Guest viewing is limited

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
vác cũng hay hay nhưng mà tre già giờ cũng hiếm lắm rồi. em mới ở miền nam ra vác đặt lồng đây, nhưng cũng được mỗi tội tre không già là mấy. thân
oh ho, chào bác!
chắc bác ko hỏi kĩ thôi chứ, bh trong vác cũng còn nhiều tre già lắm, tre thâm xì ấy, cũng có thể là bác vào ko đúng nhà hay nhà đó bh chỉ còn tre non hơn thôi,:a01:

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
hic trạm khắc tinh xảo thế này thì chỉ có đại gia mới giám chơi thui. AE bình thường thì tiền nào mà dám rớ vào kia chứ. hi

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
bác nào biết đường chỉ em đường vào Làng Vác với
bắt đầu từ Hà Đông nhá
từ HÀ đông đi vào tì bác cứ đi đường Quang Trung, chạy dọc đến ngã 3 Ba La thì là rẽ trái, tiếp tục chạy thẳng trên con đường này chửng 17 18km thì thấy biển đề bên tay phải to tướng chỉ đường đi tế tiêu, ước lễ thì bác đã đến rùi đó!

dungvoihp

Thành viên mới
SVC$
0
đây là chú dũng là người đã nhận làm 2 chiếc lồng triện này cho cường01
misc.php

misc.php

---------- Post added at 12:14 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

em xin gửi tiếp vài chiếc nữa ạ!

misc.php

he is very handsome!
Bạn cho mình hỏi nhờ chiếc lồng Khuyên chân chữ Vạn này của chú Dũng làm cho bạn giá rổ như nào để mình đặt bạn lấy giúp 1 chiếc

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Bạn cho mình hỏi nhờ chiếc lồng Khuyên chân chữ Vạn này của chú Dũng làm cho bạn giá rổ như nào để mình đặt bạn lấy giúp 1 chiếc

lồng đó lúc e lấy là 450k lồng ko bác ạ, cách đây cũng nửa năm rồi, h ko biết thế nào, bác cứ liên lạc trực tiếp cho chú ý nếu cần cứ pm lại e sẽ gửi sdt của chú ý cho bác!

dungvoihp

Thành viên mới
SVC$
0
lồng đó lúc e lấy là 450k lồng ko bác ạ, cách đây cũng nửa năm rồi, h ko biết thế nào, bác cứ liên lạc trực tiếp cho chú ý nếu cần cứ pm lại e sẽ gửi sdt của chú ý cho bác!
Cường cho mình xin số của chú ấy được không , mình đang quan tâm mấy mẫu Vác khuyên này .thân chào

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
sdt đã gởi vào hòm thư của bác nhá! thân chào:a01::a01::a01::a01::a01::a01:

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
lâu lắm rồi mới vào lại diễn đàn! ko biết chú Cường đã tốt nghiệp chưa nhỉ? cho anh số dt của em để hôm nào nhờ em đãn vào Vác kiếm cái lồng khuyên nào!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom