Guest viewing is limited

cutitamda

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình thấy con hoành hoạch này độc quá nên post cho anh em xem nè

---------- Post added at 06:45 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

con bông lau bạch tạng nữa

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

overwinbmt447

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đẹp tuyệt vời! Cảm ơn bạn đã cho ae chiêm ngưỡng. Hai em này là Chào Mào thì còn tuyệt hơn!

Đỗ Quyên

Thành viên tích cực
SVC$
0
chào các bạn ! :a14:
theo mình thì tạo hóa đã sinh ra em những độc như vậy rồi thì chúng ta phải là những người may mắn khi được chọn làm người sở hữu chúng :a22:
và vì thế nên tôi chỉ có 1 câu nói thôi Đẹp...Tuyệt và tôi thầm cảm ơn bạn đã cho tôi và các thành viên khác được chiêm ngưỡng tuyệt tác này
chúc bạn có nhiều sức khỏe để tiếp tục phát thêm những tấm hình đẹp nha :a43:
Thân

Thiên Điểu1

Hô Bảo Nghĩa
SVC$
0
sao mà chú em này đẹp thế ....nhìn phê lòi luôn ,đẹp quá :a15: :a15: :a15:

chaomaobt

"Chào Mào Huế..."
SVC$
0
chim đẹp quá, đúng là hàng độc. Chào Mào hàng như vậy đã hiếm. Hoành hoạch còn hiếm hơn nữa.

toilavu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Vẻ đẹp không văn thơ nào tả được :a11:

lethephong_man

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cảm ơn bác đã chia sẽ. Em không biết dùng từ gì để diễn tả với vẽ đẹp và độc của hai em này... trên cả tuyệt vời !!!!!!

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Đúng là chú những chú chim đẹp thật. Đúng là hàng độc rồi. Nếu đây là những chú Chào Mào thì thế nào nhỉ? Chắc là diễn đàn SVC lại có một phen sôi sục. Được sở hữu những chú chim như thế thì quả thật là may mắn lắm. Chúc mừng chủ nhân và cảm ơn đã chia sẻ. Thân

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
theo mình thì những chú chim đại loại như thế này dc gọi là hiếm thôi chứ ko đẹp vd như Chào Mào có 2 màu đen trắng là chủ đạo điểm tô thêm ít màu đỏ đây là ý kiến riêng mình

amateur

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con này đi qua Phố THỢ NHUỘM rồi các bác ạ. Em đang đi tìm cái thằng nó làm ra mấy cái sản phẩm này đây. Mới bị dính 1 em. Buồn bực thay. Hik hik.:a09:

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Con này đi qua Phố THỢ NHUỘM rồi các bác ạ. Em đang đi tìm cái thằng nó làm ra mấy cái sản phẩm này đây. Mới bị dính 1 em. Buồn bực thay. Hik hik.:a09:

Ý bạn là 2 con này là sản phẩm nhân tạo ?
Mình thì cũng không rành lắm nhưng nếu nhìn kỹ 2 bức ảnh thì mình thấy đó là màu tự nhiên đó, cả móng và mỏ cũng hồng mà, đặc biệt con thứ 2 còn mắt đỏ nữa thì không thể sai vào đâu đc =======> hàng thật
Còn nhận xét về 2 con này thì.... cảm nhận trong lòng thôi bởi không còn từ nào có thể diễn ta đc nữa. Ước gì mình sở hữu đc 1 chú nhỉ :)

Lộc 2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hôm trước có người bán cho mình một con hoành hoạch hay còn gọi là bông lau bạch tạng giá 5 triệu nhưng mình từ chối vì sợ mấy con chim nhà mà bắt trước tiếng bông lau thì gay to.

duykris

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

nhìn thế này mà bác nói là hàng nhuộm thì thật pó tay.hàng zin đấy bác ah.
minh cũng may mắn đang sở hữu dc 1 chú như thế nhưng trắng hơn và hơi phớt vàng. mình cũng đang biết hiện còn 4 chú như thế nữa- 2 chù là chim con lên 1 trống 1 mái, 2 chú bổi ~ 5 tháng. ae nào có hứng thú chơi thì mình sẽ hỏi giúp.
mình hiện o Sg
sdt minh *****

kysuco

Thành viên mới
SVC$
0
thanks! đẹp lắm ^_^
mong các bạn tiếp tục phát huy.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom