Guest viewing is limited

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
Em này vào nhà đúng 1 năm...chim vừa xong lông, còn lông mũ.
0212101239_00.mp3 - 2.76MB

Vùng này giọng ché có phần đặc biệt. AE Đà Nẵng hay gọi "dây kéo", và giọng ché này phổ biến.

Sông Kôn cũng có 2 dòng chim. Còn 1 dòng nữa chim to con, "đẹp trai" hơn, giọng cũng khác iem trên. Nhưng chim bổi mới quá chưa lửa.

Thân,
CADN

Chỉnh sửa lần cuối:

quangthuy150482

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nghe nó thổi đã quá A Sơn ơi!
Giọng này có phải của con mồi đang thay lông đúng không anh ?

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
em thì chưa thực hư con songkon như thế nào.bữa xem clip của anh duyhoian con Chào Mào ý lai songkon mà nghe hay phết.k biết chim nó có bay ra vùng nhà em k anh nhỉ.em đang dow.nhưng nhìn topic anh Sơn mới lên biết ngay đang nóng.thôi thì vừa thổi vừa nghe vậy.:a21:

neverbackdown

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Còn mấy file video hay lắm về Sông Kôn, anh em xem qua thử nha
<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/N7WtVRWgYEs&color1=0xb1b1b1&color2=0xcfcfcf&hl=en_US&feature=player_embedded&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowScriptAccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/N7WtVRWgYEs&color1=0xb1b1b1&color2=0xcfcfcf&hl=en_US&feature=player_embedded&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowScriptAccess="always" width="425" height="344"></embed></object>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

tdpro193

"Triệu Phú Khu Ổ Chuột"
SVC$
0
Giọng Sông Kôn nghe vẫn có hồn và trong trẻo hơn Trung Man anh Sơn nhỉ, con dây kéo bây giờ anh đang giữ hả

beckham218

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
Cậu Dương nói con dây kéo nào nhỉ? Vì theo mình biết con dây kéo của anh Kê đã bị chàng làng thịt mất rồi ma.

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
@Tdpro193 : con này là con mùng 7 đó...hehe. Con dây kéo của anh Ke bị chàng làng xơi ở Già hung rồi :a36:

Thân,
CADN

thetuan08k3t

Thành viên mới
SVC$
0
em thì chưa hiểu nhìu là CM vùng Sông Kôn, nhưng mà con này đảo nge đã tai wa bác nhĩ.
em mới vào diễn dàn mong các bác chỉ bảo thêm nhá?:a02::a02:

congdung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con của anh sơn thổi như giọng con CM của em zay, con CM của em cũng la sông côn nhưng mà có cái hơi nhỏ con

DAITINH

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em này vào nhà đúng 1 năm...chim vừa xong lông, còn lông mũ.
0212101239_00.mp3 - 2.76MB

Vùng này giọng ché có phần đặc biệt. AE Đà Nẵng hay gọi "dây kéo", và giọng ché này phổ biến.

Sông Kôn cũng có 2 dòng chim. Còn 1 dòng nữa chim to con, "đẹp trai" hơn, giọng cũng khác iem trên. Nhưng chim bổi mới quá chưa lửa.

Thân,
CADN

bác nói giọng ché đặc biệt của cm sk có giống với cm trà my quế sơn o bác:a34: chứ cm trà my, quế sơn có tiếng ché .."chiết " như tiếng gươm kiếm **** nhau trong kiếm hiệp vậy hii em có 1 em trà my bổi hay cực:a09:

Giang Sơn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim múa và đổ giọng vậy theo mình là quá thường, chim mình đổ giọng lúc múa hay hơn con này nhiều, chỉ có điều nó còn non nên chưa dám bu lồng đá thôi!

comments

Thành viên mới
SVC$
0
Nghe các bác chém CM sông kon thấy kết quá. Bữa nào phải đi vác luôn 1 e về chơi cho đỡ thèm

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom