Guest viewing is limited

welcome_to_uongbj

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hiện nay ở uôn bí quảng ninh phong trào chơi chim đang phát triển mạnh được sự yêu quý của các hội chim khác . được sự ủng hộ của các hội viên. hội chim chúng tôi rất làm vinh dự được đọc những bài viết hay của các bạn. hiện nay hội chim yên tử rất mạnh về chim vành khuyên và chim họa mi. chúng tôi đưa ra 1 diễn đàn hung để thảo luận về chim họa mi và chim vành khuyên..... chúng tôi rất hân hạnh được đón tiếp anh em bạn bè trên cả nước đến với diễn đàn của chúng tôi.... nhằm phát triển mạnh mẽ phong trào này. rất mong anh em mọi miền đóng góp những ý kiến và bài viết hay cũng như kiến thức của mình co chúng tôi đựoc mở mang thêm chút kinh nghiệm .. xin chân hành cảm ơn đã đọc bài viết này của tôi. thân!:a15:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chào bạn đã đến với diễn đàn SVC. Theo như bạn giới thiệu thì Uông Bí đã thành lập được câu lạc bộ rồi phải không? Bạn có thể cho anh em trên diễn đàn biết thêm chi tiết về hoạt động của hội được ko? Hội thường dượt ở đâu? Thành phần tham gia thế nào? Nếu được bạn cho anh em chút phóng sự về ảnh hoặc clip các bạn dượt chim thì hay biết mấy.

Để topic của bạn là nơi gặp gỡ và giao lưu của anh em hội chim Uông Bí, bạn nên thông báo với các hội viên khác của hội về Topic bạn lập ở đây để anh em tiện trao đổi.

Xin chân thành cảm ơn và chúc mừng bạn đã đến với diễn đàn Sinh Vật Cảnh Việt Nam.

Thân,
Hoamirung
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom