Guest viewing is limited

GàTreVL

Thành viên tích cực
SVC$
0
tình hình là e mới tập chơi Chào Mào
ở vĩnh long có 1 chú huế chim đẹp bự chym họg bò. chịu đấu dạn chim nhưng chỉ chét đc 1 giọng 1 àk
e mún mua nhưng làm s để nó học đc nhiều giọng ạk mấy anh giúp e gấp vs a cần mua ạk. ở vĩnh long chỉ có 1 chỗ này bán àk. ít ai chơi chao mào lắm

huynhlong963

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: giúp e với

Chào Mào muốn hay thì đi dợt nhiều là OK ngay ko cần gì cả với lại chế độ chăm sóc tốt là chu chim tốt ngay

GàTreVL

Thành viên tích cực
SVC$
0
bùn 1 cái là ở vĩnh long ko ai chơi Chào Mào cả. mở file cho nó nghe đc ko a

chimđộimũQN

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mở file mp3 của mọi người thường úp lên đó Bạn . Ko thì đi bẫy nhiều cũng có tác dụng luyện chim đấy Bạn :)

amateur

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tình hình là e mới tập chơi chào mào
ở vĩnh long có 1 chú huế chim đẹp bự chym họg bò. chịu đấu dạn chim nhưng chỉ chét đc 1 giọng 1 àk
e mún mua nhưng làm s để nó học đc nhiều giọng ạk mấy anh giúp e gấp vs a cần mua ạk. ở vĩnh long chỉ có 1 chỗ này bán àk. ít ai chơi chao mào lắm
Hi,
Như bạn nói thì mình chắc đây là chim nuôi đá rồi bạn ơi. Dáng bự, họng bò chịu đấu mà chỉ chét được 1 tiếng thì cơ hội để dưỡng chú này lên nhiều giọng chắc là khó lắm. Vài lời góp ý với bạn, chúc bạn tìm được chú khác ưng ý hơn.

vinh_quangnam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn chỉ luyen được một phần nào đó thôi chứ em nó như vậy là chim thuần rồi. Không chịu hoc được bao nhiêu đâu. Chúc bạn may mắn ở những chú chim sau.

GàTreVL

Thành viên tích cực
SVC$
0
cảm ơn các anh. vậy chắc e đợi 1 đợt bổi mới về nuôi thôi. em này ko chụp chim. dáng đẹp mà gét cái chét 1 giọng hà. giá cũg căng nữa.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom