thân mến!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom