Guest viewing is limited

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
Một cái Tết lại đã qua, bao nhiêu lời chúc mừng tốt đẹp cùng những chén rượu say, trà đượm mà mỗi người đều đã được nhận và thưởng thức. Giá như những ngày vui đó cứ bất tận.... Nhưng rồi, cha ông ta đã có câu: "Có thực mới vực được đạo", vậy thì muốn say, muốn vui phải có "thực" chứ nhỉ? <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
Hi hi, cái vui ngày Tết qua mau thì cái vui mà SVC đem lại cho mỗi thành viên chúng ta hết ngày này qua ngày khác cũng cần có cái "thực" lắm chứ. <o:p></o:p>
Thôi thì, đáng lẽ kéo dài thêm những ngày vui Tết, hungdt xin tạm dừng vài chai rượu, vài bữa nhậu để giữ gìn sức khỏe, đóng góp 1 phần nhỏ vào quỹ SVC nhằm duy trì thuê bao và nâng cấp diễn đàn. (Số tiền hungdt xin đóng góp là 2 triệu đồng và chuyển vào TK của Tổng quản huy_chuot).<o:p></o:p>
Năm mới xin chúc gia đình SVC mạnh khỏe, hạnh phúc và nhiều niềm vui với SVC.
<o:p></o:p>
e đã nhận được số tiền 2.000.000 của a hungdt. thay mặt tất cả thành viên diễn đàn sinh vật cảnh xin chân thành cám ơn anh,chúc a và gia đình năm mới sức khỏe dồi dào,gia đình an khang thịnh vượng<o:p></o:p>

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
Thông báo: Ngày 21/01/2011 Longkucku đã chuyển số tiền 1.000.000đ trích từ quỹ sinh hoạt của HQ HAN cho cụ thủ quỹ Huy chuột để góp phần hỗ trợ kinh phí bảo trì diễn đàn SVC. Cùng với đó là số tiền 400.000đ ủng hộ của cụ Đại Linh và cụ ThắngBugi.<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
P/S: Hai cụ hôm nào rảnh thưởng em cốc cafe nhé.
trước tết em đã nhận dc số tiền a long chuyển vào tài khoản,nhưng do công viện bận rộn.không cập nhập thông báo liền được,rất xin lổii anh chị em hội quán Hà Nội<o:p></o:p>
năm mới huy_chuot chúc toàn thể các thành viên sinh vật cảnh luôn vui vẻ với thú chơi sinh vật cảnh của mình,Kính chúc mọi người một năm mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc!!! Vui trong sức khoẻ, trẻ trong tâm hồn, khôn trong lý tưởng, trưởng thành trong…. tất cả mọi lĩnh vực….<o:p></o:p>
<o:p> </o:p>
<o:p> </o:p>

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Là một thành viên của Diễn Đàn Sinh Vật Cảnh , tuy tham gia chưa lâu nhưng tôi cảm thấy rất tự hào là một thành viên cảu diễn đàn cũng như những hoat động của Diễn Đàn. Diễn đàn đã tạo ra một sân chơi bổ ích và chuyên nghiệp, giúp anh anh em chúng ta trau dồi kiến thức về nghề chơi. Hơn thế nữa Diễn Đàn là cầu nối giúp các thành viên xích lại gần nhau hơn, thắm đậm tình người , lòng nhân ái nhưng cũng không kém phần nghiêm túc, thẳng thắn...Xin chân thành cảm ơn BQT !
Cũng vì lẽ đó mà theo tôi nghĩ không chỉ riêng bản thân tôi mà có lẽ tất cả thành viên khi đã tham gia diễn đàn sẽ cảm nhận được điều đó và muốn có những đóng góp nào đó cho diễn đàn ngày càng phát triển. Bởi thế qua topic này tôi muốn cùng chi sẻ và có phần trách nhiệm nào đó. Tính từ thời gian này trở đi bản thân tôi sẽ xin góp vào quỹ duy trì diễn đàn trước mắt là mỗi năm sẽ là 500.000 VNĐ. Sau đó thì sẽ tùy theo khả năng tài chính bản thân mà nâng dần lên. Mong được sự nhất trí của BQT và cũng có một điều là công việc hơi bận rộn có thể có những lúc sẽ sao nhãng mà không chuyển kịp thì mong cụ Huy_Chuột nhắc nhở cho để tôi có thể hoàn thành tốt tâm ý của mình. Một lần nữa kính chúc BQT, Diễn đàn svcvietnam ngày càng lớn mạnh. Thân
P/M: 500.000VNĐ đầu tiên tôi sẽ chuyển vào tài khoản cụ Huy trong ngày gần nhất ạ.

sir_thanhle

Thành viên BQT
SVC$
0
Chào cụ Huy_Chuot mấy hôm bận việc cơ quan không thể đi được. Hôm nay tôi đã chuyển số tiền 500.000 VNĐ ủng hộ Diễn đàn vào tài khoản số:050002228367 ngân hàng Sacombank PGD Đức Trọng - Lâm Đồng từ Ngân hàng Đầu tư & Phát triển - Quảng trị rồi ạ. Cụ vào xác nhận cho đã tới chưa ạ.
Thân

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào cụ Huy_Chuot mấy hôm bận việc cơ quan không thể đi được. Hôm nay tôi đã chuyển số tiền 500.000 VNĐ ủng hộ Diễn đàn vào tài khoản số:050002228367 ngân hàng Sacombank PGD Đức Trọng - Lâm Đồng từ Ngân hàng Đầu tư & Phát triển - Quảng trị rồi ạ. Cụ vào xác nhận cho đã tới chưa ạ.
Thân
e đã nhận dc 500.000 tiền ủng hộ diễn đàn của anh,thay mặt diễn đàn em xin chân thành cảm ơn anh.chúc a và gia đình sức khỏe,
Thân chào anh

sir_thanhle

Thành viên BQT
SVC$
0
e đã nhận dc 500.000 tiền ủng hộ diễn đàn của anh,thay mặt diễn đàn em xin chân thành cảm ơn anh.chúc a và gia đình sức khỏe,
Thân chào anh
Vâng như thế là mình yên tâm rồi và mình sẽ giữ số tài khoản này để gửi cho cụ theo định kỳ. Cũng có thể là một năm sẽ gửi nhiều hơn số đó tùy theo tình hình tài chính từng thời điểm hi hi.... Chúc diễn đàn của chúng ta ngày càng vững mạnh và phát triển. Thân

sir_thanhle

Thành viên BQT
SVC$
0
Lại đã bướcsang một năm mới nữa rồi. Một năm cũ qua đi với bao thăng trầm của cuộc sống mưu sinh, nhưng trong đó vẫn luôn tuôn trào một niềm đam mê sinh vật cảnh của tất cả những thành viên SVC. Năm cũ diễn đàn cũng chứng kiến bao sự đổi thay về nhiều mặt, tốt có rất nhiều nhưng những điều chưa vui cũng có. Năm mới đã đến xóa đi những điều không vui, không may mắn để cùng hướng tới một niềm vui lớn lao hơn, những thành công vang dội hơn. Kính chúc cho Diễn đàn, cho quý anh chị em đam mê SVC có một năm mới thành công rực rỡ trên mọi lĩnh vực.
Còn bản thân khi bước qua năm mới lại nhớ đến lời hứa năm trước, để diễn đàn phát triển và hoạt động ổn định, bền vững thì không chỉ có niềm đam mê mà thôi mà như ông cha đã nói "có thực mới vực được đạo". Bởi thế bước qua năm mới bớt chi tiêu linh tinh chút đỉnh, bớt đi một chai rượu, vài lon bia cũng không làm cái tết kém vui mà lại làm mình vui hơn, chia sẻ được nhiều niềm vui hơn. Vì thế năm nay mình xin đóng góp vào quỹ duy trì diễn đàn 1.000.000 VNĐ coi như một chút tâm ý của bản thân chớ không có ý gì khác. Chúc mọi người một năm mới với nhiều niềm vui, sức khỏe, thành công và hạnh phúc. Thân mến
Sir_ThanhLe
P/M: Xin hỏi không biết số TK của cụ Huy có gì thay đổi không ạ. Nếu có gì thay đổi mong cụ nhắn lại cho, nếu vẫn số cũ thì tôi sẽ chuyển cho cụ theo thời gian sớm nhất. Cụ nhắn cho để mình thực hiện sớm nhé.

sir_thanhle

Thành viên BQT
SVC$
0
Híc không thấy cụ Huy vào xác nhận lại cho mình cái số tài khoản cái để còn thực hiện lời hứa cho kịp thời. Không biết có đúng stài khoản này không: 050002228367 ngân hàng Sacombank PGD Đức Trọng - Lâm Đồng ? Thân

vinh75

"Người ham vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Cụ Tổng Quản cuối năm do bận rộn công việc nên em xin đính chính hộ ạ !Cũng xin thay mặt Cụ tổng Quản cáo lổi mong các Cụ thông cảm cho ạ !
Tên : Đặng Hữu Huy
Số tài khoản : 0500.0222.8367
Ngân hàng Sacombank - Phòng giao dịch Đức Trọng - Lâm Đồng .
Chính xác là vậy ạ !
Thân_ vinh75

sir_thanhle

Thành viên BQT
SVC$
0
Vâng cảm ơn cụ Vinh! Như vậy thì thứ 2 tới đây em sẽ chuyển số tiền trên về TK cụ Huy theo số TK cụ đã xác nhận. Chúc các cụ năm mới vui, khỏe, thành công. Thân

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
Hi cả nhà!
Như đã viết ở bài trên và được xác nhận của Vinh75 số tài khoản chính xác của Tổng quản huychuot (tại box bảng vàng, từ thiện), hôm nay hungdt đã chuyển vào quỹ SVC số tiền là 2 triệu đồng. Hy vọng sẽ giúp phần nào để BQT trang trải cho hoạt động của diễn đàn.
Nếu Tổng quản huychuot nhận được thì xác nhận nhé, nếu ko còn làm việc với ngân hàng vì vẫn giữ phiếu xác nhận chuyển tiền.
Một lần nữa chúc cả nhà ăn Tết vui vẻ.
Thân, hungdt.
em đã nhận được 2 triệu đồng đóng góp vào quỹ diễn đàn của anh hungdt,xin chân thàng cám ơn anh

sir_thanhle

Thành viên BQT
SVC$
0
Hôm nay đã làm thủ tục chuyển số tiền là 1 triệu đồng ủng hộ đóng góp vào quỹ duy trì diễn đàn. Hy vọng sẽ giúp phần nào để BQT trang trải cho hoạt động của diễn đàn.
Nếu Tổng quản huychuot nhận được thì xác nhận nhé, nếu ko còn làm việc với ngân hàng. Thân mến
Sir_ThanhLe

sir_thanhle

Thành viên BQT
SVC$
0
Híc. Chuyển lâu rồi mà không thấy các cụ vào xác nhận cho, không biết thế nào rồi để còn bỏ tờ ủy nhiệm chi đi nưa chớ giữ mãi căng ví quá các cụ hihi. Cụ Huy vào xác nhận giùm nhé. Thân

habird

"sự sống bắt đầu từ thiên nhiên"
SVC$
0
Ủng hộ hết mình. Chúc diễn đàn luôn luôn phát triển và ngày càng có nhiều thành viên tham gia.

vinh75

"Người ham vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn voduykhanh .
Đây là số tài khoản của Cụ huy_chuot tổng quản của diễn đàn bạn cứ chuyển vào đây .
Tên : Đặng Hữu Huy
Số tài khoản : 0500.0222.8367
Ngân hàng Sacombank - Phòng giao dịch Đức Trọng - Lâm Đồng .
Xin thay mặt Ban Quản Trị diễn đàn gửi đến bạn voduykhanh lời cám ơn ,chúc bạn nhiều sức khỏe và luôn tìm được niềm vui trong niềm đam mê của mình .
Thân mến
vinh75

leduyhung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mới vào đăng ký thành viên thì hiện lên mục này chả hiểu gì cả các cụ ạ!

Bạn nên đọc từ đầu chủ đề của topic tránh post bài hỏi lạc đề như thế .

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
vừa qua các a hoahongvang_tn ủng hộ diển đàn 1 triệu đồngvà a thiendieu có ủng hộ diễn đàn mỗi a 1 triệu đồng
Xin chân thành cảm ơn các anh
huy_chuot cũng xin ủng hộ 1 triệu đồng nhằm duy trì diễn đàn
Thân

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý Anh Chị Em thành viên diễn đàn,

Ban quản trị đã nhận được số tiền đóng góp ủng hộ quỹ duy trì diễn đàn từ hai thành viên xin được giấu tên với tổng số tiền là:
15.000.000Đ và 200 USD.

Thay mặt toàn thể thành viên diễn đàn, xin chân thành cảm ơn hai nhà mạnh thường quân đã ủng hộ quỹ duy trì diễn đàn, nhằm giúp xây dựng ngôi nhà svcvietnam ổn định và phát triển.Tạo được nới chia sẻ giao lưu bổ ích đến toàn thể mọi người.

Xin chúc hai nhà mạnh thường quân nhiều sức khỏe và thành công.

Trân trọng
Ban Quản Trị

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Thưa anh chị em thành viên của ngôi nhà chung SVCvietnam.

Tính đến thời điểm hiện nay , topic này đã hơn 4 năm . Bốn năm qua đã nhận được rất nhiều sự đóng góp của quí anh chị em thành viên, với tấm lòng chung tay góp sức xây dựng diễn đàn ngày càng lớn mạnh, và hoạt động theo đúng tiêu chí của diễn đàn đã đề ra thực sự là nơi giao lưu học hỏi , chia sẻ và Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn .

Hiện nay , SVC đã được nâng cấp và chạy trên sever mới ổn định , nhằm phục vụ tốt nhất cho thành viên đọc bài , viết bài chia sẻ với nhau ...Một đều mà tôi cảm thấy hãnh diện nhất là SVC luôn trân trọng sự đóng góp của quí thành viên . Trước đây dữ liệu có khi truy cập được có khi chập chờn , nhưng với những gì mà BQT đang làm thì hiện nay điều này đã khắc phục , duy trì ổn định cũng như bảo tồn sự đóng góp của thành viên ở cấp độ an toàn nhất .

Việc nâng cấp lên sever mới chắc chắn tốn rất nhiều chi phí . Một lần nữa thay mặt BQT Xin chân thành và trận trọng cảm ơn tấm lòng của quí mạnh thường quân đã luôn đồng hành và ủng hộ để SVC ngày càng lớn mạnh .

SVC sẽ cố gắng hết mình để không phụ lòng của quí Mạnh thường quân .
Hy vọng và rất mong được sự chung tay góp sức của các bạn thành viên , các mạnh thường quân để SVC mãi mãi là ngôi nhà chung của chúng ta .

Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn !

Kính
DTH

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom