Guest viewing is limited

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Hòa Bắc chuyển hộ khẩu vào Sài Gòn và đã rủ rê người bạn đầu tiên:

em nó chắc chim sổng của ai hoặc ai thả ra, đang rớt lông và lúc đấu hót chưa thấy giọng đặc biệt lắm, để xem thời gian em nó hót hét thế nào thì tìm chủ nhân mới cho em nó, hoặc cho em nó về thiên nhiên.

HLong_ce xin nói thêm về chiếc lồng bẫy, đây là chiếc lồng bẫy của Dubird chế tạo, khá thuận lợi khi mang chim đấu dợt, gọn nhẹ hiệu quả, khi dành mời những người bạn ghé thăm thì chỉ cần ghép vào lồng thôi. Chiếc lồng bẫy nhỏ gọn này Du bird tặng HLong_ce trong dịp sinh nhật svcvietnam.vn tròn 6 tuổi:

thân
HLong_ce

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Đây em nó ngày 14-12, chưa có update mới nhất nên xem tạm vậy ạ:

<iframe width="480" height="360" src="//www.youtube.com/embed/aKg_7HrkIZI" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

secrethung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hòa Bắc chuyển hộ khẩu vào Sài Gòn và đã rủ rê người bạn đầu tiên:

em nó chắc chim sổng của ai hoặc ai thả ra, đang rớt lông và lúc đấu hót chưa thấy giọng đặc biệt lắm, để xem thời gian em nó hót hét thế nào thì tìm chủ nhân mới cho em nó, hoặc cho em nó về thiên nhiên.

HLong_ce xin nói thêm về chiếc lồng bẫy, đây là chiếc lồng bẫy của Dubird chế tạo, khá thuận lợi khi mang chim đấu dợt, gọn nhẹ hiệu quả, khi dành mời những người bạn ghé thăm thì chỉ cần ghép vào lồng thôi. Chiếc lồng bẫy nhỏ gọn này Du bird tặng HLong_ce trong dịp sinh nhật svcvietnam.vn tròn 6 tuổi:

thân
HLong_ce
Cái lụp bẫy này thấy hay nè, xài lồng tắm làm lụp bẫy hả bác. Bác có thể hướng dẫn chi tiết làm cái lụp này cho tụi em học hỏi thêm ko?:a04:

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
Đây em nó ngày 14-12, chưa có update mới nhất nên xem tạm vậy ạ:

<iframe src="//www.youtube.com/embed/aKg_7HrkIZI" allowfullscreen="" frameborder="0" height="360" width="480"></iframe>

Chào cụ Hlong_ce,

Các cụ nói "người làm sao của chim bao làm vậy", mình thì thấy chim cũng như người, người mà tán gái giỏi thì chim cũng dễ dụ được chim khác! Chắc biết có đúng không cụ? ha ha Đùa chút vui chứ chúc mừng cụ. Hy vọng em Hoà Bắc này còn bắt được nhiều tù binh nữa! Nếu cụ có thiếu thốn chỗ treo, hay lồng nuôi thì cụ lại làm như cụ Dơi thì anh em hài cái lòng lắm! he he

Thân!

Tuấn_Hn

"Để nhớ 1 thời ta đã yêu"
SVC$
0
Chào cụ Hlong_ce,

Các cụ nói "người làm sao của chim bao làm vậy", mình thì thấy chim cũng như người, người mà tán gái giỏi thì chim cũng dễ dụ được chim khác! Chắc biết có đúng không cụ? ha ha Đùa chút vui chứ chúc mừng cụ. Hy vọng em Hoà Bắc này còn bắt được nhiều tù binh nữa! Nếu cụ có thiếu thốn chỗ treo, hay lồng nuôi thì cụ lại làm như cụ Dơi thì anh em hài cái lòng lắm! he he

Thân!
Ha ha..đọc bình luận của anh mà em phải vô đăng nhập để chém tý...anh nói người có tán gái giỏi thì chim cũng dụ được nhiều chim khác ..cơ mà em thấy chỉ đúng có 1 vế à..như chim của em bắt được rất nhiều tù binh mà sao mãi bây giờ chủ của nó vẫn đơn thân á..hic.hic..Mà ngoài này em nghe kể cụ HLong_ce cũng có tâm hồn bẫy chim cao lắm..cụ cố gắng bẫy nhiều em vào rồi cho anh em thưởng thức nhé ..Chúc cụ trong đó mạnh khỏe :D

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom