Guest viewing is limited

raika

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cọp đầu đỏ - Lá biên

culanluasg

Biển học vô bờ!...
SVC$
0
Hình ảnh trưng bày Cymbidium lai tại Hội Hoa Xuân Tao Đàn ,tp Hồ Chí Minh năm 2009

hoàng yếnPT

Thành viên tích cực
SVC$
0
thật lòng ngưỡng mộ,đúng là biển học vô bờ.Rất cám ơn những hính ảnh thật tuyệt vời.:a35:

culanluasg

Biển học vô bờ!...
SVC$
0
đây là một cây kiếm lai đang ra nụ ,quà tặng hơn một năm của anh Cường (Cali,USA)
nhiệt độ miền tây đang là 32 độ C

<TABLE class=ncode_imageresizer_warning id=ncode_imageresizer_warning_2 width=400><TBODY><TR><TD class=td1 width=20>
</TD><TD class=td2 unselectable="on">Click vào đây để hình lớn</TD></TR></TBODY></TABLE>

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Xin chúc mừng bác Cù nhé. Ở miền Tây nóng nực thế mà bác trồng rất tốt và lại ra hoa được là thành công đặc biệt rồi.

Nhìn cái bẹ ôm đó thì đúng là phát hoa rùi. Có vẻ là sẽ nở hoa màu sáng. Bác có cái tem tên em nó không ?

Sao mùa này mà nó lại ra hoa được. Lạ thật. Thế thì nó lại nở vào tháng nóng nhất rồi.

Bác chăm em nó rồi post ảnh lên nhé. Rất sợ nước mưa làm đen mốc cánh hoa như mình đã từng bị.

Thân.

vuadinh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hoa đẹp như thế này mà sao chuyên mục lại vắng vẻ quá.Đã rất lâu rồi không thấy mấy bác post thêm một số ảnh của các loài địa lan lên cho mọi người cùng thưởng lãm(nhất là dòng Lan kiếm)...Thậm chí cả Tết Tân mão này nữa...chuyên mục vẫn vắng ngắt như tờ thế này..không biết mấy bác bây giờ trôi dạt nơi đâu mà để cho Lan cô đơn đến thế.Hãy làm cho chuyên mục sôi động lên,hãy cho các loài hoa Lan đua nhau nở rộ trên các trang của diễn đàn đi các bác...dù sao cũng vẫn còn có kẻ tầm sư học đạo chứ đâu phải la toàn dân ngoại đạo ....Rất mong các bác hãy cùng nhau phổ biến cái đẹp cho mọi người cùng được thưởng thức nhé...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom