Guest viewing is limited

ducduy1

"Black & Red"
SVC$
0
Đúng là chú chim tuyệt đẹp, Cảm ơn bạn đã cho ace thưởng thức!

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
con mi quá định,đẹp thật đó,nhưng mà nhiều xiền quá..mong sao em nó về với chú nào tốt tốt ý

thaivan8791

Thành viên mới
SVC$
0
Em ở cao bằng nhưng công nhận hôm e về nhà mấy con mi ở hn chắc chỉ 800k là kịch mà mấy bố ở nhà toàn hô 1500k nghe mà chán luôn chỉ đc mỗi Chào Mào là hạt rẻ 15k 1 chú

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em ở cao bằng nhưng công nhận hôm e về nhà mấy con mi ở hn chắc chỉ 800k là kịch mà mấy bố ở nhà toàn hô 1500k nghe mà chán luôn chỉ đc mỗi chào mào là hạt rẻ 15k 1 chú

cái này gọi là dịch vụ ăn theo ,bây giờ bạn thử tung tin chào cao bằng hót ra vàng coi ko biết chừng lúc đấy 1 e chao mào giá tới 1500k đấy chứ . bạn ko thấy bằng chứng là con Chào Mào bình dương , cm trung mang ,cm hôc môn ,cm huế .đây cũng chỉ là do 1 số người vì lợi nhuận ko có đam mê mà thôi.

duyhoian

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Cho Duy xin sdd của bác chủ chim được không vậy, thấy cũng lạ lạ và quái quái, hỏi giao lưu cho vui:a27: Khi nào đi Cao Bằng thăm anh Giang, he he.

chimmocoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú chim này 1 tuần được ông chủ cho tắm 1 lần, mà tắm theo kiểu dùng xi lanh xịt xịt vài cái cho ướt rồi thôi. SOng rồi lại cho vào trong 1 cái tủ ở trong buồng ông ý rất tối. Nói chung ông sợ mất chim nên chả bao h treo ở ngoài cho nó tắm nắng hót liu lo với mấy con khác, thui thủi 1 mình gần 2 năm rồi. Mỗi lần đến thăm nó lại thấy tội cho nó. Đẹp quá thì cũng khổ các bác nhỉ.

peeves

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em mà nhặt được 500 củ bảo mua con này cũng không dám mua, ai cho em thì đắt rẻ cũng bán ngay, nuôi mấy con này mất mạng như chơi, giang hồ nó xách hàng vào nhà xin liền. chẳng biết các nơi khác thế nào chứ ở pleiku là vậy đấy các bác ah.

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
em mà nhặt được 500 củ bảo mua con này cũng không dám mua, ai cho em thì đắt rẻ cũng bán ngay, nuôi mấy con này mất mạng như chơi, giang hồ nó xách hàng vào nhà xin liền. chẳng biết các nơi khác thế nào chứ ở pleiku là vậy đấy các bác ah.

bác này nói đúng đó. giờ hết nạn cướp chim còn hơn phim hành động. nạn chấn lột chim còn kinh nữa...........................
mình ờ daklak dưới buôn có ông kia bắt được tổ cm 3 con bạch tạng họ tới mua kêu ko bán hôm sau đi vắng nó tới nói với vợ là ko bán là mai nó kéo người xuống cướp chim. hôm sau phải bán cho nó luôn....................

nghiemdinhgiang23

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim qúa là đẹp luôn ? cảm ơn bác đã post để anh em chiêm ngưỡng

namxuong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh oi co so dt bac ay ko cho minh di minh tin lien he

tiendung282

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn chim đẹp quá.nhìn thấy đã thích rồi,chim hay thế mong rằng chủ nó đừng bán sang tq cho bọn tàu khựa ;))

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom