Guest viewing is limited

manhtukts

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Giọng hót chim Họa mi!

Bạn phải có số bài viết từ 05 bài trở lên trong diễn đàn svcvietnam bạn mới có thể download các file giọng hót chim họa mi về được, lưu ý bạn đã có một số bài viết spam, như vậy là không được.
Giúp em vói.Em vẫn ko load về pc đc.

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0

Bạn phải có số bài viết từ 05 bài trở lên trong diễn đàn svcvietnam bạn mới có thể download các file giọng hót chim họa mi về được, lưu ý bạn đã có một số bài viết spam, như vậy là không được.
Giúp em vói.Em vẫn ko load về pc đc.

hihi! Bạ không cần phải gởi tới 5 bài đâu, bạn chỉ cần có một bài viết thì bạn sẽ thấy chữ download ngay dưới chương trình chạy file mp3 đó, bạn bấm vào đó sẽ download được về máy. Chúc bạn thành công

manhtukts

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

trời đất.kích vào chữ dowload rồi ctrl S.Đơn giản chỉ có vậy mà em làm mãi ko đc.Nhờ thằng em nó làm một tí là xong.Cám ơn bác HLong nhìu nha.

chichchoe35

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Cảm ơn bạn. Cặp mi của bạn thật là tuyệt vời. Mình cũng có một chú nuôi đã được hai năm rồi và đã tương đối đứng lồng. Hy vọng có file ái xùy nó sẽ hót hay hơn.

tuanv6

Thành viên mới
SVC$
0
Con chim của em thay lông, hót ít quá. Mấy bác chỉ giúp em làm sao để căng lại được. Thanks

Bạn chú ý viết bài có dấu. Nếu vẫn còn vi phạm, BQT sẽ xử lý. CADN

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thanh030757

Thành viên mới
SVC$
0

cám ơn nha, mình đang cần file này, may mà bạn cho thank

vophanhoang

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Thêm vài file HM nữa cho ae thay đổi để không bị nghe lờn giọng hót cùng một file.
HM cũng có tài bắt chước giọng của những chim khác như Lữa Than Khướu cũng như những tiếng chim lạ khác, nên thỉnh thoảng tôi cũng mở những file chim hót lạ cho chim nghe nữa.

Download

cuong83bmt

Thành viên mới
SVC$
0

cám ơn các bác share nhiều file hoạ mi.
con mi nha em giờ hót cũng siêng lên đc chút xíu rồi
ah cho em hỏi em mở file tiếng mi cả ngày để gần con chim có ảnh hưởng gì ko các bác?
xin các bậc tiền bối chỉ giáo ! xin cảm ơn các bác

TeenYeuChimHot

Thành viên tích cực
SVC$
0
hoạ mi của bác độc thật nhất là con mái xuỳ tận 8 fút

bác ơi tặng ở đâu ạ bao h tặng bác có thể thông báo cụ thể k ạ , em cám ơn trước ạ

manhhuyht1977

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Anh ơi sao em thấy chữ Download mà không load được về và cũng không nghe thấy được vậy anh? giúp em với đi anh:a17:

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0

Chào Anh phamducthinh chắc bây giờ thì Anh đã download mấy file đó rồi nhưng em có một mẹo nhỏ để lấy những file đó : Anh bấm vào link download để nghe rồi ra ngoài màn hình desktop nhấn chuột phải vào internet explorer ( trình duyệt internet ) chọn properties sau đó trong khung Temporery internet files chọn tab setting tiếp tục chọn tab view files rồi Anh kéo xuống thấy file có biểu tượng file nhạc media thì nhấp chuột phải vào file đó chọn copy và lưu vào ổ đĩa là xong . Thử xem sao nhé .

chuongtpsonla

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

cảm ơn anh long. hôm nay tôi mới gia nhập thành viên, nên chưa biết nhiều về các thành viên chơi HM. nay tôi cũng đang nuôi một số con HM, chủ yếu là HM săn, chưa biết nhiều về HM đá mong anh Long và các bạn chỉ jùm. thanhk.

kimcoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Cảm ơn HLong, minh có mấy file này thỉnh thoảng mở ra để mấy chú mi hót ầm nhà cho vui.

củcàrốt_hócmôn

Thành viên tích cực
SVC$
0
File họa mi mái

chào các bạn chơi Họa mi , mình đang cần một file họa mi để cho chú họa mi trống của mình nó hót , và save vào Điện thoại di động để đi mua họa mi , xin các các tận tay giúp đỡ
cám ơn các anh , thân càrốt

củcàrốt_hócmôn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: cần gấp file Họa mi mái

cám ơn anh Công minh nha , cái nick củcàrốt của em đăng nhập dzô hok được ở bên đoá

Hoa Lan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: cần gấp file Họa mi mái

Nếu bạn vẫn chưa tải đc thì cho mình địa chỉ email, mình sẽ gửi cho bạn qua địa chỉ email đó

dangvietha

"Giọng hót chào mào ăn sâu vào tâm trí tôi"
SVC$
0
ĐỊnh đi mua 3 mi mái về kẹp cho mấy chú trống hót nhưng dạo khắp TP Huế mà vẫn chưa kiếm được con nào, giá căng quá nên vào diễn đàn tải file về luyện tạm vậy, cảm ơn diễn đàn, khỏi phải nuôi thêm chim rồi.

Mấy chú họa mi của mình hôm qua hót căng quá, mới nghe đĩa CD vừa tải về đã vẩy cánh hót rồi. Tại chủ nó nhát đem chim đi dợt. Bây giờ chỉ bật máy tại nhà là nó giành nhau hót. Quá đã.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom