Guest viewing is limited

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chào các bác,

Hoamirung rất vui mừng thông báo với toàn thể anh em là hội Mi Hà Đông đã đi vào hoạt động một cách qui củ và ngày càng thu hút được thêm các hội viên. Buổi dượt hôm nay đã có khoảng hơn 20 lồng Mi và choè than.

Hoamirung xin gửi lời cảm ơn đến toàn thể anh em đã bớt chút thời gian tới giao lưu, trao đổi kinh nghiệm cùng anh em Hà Đông. Hy vọng rằng hoạt động của hội ngày càng phát triển và có thêm nhiều thành viên mới.

Dưới đây Hoamirung xin gửi tời anh em vài tấm hình dượt Mi của hội Hà Đông hôm nay 19/07/2009.

Các thành viên tích cực:

Cobber sắp bờ soi chim của Mamaaroi

Thành viên mới vừa được Chimdumuc mang từ Cao Bằng về. Vấn nhát chưa lên, hy vọng sau vài lần dượt sẽ tốt hơn.

Choè của Hoamirung và Tahien

Bắt đầu cafe nghe chim hót <!--[if gte vml 1]><v:shapetype id="_x0000_t75" coordsize="21600,21600" o:spt="75" o:preferrelative="t" path="m@4@5l@4@11@9@11@9@5xe" filled="f" stroked="f"> <v:stroke joinstyle="miter"/> <v:formulas> <v:f eqn="if lineDrawn pixelLineWidth 0"/> <v:f eqn="sum @0 1 0"/> <v:f eqn="sum 0 0 @1"/> <v:f eqn="prod @2 1 2"/> <v:f eqn="prod @3 21600 pixelWidth"/> <v:f eqn="prod @3 21600 pixelHeight"/> <v:f eqn="sum @0 0 1"/> <v:f eqn="prod @6 1 2"/> <v:f eqn="prod @7 21600 pixelWidth"/> <v:f eqn="sum @8 21600 0"/> <v:f eqn="prod @7 21600 pixelHeight"/> <v:f eqn="sum @10 21600 0"/> </v:formulas> <v:path o:extrusionok="f" gradientshapeok="t" o:connecttype="rect"/> <o:lock v:ext="edit" aspectratio="t"/> </v:shapetype><v:shape id="_x0000_i1025" type="#_x0000_t75" alt="" style='width:13.5pt; height:13.5pt'> <v:imagedata src="file:///C:\DOCUME~1\Thuy\LOCALS~1\Temp\msohtml1\01\clip_image001.gif" o:href="http://www.aquabird.com.vn/forums/images/smilies/8.gif"/> </v:shape><![endif]--><!--[if !vml]--><!--[endif]--><!--[if gte vml 1]><v:shape id="_x0000_i1026" type="#_x0000_t75" alt="" style='width:13.5pt;height:13.5pt'> <v:imagedata src="file:///C:\DOCUME~1\Thuy\LOCALS~1\Temp\msohtml1\01\clip_image001.gif" o:href="http://www.aquabird.com.vn/forums/images/smilies/8.gif"/> </v:shape><![endif]--><!--[if !vml]--><!--[endif]--><!--[if gte vml 1]><v:shape id="_x0000_i1027" type="#_x0000_t75" alt="" style='width:13.5pt;height:13.5pt'> <v:imagedata src="file:///C:\DOCUME~1\Thuy\LOCALS~1\Temp\msohtml1\01\clip_image001.gif" o:href="http://www.aquabird.com.vn/forums/images/smilies/8.gif"/> </v:shape><![endif]--><!--[if !vml]--><!--[endif]-->

Donphuongdocma đến

Đội hình khủng long đến

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden"><input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

Chỉnh sửa lần cuối:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chia sẻ kinh nghiệm

Cụ mct chém gió

Tahien: Thôi bốc vừa thôi bác ạ!!!

Chimcodo tác nghiệp

Thưởng thức cafe nghe chim hót

Toàn cảnh nhưng cũng ko lấy được hết các lồng.

Chimcodo

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

anh_hung908

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đúng là hoành tráng 20 lồng mi than trong không gian rộng và yên tĩnh thế nghe phê phải biết

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Tiếp tục ạ

Ghép thử phát xem có chiến ko

Treo chim

Hút thuốc lá có thể gây ung thư phổi và hỏng ... chim

Toàn cảnh tiếp cho máu

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Thư giãn

Nhà em phụ vụ cả tắm chim các bác nhé

Chim mệt, người mệt, chuẩn bị off chai vậy

Tahien làm duyên để chụp hình này các bác ơi.

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Tiếp đến là món RTC off chai của bọn em ạ.

Và đây là cặp bài trùng của hội Mi Hà Đông: Tahien - Mct

Phóng sự ảnh của em đến đây là hết, nếu các bác thấy hay thì bấm nút thank you giúp em ạ.

Cám ơn các bác và hẹn gặp lại tuần sau.

Thân,
Hoamirung

hoanghaimaster

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hn em đc cái ảnh đầu cười trông đẹp trai quá :)), lần sau tiếp nhé bác Bình, chụp thế mới gọi là chụp chứ :p

bocautrang

Thành viên tích cực
SVC$
0
các anh đông vui quá. em cũng muốn tham dự nhưng nhà em ỏ xa quá. có con mi chơi chọi giờ em nó xuống chơi hót mà không có chỗ chơi lên buồn phết,nó hót một mình cũng chán. phải có đối thủ hót cùng mới vui. con của em hót hay lắm. nhưng nó hót 1 m,ình cũng phí hihihihi. chán

sothich

Thành viên tích cực
SVC$
0

các bác dạo này thấy hư lắm đó nghe đi dợt chim rồi về đi mới sáng mà nhạu . đó là chưa nói tới vấn đè hư hao tổn thất . ăn nhậu để chim kiểu đó chó mèo tới nó dọc cho hư chim rồi về biết tây vơi stoio

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
hn em đc cái ảnh đầu cười trông đẹp trai quá :)), lần sau tiếp nhé bác Bình, chụp thế mới gọi là chụp chứ :p
Có ảnh gố này, có mua ko anh bán cho???
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
các anh đông vui quá. em cũng muốn tham dự nhưng nhà em ỏ xa quá. có con mi chơi chọi giờ em nó xuống chơi hót mà không có chỗ chơi lên buồn phết,nó hót một mình cũng chán. phải có đối thủ hót cùng mới vui. con của em hót hay lắm. nhưng nó hót 1 m,ình cũng phí hihihihi. chán
Kể cũng hơi xa thật, bác lập hội Bắc Ninh đi có gì anh em thỉnh thoảng giao lưu.

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
các bác dạo này thấy hư lắm đó nghe đi dợt chim rồi về đi mới sáng mà nhạu . đó là chưa nói tới vấn đè hư hao tổn thất . ăn nhậu để chim kiểu đó chó mèo tới nó dọc cho hư chim rồi về biết tây vơi stoio
Cám ơn cụ đã ném đá, hội em dượt đến 11h trưa cơ cụ ạ. Mà có tý men vào thì anh em nó mới rôm rả cụ ạ. Nếu cụ ở gần mời cụ đến giao lưu, giao kéo cho nó vui.

tieude_mechim068

"đam mê chòe lửa"
SVC$
0
chà chà...
dợt mi khiểu này thì chắc mình cũng xin dợt hằng ngày.he..khoái nhất là cảnh các chủ chim dợt với nhau ấy nhỉ, vào vào cuộc thì chưa căng lữa lắm,nhưng khoảng giữa cuộc dợt chim thì căng lữa lắm đây.chúc hội mi hà đông ngày càng phát triển và có thật nhiều hội viên nha.thân:a01::a01:

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
Cám ơn HMR đã đưa hình ảnh dợt chim lên để anh em xem.Cái ảnh nào mà mấy ông định tống tiền tôi và CMT đấy!

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Cám ơn HMR đã đưa hình ảnh dợt chim lên để anh em xem.Cái ảnh nào mà mấy ông định tống tiền tôi và CMT đấy!
Ảnh 2 ông lượn ra chỗ khác tâm sự riêng chứ còn ảnh nào? Bác Chimcodo có ảnh hay hơn. Bác đợi rồi thể nào cũng nhận được!
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden"><input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
Ảnh 2 ông lượn ra chỗ khác tâm sự riêng chứ còn ảnh nào? Bác Chimcodo có ảnh hay hơn. Bác đợi rồi thể nào cũng nhận được!
<INPUT id=gwProxy type=hidden><!--Session data--><INPUT id=jsProxy onclick=jsCall(); type=hidden><INPUT id=gwProxy type=hidden><!--Session data--><INPUT id=jsProxy onclick=jsCall(); type=hidden>
A ! Lúc đó kéo ông đó ra để báo cáo tình hình con mi mang của ong ấy về.HMR chụp lén được cái ảnh,kèm theo câu bình phẩm rất hay.Mà kg biết lúc đó nói gì nữa

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
Chào các bác<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
<o:p></o:p>
Các bác đã có thời gian ghé xem mấy cái ảnh HOAMIRUNG chộp hôm 19/7 rồi post lên chưa.Nếu có thêm cái băng rôn giăng ngang chắc cũng có người nghĩ là hội thi chim nhỉ.Nhìn cái cảnh MCT lồng trước lồng sau mang chim đi dợt mà cứ như đi bỏ mối ấy!Đề nghị MCT làm một cái giá như mấy ông hay chở gà để khi đi xa cho nó tiện lợi mà chở được nhiều hơn.Thành viên tham dự nhiều hơn cả mong đợi,nhưng tiếc một cái,hiệp hai off chai ít cầu thủ tham gia quá.Lần tới có kế hoạch off chai chắc phải tổ chức ngay tại nơi dợt chim may ra mới đông vui hơn.Nếu các bác đồng ý thì xin một tràng pháo tay!<o:p></o:p>
Em nghĩ lịch dợt có sẵn,nhưng trước khi dợt không có gì để anh em còn sư pam thì việc đi dợt thiếu đi phần sinh khí nên mạn phép mở đầu,mong anh em ủng hộ.<o:p></o:p>
Lịch dợt tiếp theo là ngày 26/7<?xml:namespace prefix = v ns = "urn:schemas-microsoft-com:vml" /><v:shapetype id=_x0000_t75 stroked="f" filled="f" path="m@4@5l@4@11@9@11@9@5xe" o:preferrelative="t" o:spt="75" coordsize="21600,21600"> :a26:<v:stroke joinstyle="miter"></v:stroke><v:formulas><v:f eqn="if lineDrawn pixelLineWidth 0"></v:f><v:f eqn="sum @0 1 0"></v:f><v:f eqn="sum 0 0 @1"></v:f><v:f eqn="prod @2 1 2"></v:f><v:f eqn="prod @3 21600 pixelWidth"></v:f><v:f eqn="prod @3 21600 pixelHeight"></v:f><v:f eqn="sum @0 0 1"></v:f><v:f eqn="prod @6 1 2"></v:f><v:f eqn="prod @7 21600 pixelWidth"></v:f><v:f eqn="sum @8 21600 0"></v:f><v:f eqn="prod @7 21600 pixelHeight"></v:f><v:f eqn="sum @10 21600 0"></v:f></v:formulas><v:path o:connecttype="rect" gradientshapeok="t" o:extrusionok="f"></v:path><o:lock aspectratio="t" v:ext="edit"></o:lock></v:shapetype> 7:30~<o:p></o:p>

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Cảm ơn các bác HĐ đã đưa những hình ảnh rất hay.

Thể hiện sinh khí của Chi hội HĐ đang rất mạnh, rất khích lệ các Chi hội khác. Để lại nhiều suy nghĩ cho những người làm công tác quản lý phong trào và BQT trang web SVCVn.com.

Chúc Chi hội HĐ càng ngày càng phát triển rộng lớn và vững mạnh, đi vào chiều sâu của ổn định và trường tồn. ACE luôn vui khỏe và hỉ xả trong giao lưu với bạn bè trong HQ HN và SVCVn.com.

Thân.

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
Cám ơn bác diabay đã có lời động viên.Anh em HD nhờ có mọi người từ Hà nội về ủng hộ mới rôm rả bác a!bác xem giúp em cái vụ lập box cho chi hội HÀ ĐÔNG sớm một tí.Anh em chúng tôi đôi ơn bác lắm lắm!

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Cám ơn bác diabay đã có lời động viên.Anh em HD nhờ có mọi người từ Hà nội về ủng hộ mới rôm rả bác a!bác xem giúp em cái vụ lập box cho chi hội HÀ ĐÔNG sớm một tí.Anh em chúng tôi đôi ơn bác lắm lắm!
Bác cứ bình tĩnh bác ơi, chi hội Đống Đa còn chưa lập thì chi hội Hà Đông cứ củ từ đã bác ạ. Bây giờ lập mỗi chi hội Hà Đông thì chơi với ma à? Bác cứ bình tĩnh!!!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom