Guest viewing is limited

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Xin cho hỏi anh em mình có ai biết cội chim Cầu Tre ở TPHCM nằm chỗ nào không?Có ai đang chơi trong này chỉ dùm mình,mình mới tham gia!
Thân

mechaomao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Hi!

Bạn đi khắp TPHCH mà tìm được một cây cầu tre thì đúng là chổ ấy rồi.hihihi

QSy

Thành viên tích cực
SVC$
0

Xin cho hỏi anh em mình có ai biết cội chim Cầu Tre ở TPHCM nằm chỗ nào không?Có ai đang chơi trong này chỉ dùm mình,mình mới tham gia!
Thân
Ở sát nhà Cedric đấy Chip chip ui!!!

baby_hyu

Thành viên mới
SVC$
0

Bạn đi dường HùngVuong chay hướng xuống cầu PhúLam có 1 dường nhỏ bên tay phải quẹo vô,chạy đến ngã tư thứ 1 rồi thẳng đến cầu Tre.Wa cầu tre 1 chút cội CầuTre nằm bên phải.<đường cũ tên là Lũy Bán Bích>

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0

Cảm ơn các bạn nhiều!
Vậy xin cho hỏi có anh em nào đang chơi trong chỗ này không?CHIP muốn làm quen để học hỏi!
Vì cũng đang cần kiếm mua 1 con Than múa hót chơi Tết!!
Thân!

ngocphuong

Thành viên mới
SVC$
0
Cầu tre nằm ở đường Lũy Bán Bích,bạn đi đường Tân Hóa cũng được,tên tiệm là Song Long,qua cây cầu tên là Cầu Tre xuống dốc cầu nằm bên phải đó.Chỗ này đợt chim tốt lắm vì có nhiều chim hay,đặc biệt là than và mi.:a45::a45::a15:

khanmactu

Thành viên mới
SVC$
0
:a24: Hội Chim CầuTre nằm ở 12 Lũy Bán Bích Quận Tân Phú đó Bạn. :a15:

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Cảm ơn các bạn.

Topic này khá lâu rồi và mình cố tình tạo ra để kết bạn khi mới vào Diễn đàn, chứ nhà mình thì sát bên cội Cầu Tre mà.:))

Thân.

thehome

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cảm ơn các bạn.

Topic này khá lâu rồi và mình cố tình tạo ra để kết bạn khi mới vào Diễn đàn, chứ nhà mình thì sát bên cội Cầu Tre mà.:))

Thân.
Bạn ơi cho hỏi ở đây chơi than Hót hay đá vậy, tại mình mới chơi có 2 em than cũng muốn tìm cội dợt thử, mà mình ở GV không có cội nào hay và nhiều chim cả,
bạn nào biết cội nào ở GV chuyên dợt Than Hót và Mi hót ko chỉ mình với

chichchoe than

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cội cầu tre có dợt than hót và đá kể cả mi, đất....chim rất nhiều. nhưng chổ dợt rất trật vì thế rất lộn xộn khi có nhiều người qua lại, không thích hợp để dợt than rừng(bỏi có mùa). phía trên treo lòng phía dưới đậu xe khi chim đang hót múa mê say đùng một cái có người đến đưa xe vào hoặc lấy ra thi làm chim mất hứng. nhưng bù lại có nhiều chim hay a e đến đó tha hồ thưởng thức tiếng hót của các loại chim và kết bạn được rất nhiều ngươi. tôi đã đến đó được vài lần nhưng thấy nơi đó không thích hợp với mình.

quang37

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thân
Vô tình đọc lại topic này thấy nick chủ thớt mà giật cả mình, sau khi đọc tới coment này thì mới hiểu là a MTChip đùa. Một người mình rất hâm mộ nhưng chưa có dịp gặp mặt. Và lâu lắm rồi mới thấy anh online? Vẫn còn chơi Than Hót Múa chứ anh?

Chỉnh sửa lần cuối:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom