Guest viewing is limited
SVC$
0
anh Nick ne` !! anh tính chừng nào off lần 3 vậy để em còn biết có j đi chung với mấy anh luôn cho vui Thân !!!

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
hehe ai mà biết được __Nick__ ơi, kè thủ bên cạnh ta đó các bác ơi, đừng có chăm chú làm dáng nữa, xem chừng ...

Khoa Bien Hoa

"Gấu một bên và chim một bên"
SVC$
0
A. Minh ui! ngày mai sao đây hả anh. Em thấy còn mệt quá. Cho em trễ 1 chút nha. Trước 8h là được chứ gì???

N

__Nick__

Guest
là sao trời ? vậy vụ đi TK tính sao đây ? Anh Khoa qua em trước cùng đi , hay là anh đi 1 mình lên đó ? Còn anh Minh nữa , vào cho cái ý kiến đi chứ ? hix hix :(:(

Khoa Bien Hoa

SVC$
0
Sáng Mai ghé Thuận Kiều uống càphê nha chú Nick ui. Anh mời chân thiệt đó, nghiên cứu uống gì méc méc một chút vì a. Minh lo mà. Hiiiiiiiiiiiiii

Khoa Bien Hoa

SVC$
0
Éc éc ..vui quá.Đợt ra quân lần này hình như ít chiến lợi phẩm hơn lần trước á?
Cái vụ oánh chén thấy mà ham ghê

Nhìn Nick gian quá:p

Thông báo V/v bán đấu giá chim "còi" ủng hộ hội chim sâu
Để hỗ trợ cho Hội chim sâu phát triển, Tôi xin bán con chim sâu màu vàng (hình trên) ủng hộ 100% cho Hội chim sâu.
Mô tả về chim: hơi gầy, đen vì thường đi suốt ngày.
Đảm bảo lúc nào cũng căng lữa, hót hay; đặc biệt thích hợp làm chim mồi.
Thức ăn ghiền nhất là ... thịt bò (Vì lúc nào cũng ngắm nghía đĩa thịt cả mà).
Bước giá tối đa 5.000 đồng
Bước giá tối thiểu: 500 đồng.
Giá khởi điểm:1.000 đồng.
:a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15:
A. nào tên Nick lên tiếng đê.............haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

N

__Nick__

Guest
trời !!!!!!!!! Lôi đâu ra cái vụ này dị ? tự dưng đem con bán shop ???? chơi vậy là hok đc àh ? coi lại nha. Mod đâu !! del bài !!! kakakaa :D:D:D:D
Ủa mà sáng mai anh có ghé em hok ? hay anh tự đi vậy ?

Khoa Bien Hoa

SVC$
0
:a14::a14::a14:Nick ơi! cái dzụ Thuận Kiều ngày mai, em khỏi suy nghĩ chi co mắc công nhé vì cancel rồi. A. Minh hổng còn tiền lo cafe cho ae mình đâu. Haaaaaaaa.
Đùa đó! Ngày mai anh bận đi Bình Thuận, A. Minh cũng bận gì đó nên hẹn dịp khác vậy nha. Cáo lỗi. Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:a03::a03::a03::a03:

dammechim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mò mẫm vào đọc thấy vui ghê, trong đó anh em đi bẫy xôm tụ quá, ngoài này ít người nuôi sâu mà chỉ nuôi khuyên. Thứ nữa là sâu ngoài này mầu không đẹp bằng trong đó, chắc do đặc điểm khí hậu trong đó nóng nên chim mầu rực hơn, chúc Hội chim sâu càng ngày càng lớn mạnh.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom