Guest viewing is limited

thanh_my2009

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đúng là xuấ sứ từ đâu là đó ngoan à chứ nhái lại cũng không bằng các anh nhìn cái lồng nhỏ nè nó lên nước thật là đẹp ước gì ở vn mình có mà hơi rẻ nhỉ .

duyhoian

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Sắp đi Trung Quốc có chuyện, bác nào cho em xin địa chỉ bán lồng chạm hoạ mi và Khuyên cho xin địa chỉ, cảm ơn nhiều:a37:

ChimRừng

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim Yến Phụng mà nhốt như lồng bẫy chuột, nhúc nhích còn ko dc. Cái chợ chim thích ghê.......Bao giờ cho đến ngày xưa ^_^

^PhiSon^17

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mấy cái lồng nhỏ như thế thì trên em cũng cóbán, mà ko giống màu ! nhỏ nhắn dể thương giá bình dân 95k ! hihi ! thân ! :a31:

nguyenmot75

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
Chào bạn!
Tôi thấy chợ chim ở TQ còn thua xa chợ chim ở miền bắc nước ta ( trong diễn đàn SVC đã đăng mà tôi quên địa danh). Đủ loại, đa dạng chim, đa dạng lông thượng vàng hạ cám đều có đó bạn. Nếu nhìn đã hơn nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

phchuongdiscuss

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nếu ở Thành phố Hồ Chí Minh các bạn có thể ra chợ chim ở đường Trường Chinh (vành đai sân bay Tân Sơn Nhất) có bán đủ loại như bên Trung Quốc đó.Cho dù không phong phú đa dạng bằng bên TQ như cũng đủ thoả mãn phần nào đam mê chim cảnh của các bạn.Cũng đa dạng và phong phú lắm. Thân !

kinghappy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chịu hết nổi rồi bà con ơi! Chắc em phải bán nhà qua bên TQ sống với chim cò mất thôi! Hy vọng những ngày tháng còn lại của cuộc đời sẽ được một ngày thấy những chợ chim hoàng tráng như vậy ở VN!:a37: hichic...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom