Guest viewing is limited

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
cuti xin phép BQT lập box này để anh em chơi CM ở Bắc Cạn có nơi để vào giao lưu và học hỏi kinh nghiệm.
Nào còn chần trừ gì nữa anh em Bắc Cạn đâu vào báo danh kẻo hết phần thưởng hihi
Topic Báo danh sẽ được cuti update lên #1.Rất mong sự nhiệt tình tham gia của ae. Chúc anh em vui !
Danh sách hội Chơi CM Bắc Cạn
  1. cutidangyeu

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a04: em không ở bắc cạn tham gia đươc không bác:a03:

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
:a04: em không ở bắc cạn tham gia đươc không bác:a03:

Chào mừng bạn đến với Hội CM BK, rất hoan nghênh bạn tham gia vui vui mà.
Nếu có dịp mời bạn lên BK đi cùng mình làm chuyến, sắp tới 30/4 này mình về nhà có lẽ cũng phải đi dợt vài buổi, lâu lắm rùi giờ ở HN chán quá chẳng biết chơi đau cả. Ông bạn ở đâu vậy?

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a15: em ở xa đó em ở bảo lộc lận :a36: làm sao mà lên đó chơi được:a23:em sẽ học hỏi và trao đổi kinh nghiệm cho anh em trong hội Chào Mào bắc cạn em xin đăng kí làm thành viên nha:a03:
2 sang hoa

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
ạc định cho nhoxkute vào danh sách nhưng............. Không có tag sửa bài huhuu
Làm sao giờ.
2. nhoxkute

huy31101984

Thành viên tích cực
SVC$
0
mấy chú sóc của em đẹp quá.sao không chụp ảnh Chào Mào lên

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
mấy chú sóc của em đẹp quá.sao không chụp ảnh chào mào lên

ac ac anh Huy ah, hum nọ em vè 30.4 nhưng Sim cua em bị hỏng nên không có số của anh nên ko liên lạc đc với anh, chán thật đấy.Anh vẫn còn đang ở BK chứ? Có mua đc chim ko?

Bạn chú ý: Nếu mở topic này mà không hiệu quả. Những thông tin riêng, mà lẽ ra phải dùng PM như thế này, là lãng phí tài nguyên của diễn đàn. Bạn đã mở mấy topic, sử dụng sai đề tài, làm hỏng... rồi. Bạn cần rút kinh nghiệm, cân nhắc kỹ lưỡng trước khi mở. Nếu chưa đủ khả năng, thì cần PM trao đổi với BQT trước.

Topic này, nếu tiếp tục như trên, sẽ bị khóa lại, và cất đi.

BQT.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

CMdongnai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
các anh ơi đăng kí làm thành viên với . em rất thích cm nên em muốn tổng hợp tất cả các kinh nghiệm ở mọi nơi để có thể chăm sóc thật tốt cho con cm của mình.hiện em đang ở h.định quán/ t.đồng nai

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom