Guest viewing is limited

Hungkaka

Thành viên mới
SVC$
0
mình mới chơi than.mình định mua con than mái mồi của ông anh,giá 400k.chim đẹp nuôi từ nhỏ đc 2 năm rồi.ông anh bảo bẫy đc hơn chục con than trống rồi.các bạn có ai bẫy bằng than mái chưa?k biết ông anh có lừa mình k?

khactu_215

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn bẫy bằng chim mái thì lâu lắm, moa tỉ lệ bẩy đc chim trống ko cao. nếu có đk thì bạn mua chim trống thì hay hơn nhìu.
Thân.

nhat_nguyet79

"Đất lành chim đậu"
Thành viên BQT
SVC$
0
mình mới chơi than.mình định mua con than mái mồi của ông anh,giá 400k.chim đẹp nuôi từ nhỏ đc 2 năm rồi.ông anh bảo bẫy đc hơn chục con than trống rồi.các bạn có ai bẫy bằng than mái chưa?k biết ông anh có lừa mình k?
Nếu đúng em mái bạn định mua đã có thành tích như thế thì cũng đáng để mua bạn à. Dùng Than mái làm mồi bẫy trong mùa sinh sản thì cơ hội dính Than trống cao hơn các thời điểm khác trong năm, chỉ e gặp phải em mái trời có máu ghen thì bạn lại có thêm em mái nữa để chơi.

Hungkaka

Thành viên mới
SVC$
0
thank mọi người đã cho ý kiến.mình đã mang e nó về hôm nay rồi,mai mình đi bẫy xem đc e trống nào k.mình bẫy ở chân núi ba vì nhà mình gần đó.hiện mình đang học ở HN,mang mấy e xuống nuôi cho vui.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom