Guest viewing is limited

liem

Thành viên mới
SVC$
0
một vài hình ảnh gà cựa gữi ae coi chơi.đây là gà Bến Tre nha
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

subin20

Thành viên tích cực
SVC$
0
mấy em này nhìn đã kinh.thích nhất là 2 em cuối cùng nhìn dữ và đẹp quá.

huanpham

Vô thường
SVC$
0
Thấy nói về gà, Mình cũng xin up lên vài Em ở nhà. (cái này đối với mình là dĩ vãng rồi)

Hiền cô nương

"Chào Mào"
SVC$
0
Con khét mơ đầu tiên hình như là gà lai, nó không phải là lai gà kiến mà nó lai gà gì bên Thái hay sao ấy, nhìn khuôn mặt nó giống như trong clip của ai đó đưa lên bên trang aqua.
Con thứ hai thì không có gì để nói, vì nó quá đẹp.
Con thứ ba có cựa nhật nguyệt phải không? Tuy nhiên HCN thấy con này bị lai hơi nặng đó, tướng lại không ổn, mào hơi lớn sẽ che mất tầm nhìn.
Con thứ tư thì đẹp trai hết chỗ chê, con này đá quăng tốt, xài cựa giỏi. Tuy nhiên chân nó thì chưa nhìn thấy được.

==> Tóm lại gà của anh Liêm thì HCN thích có 2 con, con thứ 2 và con thứ 4, con thứ 4 nhìn có nhiều triển vọng, chúc mừng anh !

Gà của anh Huân Phạm : con thứ nhất có bộ râu rất ngầu, tuy nhiên mỏ quá dài, mà nhìn gà không được sung cho lắm, lông đầu lại hơi xù, có khi nó nhớ...mái!
Con thứ hai có một chỏm lông ở trên đầu nhìn ngộ ghê! mặt nhìn ngầu nhưng toàn thân chia làm nhiều đoạn, nhìn thấy không chắc gà cho lắm, lườn hơi ngắn đó, sợ đá không có lực.
Con thứ ba HCN không có ý kiến, những con như con này có lẽ đã bị các tay săn gà ẵm từ lâu rồi, tuy nhiên bộ chân nhìn không thấy rõ cho lắm!

Không có gà nhưng lỡ dại dám nhận xét gà của các anh, hihi, mà không biết đúng hay sai, có gì mong các anh chỉ giáo thêm

bonchan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mấy con gà màu tía của bạn Liêm đẹp quá trông oai vệ ghê,đúng là gà đá có khác.Ko biết bạn co ý định bán ko nếu đc thi để lại cho mình 1 con gà tía>mình tên Đức sdt 0989345085 có j bạn liên lạc cho mình nhé.Cám ơn

Hiền cô nương

"Chào Mào"
SVC$
0
Mặt mũi con này thì HCN không có ý kiến, tuy hình chụp hơi bị rung nhưng người xem vẫn có thể nhìn thấy cái "thần" ở đôi mắt và khuôn mặt của con này! Chân trắng móng đen này mới là thứ thiệt, tuy nhiên có ngón giữa của một chân chưa thấy màu móng, nếu có 1 móng trắng là Bạch Đầu Chỉ - đá hơi bị hay đó. Con này chỉ có một điểm xấu đó là nhìn lườn không được dài nên sợ đá không có lực thôi! Hình như mấy tấm hình này là hình anh Liem post bên aqua thì phải! Hihi, không ngờ lại thế giới này lại hẹp như vậy, anh em ta lại gặp nhau ở đây!
Nói về việc kết gà thì HCN chỉ kết có em này thôi! Chụp hình mà gà lại "kè" người hay túc mái, như vậy mới là gà "sung"!

tranquocnam

Thành viên tích cực
SVC$
0
con gà cú là con gà lai nhìn nó lanh lẹ quá phải ko bạn bạn có đá cái nào chưa? mình thấy con gà que nhìn tướng tá ok quá

thanh hải

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình thích 2 con số 3 và 5, 2 chú này đẹp quá, chắc tháng nhiều rồi nên cựa của chúng cũng dài lắm.

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Mấy em gà đá này hình như chủ có ý nuôi để làm giống, chứ với bộ đầu thế này ra trường chỉ có mà không chịu đòn nổi, mũ và tai như vậy chỉ có thể dùng để đúc thôi...

huanpham

Vô thường
SVC$
0
Mấy em gà đá này hình như chủ có ý nuôi để làm giống, chứ với bộ đầu thế này ra trường chỉ có mà không chịu đòn nổi, mũ và tai như vậy chỉ có thể dùng để đúc thôi...

Bác ơi, chơi gà cựa nó bạ đâu chụp đó chứ đâu cần cứ phải là mủ và tai.
Có nhiều cặp vừa bay lên nạp, rớt xuống là Một em ra đi, còn lại một Em cà từng rồi.

quangnhoc

Thành viên mới
SVC$
0
mấy con gà này đẹp quá nhưng không biết có đá hay không nửa! chú mình trên bình phước có một giống gà đá nuôi đả 10 năm nay rồi! giống này cho lai với gà rừng, bửa nào post hình lên cho anh em chiêm ngưỡng !

Hiền cô nương

"Chào Mào"
SVC$
0
mấy con gà này đẹp quá nhưng không biết có đá hay không nửa! chú mình trên bình phước có một giống gà đá nuôi đả 10 năm nay rồi! giống này cho lai với gà rừng, bửa nào post hình lên cho anh em chiêm ngưỡng !

Trong Nam đá gà cựa. Vì thế người ta hay cho gà lai với gà rừng hay "gà kiến" (một số ơi gọi là ra Ri), gà Mỹ... để tăng thêm tốc độ đá của gà. Tuy nhiên nó không bền sức.

thd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
quê mình ko chơi gà này chỉ chơi gà đòn thôi mà loại đó thì lâu có tiền lắm có khi mất một ngày mới lây được tiền. còn trong nam này thì chơi gà này mau ăn thua chú ko là làm mồi nhau cho chú cadn thì sao.

cuong83bmt

Thành viên mới
SVC$
0
trời chú gà này đẹp quá.hy vọng có thời gian đi 1 chuyến Tây Ninh kiếm gà hay về nuôi chơi

duyle

Thành viên mới
SVC$
0
theo kinh nghiệm của mình thì gà h4-5 là sài được đó gà nhanh miệng mau cựa thủ dĩ tương đồng đầu đuôi tương xứng gà rất đẹp k biết gà này của ai? và ăn mấy cái rồi nếu cho điểm thì mình cho con que 8đ con điều vàng 10đ nếu mình nhận xét vậy nếu có sai mong chủ nhân bỏ qua thân chào.

me chim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
trích nguyên van boi thh
quê mình ko chơi gà này chỉ chơi gà đòn thôi mà loại đó thì lâu có tiền lắm có khi mất một ngày mới lây được tiền. còn trong nam này thì chơi gà này mau ăn thua chú ko là làm mồi nhau cho chú cadn thì sao.
minh có 1 chu anh em chim ngưỡng và xin ý kiến

mechimbovo

Thành viên mới
SVC$
0
để bửa nào chụp vài con gà cựa của mình post cho xom tụ,chứ thật lòng nhìn mấy em gà trên thấy thường quá.:a03:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom