Guest viewing is limited

sao_chop

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi các ae, mình mới nuôi e chộp, hôm tr mua ở đê là thành sâu 10k, dế 10k mà được có 1 rúm, e chộp ăn 2 -3 hôm là hết, hơi chát. lâu dài ko ổn. a e trên diễn đàn kn mua sâu, dế , châu chấu rẻ, nhiều, chất lượng ở hà nội chỉ cho tui địa chỉ nhé. thank nhiều

Sturnus

Moderator
Thành viên BQT
SVC$
0
hi các ae, mình mới nuôi e chộp, hôm tr mua ở đê là thành sâu 10k, dế 10k mà được có 1 rúm, e chộp ăn 2 -3 hôm là hết, hơi chát. lâu dài ko ổn. a e trên diễn đàn kn mua sâu, dế , châu chấu rẻ, nhiều, chất lượng ở hà nội chỉ cho tui địa chỉ nhé. thank nhiều
Sâu, dế, châu chấu... muốn rẻ chỉ đợi phiên chợ mua thì rẻ hơn một chút. Còn muốn free thì bỏ chút thời gian làm cái vợt, rùi qua chỗ nào có cỏ (ở HN còn nhìu) khua một lúc là đủ em Chộp ăn nhòe !

sao_chop

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a33: thía ah, phiên chợ thì khi nào thì có? ở đâu? :a32: làm cái vợt thì ko ổn, e đi làm suốt ko có time.

Sturnus

Moderator
Thành viên BQT
SVC$
0
:a33: thía ah, phiên chợ thì khi nào thì có? ở đâu? :a32: làm cái vợt thì ko ổn, e đi làm suốt ko có time.
Đi đá bóng đc mờ, tranh thủ 30p thôi là bắt được kha khá rồi. Cũng không cần phải ngày nào cũng cho em nó ăn cào cào, sâu, dế đâu. Đổi món đi, hôm nay ăn tươi thì mai ăn hoa quả (chuối...). Thức ăn chính vẫn là cám ba vì thôi.
Phiên chợ thì chợ HHT là nhưng ngày tận cùng là 4 và 9 âm lịch, chợ Hà Đông là ngày tận cùng là 0 và 5 âm lịch hàng tháng. Chợ Mơ thì tận cùng 3 và 7 (chợ Mơ ít đi nên không chắc lắm).
Địa điểm thì chợ HHT họp ở Ngã 3 với đường Văn Cao, chỗ đang xây cầu vượt. Chợ Hà Đông thì không nhớ rõ địa chỉ(tự đi thì được chứ hướng dẫn hơi khó), cứ đến Cầu Đen Hà Đông hỏi xe ôm là ra, chợ Mơ giờ họp ở Kim Ngưu.

sao_chop

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đi đá bóng đc mờ, tranh thủ 30p thôi là bắt được kha khá rồi. Cũng không cần phải ngày nào cũng cho em nó ăn cào cào, sâu, dế đâu. Đổi món đi, hôm nay ăn tươi thì mai ăn hoa quả (chuối...). Thức ăn chính vẫn là cám ba vì thôi.
Phiên chợ thì chợ HHT là nhưng ngày tận cùng là 4 và 9 âm lịch, chợ Hà Đông là ngày tận cùng là 0 và 5 âm lịch hàng tháng. Chợ Mơ thì tận cùng 3 và 7 (chợ Mơ ít đi nên không chắc lắm).
Địa điểm thì chợ HHT họp ở Ngã 3 với đường Văn Cao, chỗ đang xây cầu vượt. Chợ Hà Đông thì không nhớ rõ địa chỉ(tự đi thì được chứ hướng dẫn hơi khó), cứ đến Cầu Đen Hà Đông hỏi xe ôm là ra, chợ Mơ giờ họp ở Kim Ngưu.

thank bac nhé, đợi hết đợt sâu, dế rồi phi qua đó làm một bọc châu chấu cho em chộp ăn dần:a12:

noingong

Thành viên mới
SVC$
0
Bạn xuống kim ngưu mua sâu + dễ ý , mỗi loại 5-10k cho vào tủ lạnh em ý ăn mấy hôm . Còn châu chấu + cào cào mình chưa biết chỗ nào rẻ, hic !!

phongk5

Thành viên mới
SVC$
0
minh cũng mua cho chim ở chỗ này rẻ lắm mà có thể giao hàng tại địa điểm thuận lợi nè bạn
sđt em đó nè: 01644622844

tuan_chay

Thành viên mới
SVC$
0
dưới kim ngưu bán dế cũng rẻ lắm đấy mình mua 5k được hơn 3 chục con :a04:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom