Guest viewing is limited

dt_chaomao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bà ngoại anh toàn uống bia ken ma chỗ anh huy k có sao dẫn ngoại đi được hả thành? bà nôi anh thìm lại uống rượu thuốc. hội mình k có sao dám dẫn đi?

cu2006

"Vô Thường"
SVC$
0
chủ nhật này phải dẫn em gái Vợ đi mới đc, hehe, lâu quá ko tham gia post bài cùng ae hội CM BT, chúc toàn thể ae một tuần vui vẻ hạnh phúc bên những chú chim cưng nhé, hy vọng cuối tuần này xin phép Vợ đc dẫn em vợ theo giao lưu cùng ae.

big

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
chủ nhật này phải dẫn em gái Vợ đi mới đc, hehe, lâu quá ko tham gia post bài cùng ae hội CM BT, chúc toàn thể ae một tuần vui vẻ hạnh phúc bên những chú chim cưng nhé, hy vọng cuối tuần này xin phép Vợ đc dẫn em vợ theo giao lưu cùng ae.

lâu quá ko gặp cụ, ko chim cò thì lâu lâu ra gặp ae uống cà fê chơi. mà cuối tuần này có dẫn e vợ ra nhớ báo mình trứoc nha:a12: hehe

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0

hehe. ai vậy ta, không bít mình cóa hoa mắt ko nữa. vậy tuần này phải đem quỹ Hội theo ùi. ah mà khuyên anh nè: có dẫn trộm được thì dẫn chứ xin chị ôi thôi rồi..............:a43:

lâu quá ko gặp cụ, ko chim cò thì lâu lâu ra gặp ae uống cà fê chơi. mà cuối tuần này có dẫn e vợ ra nhớ báo mình trứoc nha:a12: hehe

để đảm bảo sợ bình đẳng cho all ae trong Hội đề nghị bác không nên chơi bài chạy đua vũ trang nha. có bao nhiêu thì sài bấy nhiêu để ae vui vẻ đúng ko nè:a44:

big

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
Theo mình nhận thấy tình hình thực tế dạo này ae vào box hội sinh hoạt ít quá. bác hội trửong xem có chưong trình gì khích lệ tinh thần ae tham gia viết bài chia sẽ kinh nghiệm để hội ngày càng phát triển mạnh mẽ và đông vui hơn.
thân big:a15:

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
Theo mình nhận thấy tình hình thực tế dạo này ae vào box hội sinh hoạt ít quá. bác hội trửong xem có chưong trình gì khích lệ tinh thần ae tham gia viết bài chia sẽ kinh nghiệm để hội ngày càng phát triển mạnh mẽ và đông vui hơn.
thân big:a15:

hay ya. ngay cả vào Box Hội mà bác chaomaobungto nhà ta nửa tháng mới vào đọc bài / lần mà bác đòi hỏi đưa ra chương trình này trình nọ. bó tay bác chaomaobungto mà

cu2006

"Vô Thường"
SVC$
0
sorry ae vì CN vừa rồi có sự cố nên ko tham gia sinh hoạt cùng ae như đã nói. Hứa sẽ trở lại với ae 1 ngày gần nhất, ae chuẩn bị chiến nhé.

chaomaobt

"Chào Mào Huế..."
SVC$
0
sorry ae vì CN vừa rồi có sự cố nên ko tham gia sinh hoạt cùng ae như đã nói. Hứa sẽ trở lại với ae 1 ngày gần nhất, ae chuẩn bị chiến nhé.

AE đang đợi sự trở lại của anh đó, hy vọng anh sẽ mang 1 làn gió mới thổi mọi người vào Hội :a01:

cu2006

"Vô Thường"
SVC$
0
CN Tuần này cu2006 đi Bình Phước dự tiệc cưới em Vợ rồi cho nên CN này lại thất hẹn 1 lần nữa, mong ae đừng giận nhé. Cu2006 hứa sẽ trở lại sinh hoạt cùng ae & đưa hội phát triễn mạnh hơn...............mong gặp ae nhiều lắm.! chúc mọi người vui khỏe nhé.

Thân

duongchulam

Thành viên tích cực
SVC$
0
thấy các anh sinh hoạt vui quá: tham quan , vui chơi bẫy chim...à nhất là cái khoản nhậu xong rồi ka vài bài
Chúc hội Chào Mào bình thạnh ngày 1 phát triển hơn

dt_chaomao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
topic buồn wa bác ân ơi! tổ chức đi bảo lộc bẫy chim cm cho vui đi kekeke

big

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
CN Tuần này cu2006 đi Bình Phước dự tiệc cưới em Vợ rồi cho nên CN này lại thất hẹn 1 lần nữa, mong ae đừng giận nhé. Cu2006 hứa sẽ trở lại sinh hoạt cùng ae & đưa hội phát triễn mạnh hơn...............mong gặp ae nhiều lắm.! chúc mọi người vui khỏe nhé.

Thân

Bác thất hẹn 3 lần rùi đó nha. nhất quả tam nha bác. CN bác lên hội nhớ vác thêm 1 thùng xanh lá mạ + với vài em chân dài tới lách:a01: thì mặc may ae còn cho bác dẫn xác về hehe:a01:.

timestien

Thành viên tích cực
SVC$
0
Người mà chúng ta vẫn gọi là "Bang chủ" chòa mào bụng to CN vừa rồi ko thèm ra Hội nẳn VCĐ nay tôi đề nghị anh em trong Bang bầu lại Bâng chủ nhé. ae Hội SH có ngày CN mà lão bỏ đi chơi chỗ khác nản quá. Tôi là timestien đường chủ chính thức kêu gọi thanh lý môn hộ. và cần tiến hành đại hội toàn bang cho vụ việc này.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dt_chaomao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
vậy anh bầu chú tham tiền làm bang chủ nha hehehe, mà chú có chắc là chủ nhật nào cũng có mặt trên hội k đó kekeke.

chaomao_gialai

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
Ec có tin rất vui thông báo anh em đây hồi chiều mới tuyển được một em Chào Mào má trắng yếm khít, bảng rộng nhìn rất oi chờ vài bữa nữa đem vào cho anh em xem kaka :a15::a15::a15:

cu2006

"Vô Thường"
SVC$
0
Ec có tin rất vui thông báo anh em đây hồi chiều mới tuyển được một em chào mào má trắng yếm khít, bảng rộng nhìn rất oi chờ vài bữa nữa đem vào cho anh em xem kaka :a15::a15::a15:

cu mang em đó cho anh đi, anh giờ thèm chim lắm rồi mà chưa tuyển đc em nào hết ......

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom