Guest viewing is limited

Redtailhawk

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hình triển lãm cá rông ....mời cả nhà coi cho vui nhé. Trong đây có hai em cá mình thích nhất. :a44::a44::a44::a44:

Special Notes for LacViet: Cụ LạcViệt coi hình triển lãm này song chắc chắn chạy đi mua máy quyễn sách INDO AROWANA 1-5 này. Cụ Lạc ơ mời cụ nè......coi vui vẽ nhe cụ!!!!!:a01::a01::a01:

Cho mình tam dịch chử Hoa nhé: "Redtailhawk Dzep Dzap, em thuong RTH" :a01::a01:

LacViet

"The Modern Samurai"
SVC$
0
Haha, cá đẹp lắm mà các cô người cá cũng đẹp nửa. Cám ơn anh RTH chia sẻ những tấm hình đẹp.
Sẳn tiện đây mình cũng muốn nói thêm về độ dày về màu của niềng vảy cá rồng ("thin frame" và "thick frame"). Nếu các bạn nhìn các con cá trên, hình con cuối cùng là điển hình của thick frame (tạm gọi là niềng vảy dầy), còn con kế cuối là điển hình của thin frame (niềng vảy mỏng). Các con cá cross back hay gọi là Quá bối cũng vậy và loại quá bối còn có các màu nền của vảy khác nhau từ vàng, tím, xanh dương, xanh lá cây.

genta

to be or not to be
SVC$
0

cụ Lạc mà kiếm được em huyết da xanh như thế này là mãn nguyện lắm cụ nhỉ :a39:
ở đây chỉ có hình HL là do đây là ở Indo nên số lượng/ thủy tổ/ cũng như người chơi nhiều nên chỉ có hình HL. các bạn có thể nhìn thấy phía dưới bụng HL có viền vảy đỏ rất đẹp. điều này chứng tỏ cá có phẩm chất rất tốt

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
những em huyết long quá pro. mấy anh nuôi cá rồng ở việt nam thì cũng nên tổ chức những cuộc triển lãm như vày để có thể học hỏi và trao dồi thêm nhiều kinh nghiệm quý báo.:a44::a44::a44:

Redtailhawk

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào cụ lac, vậy em nhà mình là thick hay thin frame vậy cụ. Phần lớn người đâm mê cr yêu chuộng thick hơn thin hay là thin hơn thick. Có lúc mình thấy em nhà mình thick frame nhưng nhình xa xa thì thấy hơi thon thon (thin frame). Chắc có lẻ phải đợi tới 15-19" rồi mới biết thick hay thin phải ko cụ Lạc? :a19:
Than,
RTH

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom