Guest viewing is limited

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Kính thưa Ban Quản Trị !
Kính thưa tòan thể Anh chị Em thành viên SVC !
Kính thưa các vị khách đã và đang tham quan SVC !

Là một thành viên của Diễn Đàn Sinh Vật Cảnh , tuy mới tham gia nhưng dth cảm thấy rất tự hào về những hoat động của Diễn Đàn : Là tạo sân chơi bổ ích và chuyên nghiệp, giúp anh anh em chúng ta trau dồi kiến thức về nghề chơi. Hơn thế nữa Diễn Đàn là cầu nối giúp các thành viên xích lại gần nhau hơn, thắm đậm tình người , lòng nhân ái... Và cái khác mà dth cảm nhận đó là sự kiểm duyệt bài của BQT để cho ra những sản phẩm rất có ích và tôn trọng, không dung túng những sản phẩm thiếu chất lượng và vô bổ....
Xin chân thành cảm ơn BQT !

Thưa quí vị , tất cả tv chúng ta ai cũng mong muốn SVC ngày càng lớn mạnh hữu ích cho chính cá nhân và cộng đồng xã hội, cụ thể bằng những việc làm bổ ích ủng hộ từ thiện , giúp đỡ những hòan cảnh còn khó khăn, và giúp cho thành viên thể hiện tấm lòng mình.
Nhằm mục đích cho DĐ ngày càng lớn mạnh và HÃY CÙNG LÀM CUỘC SỐNG TỐT ĐẸP HƠN! dth nghĩ tại sao chúng ta không là mạnh thường quân cho chính mình? Có rất nhiều việc làm lớn ý nghĩa từ những việc rất nhỏ của chúng ta. Cụ thể có những dự án được hình thành từ những nguồn kinh phí bị lãng quên như ủng hộ tiền xu 200đồng. 200 ĐỒNG nó rất nhỏ đôi khi vô tình đánh rơi không lượm lại nhưng nếu 200đ X 365 ngày thành con số lớn và rất ý nghĩa nếu tv chúng ta gộp lại.
DTH nói ra điều này là muốn SVC thành lập quỹ để mỗi thành viên là một mạnh thường quân cho chính mình , trước hết là thể hiện tâm huyết của mình với SVC , và hướng lòng mình với cộng đồng. Tạo cho SVC có kinh phí hoat động cũng như làm việc thiện khi cần !

Rất ngại khi nói ra việc này ,nhưng đây cũng là ý kiến của rất nhiều thành viên mà dth có dịp ghi nhận lại: CỦA ÍT LÒNG NHIỀU!

Một người bạn của DTH khi nghe tin này đã nhờ mình ủng hộ quĩ tạm gọi: "HÃY LÀ MẠNH THƯỜNG QUÂN CHO CHÍNH MÌNH" là 10.000 K / năm /làm thành 2 đợt. Vâng xin cảm ơn anh.

DTH hy vọng tv ủng hộ cho dự án này từ những "đồng xu lãng quên" nhưng rất ý nghĩa.

Kính .
:a04::a44::a04:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vetxinh@1986

Lặng lẽ ... !!!
SVC$
0
Em hoà toàn ủng hộ với ý kiến của anh DTH,phương châm của svc đề ra là "HÃY LÀM CHO CUỘC SỐNG TỐT ĐẸP HƠN".Thì giờ đây là thời điểm thích hợp để tất cả chúng ta chung tay và góp một phần nhỏ vào xây dựng SVC và cũng chính là làm cho cuộc sống của chính bản thân mình được tươi đẹp thêm,nào tất cả các thành viên chung một mái nhà của SVC cùng góp sức thui...!

vetxinh@1986

Lặng lẽ ... !!!
SVC$
0
Để hưởng ứng và chung tay góp sức vì một cuộc sống tươi đẹp hơn,vẹt xin mở màn góp 50k nhé!

NTT

...một thoáng đam mê...!
SVC$
0
Là thành viên của Diễn Đàn luôn mong rằng mỗi ngày DĐ được lớn hơn được mạnh hơn NTT rất vui và ủng hộ hưởng ứng! xin chung tay 1.200k/ năm/làm thành 2 đợt

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Là thành viên của Diễn Đàn luôn mong rằng mỗi ngày DĐ được lớn hơn được mạnh hơn NTT rất vui và ủng hộ hưởng ứng! xin chung tay 1.200k/ năm/làm thành 2 đợt
Xin cảm ơn NTT, Vẹtxinh @1986. SVC sẽ lớn mạnh không ngừng ....Vì chúng ta có rất nhiều tấm lòng vàng và sự nhiệt huyết.
Một lần nữa nghiêm mình cảm ơn NTT, Vẹtxinh . Những người đã ủng hộ hết mình cho SVC chúng ta !
Kính!

DTH
:a44::a44::a44:

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Hehehe, xin làm theo đúng lời anh DTH, mình mua heo và tìm bỏ ống những xu 200 đồng, khi nào kha khá sẽ báo với anh :a12:

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Cá nhân HLong_ce xin đóng góp 2000k, cùng chung tay với anh chị em thành viên! Thân mời anh chị em thành viên ủng hộ ít nhiều, đóng góp từng cơn gió nhỏ để thành cơn bão lớn hihi!

vinh75

"Người ham vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Mình cũng theo các anh em xin đóng góp 100k .Tiếp nữa đi các ae ơi !

" TẠI SAO MÌNH KHÔNG LÀ MẠNH THƯỜNG QUÂN CHO CHÍNH MÌNH "

Lovebird

Thành viên mới
SVC$
0
Kính chào anh chị em thành viên!
Trước hết xin cảm ơn ý hay và sự nồng nhiệt ủng hộ của anh DTH cùng các anh chị em khác, đã hết lòng cùng SVC Việt Nam! Để SVC ngày càng phát triển mạnh, hướng đến tự thiện, và hoạt động chung vui để chia sẻ cho mọi thành viên, chứ không riêng gì cho một cá nhân ai.

Thưa quý vị! Là một thành viên hay tham gia xem bài viết nhưng vẫn chưa có gì đóng góp.
Thôi thì mình... không đóng góp được bài vở hay thì tôi xin góp 2 triệu VNĐ. hihi cũng chia làm hai như các anh chị. Tôi sẽ liên lạc với thủ quỹ diễn đàn để làm việc.

Xin cảm ơn anh chị đã quan tâm!

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Hehehe, xin làm theo đúng lời anh DTH, mình mua heo và tìm bỏ ống những xu 200 đồng, khi nào kha khá sẽ báo với anh :a12:

Xin cảm ơn Bác , nếu bác chưa mua heo thì em đây có 1 con , trông dể thương lắm bác ạ. Nó tròn lỉn à .....là con heo mà hôm Tết người ta nuôi trong công viên trước Dinh Thống Nhất . Không biết Bác còn nhớ không ạ!
:a15:

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Em cũng xin làm theo lời gọi của bác DTH, bắt đầu nuôi heo rồi nè bác ơi ... khi nào heo đủ xuất chuồng sẽ báo với bác...Thân.:a15::a15:

chopmao1995

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ý tưởng của bác DTH rất hay ạ!
Đây cũng là một nghĩa cử rất cao đẹp của diễn đàn svcvietnam và chúng ta nên cố gắng phát huy, duy trì nhằm đóng góp một phần nhỏ bé của mình để một phần nào giúp đỡ những con người có hoàn cảnh khó khăn.
Của ít lòng nhiều. Em xin đóng góp 100k/năm - Chia làm 2 đợt.
Thân
Chopmao1995

centimet

Đắc nhân tâm...
SVC$
0
Cent cũng xin góp 100k/1năm.

Rất tán thành ý kiến của các bác , hi vọng có thể góp củi thổi chung cơm

kính

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
huy_chuot đã nhận 4000k từ bạn của a DTH ủng hộ diễn đàn trong topic hãy là mạnh thường quân của chính mình
Anh Vinh 1975 100k,a đại Linh 190k

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
huy_chuot đã nhận 4000k từ bạn của a DTH ủng hộ diễn đàn trong topic hãy là mạnh thường quân của chính mình
Anh Vinh 1975 100k,a đại Linh 190k

Thưa Anh Chị Em thành viên SVC thân mến!

Trước hết DTH xin chân thành cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của các thành viên.
SVC chúng ta ngày càng phát triển lớn mạnh , thành viên ngày càng đông , điều này minh chứng cho sự phát triển đúng hướng và các thành viên tin tưởng. Do đó việc nâng cấp bảo dưỡng và phát triển mạnh hơn của SVC rất cần thiết. Việc này BQT đã và đang làm liên tục để SVC ngày càng chỉnh chu hơn ...Tuy nhiên việc nâng cấp hay duy trì cho SVC hoat động liên tục nhằm phục vụ cho thành viên "ra vào dể dàng " thì việc phải đầu tư về thời gian cũng như kinh phí là rất lớn.

Theo như DTH được biết thì trước đây các chi phí nâng cấp hay tiền thuê host ..... là do một số thành viên tâm huyết ủng hộ...cũng như các cuộc đấu giá ủng hộ diễn đàn. Tuy nhiên khả năng có hạn mà chi phí trang trải thì nhiều nên DTH có viết bài: "HÃY LÀ MẠNH THƯỜNG QUÂN CHO CHÍNH MÌNH" nhằm chia sẻ những khó khăn mà trước đây các ACE đã làm. SVC là mái nhà chung , nên hy vọng các thành viên hãy chung sức để SVC chúng ta hòan thiện là lớn mạnh hơn !

Một lần nữa , xin Trân trọng cảm ơn ACE đã ủng hộ SVC.
Cảm ơn BQT đã tạo cho thành viên chúng tôi sân chơi bổ ích.

Kính.
DTH

-------------------------------

Chỉnh sửa lần cuối:

hungdt

"Tha thẩn kiếm mồi"
Thành viên BQT
SVC$
0
Dạo này đang là dịp cuối năm, mùa của những cuộc liên hoan, nhậu nhẹt. Mấy hôm rồi ngồi với mấy người bạn vừa uống vừa trò chuyện trên trời, dưới biển; lan man thế nào lại dẫn dắt mấy ông bạn về chuyện chim, cây, cá cảnh.

Thế rồi, mặc dù mấy bạn không nuôi chim nhưng khi nghe nói đến thú vui của những người chơi chim và đặc biệt cảm kích trước tiêu chí của SVCVietnam (Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn) mà cả nhóm quyết định sẽ tiết kiệm đi một chút ở một số bữa nhậu để có thể đóng góp ủng hộ cho SVCVietnam. Quyết định được đưa ra là sẽ ủng hộ 2000k và chia làm 2 lần.

Hungdt sẽ thay mặt nhóm những người bạn để chuyển khoản đóng góp này tới Quỹ của SVCVietnam. Chúc Diễn đàn SVCVietnam phát triển bền vững, xanh tươi mãi mãi !

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
huy_chuot đã nhận được số tiền 1000k do a hungdt và các bạn a hungdt ủng hộ diễn đàn
Xin chân thành cám ơn a hungdt và các bạn cuỉa a hungdt

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Thành viên nữ Vẹt Xinh, thủ quỹ HQ SVC Hà Nội xin đóng ủng hộ 150K ... Hoangvpb đang giữ và sẽ chuyển vào cho cụ Chụt luôn á.

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Thành viên nữ Vẹt Xinh, thủ quỹ HQ SVC Hà Nội xin đóng ủng hộ 150K ... Hoangvpb đang giữ và sẽ chuyển vào cho cụ Chụt luôn á.
Xin cảm ơn ...VetXinh, SVC xin khắc sâu những tấm lòng vàng và hy vọng ngày càng nhận nhiều sự ủng hộ từ tấm lòng vàng và SVC sẽ phát triển mạnh hơn, chất lượng hơn, xứng đáng với công sức mà quí vị ủng hộ.
Xin đa tạ!
:a44::a44::a44:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom