Guest viewing is limited

son_mechaomao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhìn hình này các ACE có nhận diện ra được không ? Xin thưa một cao thủ làm lồng cu gáy quả đào của Hà Nội. Chúng ta tim hiểu về cao thủ này nhé :
1, Đặc điểm nhận dạng:
2, Tên thường gọi: Trần TRung Dũng
3, Bí danh: Giothoc
4, Địa chỉ : Nghi Tàm - Hà Nội
5, Ngày tham gia cách mạng...
6, Sản phẩm đặc biệt: Phụ kiện chơi cu gáy như sào, móc... và đặc biệt là cóng, giỏ và lồng quả đào mang thương hiệu Mr Giothoc rất nổi tiếng
7, Gia đình : 1 vợ 2 con...còn linh tinh bồ nhí ở đâu thì chưa thống kê được

8, Đánh giá: Là người nhiệt tình, sôi nổi, cởi mở, hòa đồng với mọi người đặc biệt với bàn tay tài hoa khéo léo của mình Mr Giothoc đã tạo ra những sản phẩm có thể nói là rất đẹp và xuất sắc dành cho những người đam mê cu gáy như chúng ta đã biết
Với gia đình anh là người con hiếu thảo, người chồng người cha hết mực thương yêu vợ con, (với bồ nhí thì cũng chưa thống kê hết được đang chờ phản hồi
)
Với sự nghiệp chơi cu gáy thì Mr Giothoc là người ham tìm tòi, học hỏi, do điều kiện công việc và gia đình trước đây anh chỉ chơi cu gáy tại nhà, nhưng thời gian gần đây bị một số bác trên diễn đàn đầu độc nên bây giờ mỗi lúc điều kiện cho phép anh đã tay sào tay lụp đi hành tẩu oánh cu...theo đánh giá của các chuyên gia thì hứa hẹn sắp tới sẽ trở thành một cu thủ sát gái..ý lộn..sát cu ...
Với bạn bè chơi anh là một người dễ mến, dễ gần, trình độ **** gió xuất sắc, hào phóng giúp đỡ anh em sở hữu những sản phẩm mang thương hiệu của mình trong điều kiện cho phép
Lại nói về lồng của cố nghệ nhân VG :
Đây là "Con rồng béo" cửa rồng của chiếc lồng cổ :

Đây là hình lưu lại của Nghệ nhân VG năm 1974

Mời AE so sánh hai cái cửa rồng

- Con rồng cụ nghệ nhân VG làm sau này :

Còn đây là những đứa con tinh thần của truyền nhân :

Móc

Logo

Tổng thể

( lưu ý là ở ngoài nhìn phê hơn)
Và đây là xưởng sản xuất ra những tác phẩm của Mr Giothoc

vuquangtoan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
sao bác không cho địa chỉ O Hà Nội,a em giao lưu học hỏi,muốn kiếm cái lồng đẹp mà khó quá,đang chò tin bác..

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

phamhong5264

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
xin bác giỏ thóc cho em 1 cái giá để em góp nhặc tiền và xin bác chia lại em 1 cái để chơi với lại kỷ niệm của bác nữa chứ em ở tp hochiminh nha mong tin bác

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...chào nghệ nhân lồng chim gáy...a có bộ đồ nghề đa dạng nhiều dụng cụ quá...a làm lồng nhìn mê quá...đúng là thủ công cao cấp...

gaututi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ngưỡng mộ cái lồng và cái tài hoa của nghệ nhân, ko chơi cu nhưng thật sự mê cái lồng này

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom