Guest viewing is limited

danghovu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Vũ chuẩn bị tậu 1 em lửa bổi về nuôi. ACE cho vũ hỏi, giá 1 cái lồng cho Lửa loại lớn nhất khoảng bao nhiêu 1 cái vậy? Giá lồng tắm nữa? Ko nắm giá kỹ sợ ra tiệm bị chặt chém thì chết mất. Cảm ơn ACE nhiều.

crocodilenew

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bạn muốn mua lồng loại nào, lồng chợ hay lồng trạm, lồng chợ thì cỡ 200k là có nhưng tệ lắm, tiền nào của náy mà, lồng lửa thì mua cở 86 nang, dễ xài, đuôi dài đuôi ngắn gì ở cũng được.

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
bạn muốn nuôi lửa bổi thì nên mua ồng loại 80 nan,giá của lồng lửa loại thường khoảng 180k,còn loại vừa khoảng 400k-800k.còn loại đặc biệt là............:a21::a21::a21::a21:

danghovu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
vậy lồng thường 86 nan giá khoảng nhiêu bạn? còn lồng tắm thì mua loại nào là ok? Mình mới chơi nên ko rành lắm.

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
vậy lồng thường 86 nan giá khoảng nhiêu bạn? còn lồng tắm thì mua loại nào là ok? Mình mới chơi nên ko rành lắm.
loại 86 nan thi khoảng 200k-220k loại thưòng,còn lồng tắm bằng sắt là 35-40k.lồng tắm bằng gỗ thì khoảng 80k á.

Xiato

Thành viên tích cực
SVC$
0
hơ hơ mấy bác cho luôn địa chỉ nào mua lồng giá ổn định như vậy cho anh em dễ quyết định.Chứ loạng choạng lên tiệm bán lồng đối diện Thuận Kiều nó chém cho ko còn đừong về luôn

quankiet1410

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
gần gần thuận kiều có tiệm chuyên bán lồng chim này nọ, chém ko đẹp thì thui đấy ( lồng giống nhau y đúc mới hỏi dưới kia 65k chưa mua, lên đây hỏi được ra giá 120k, khuyến mãi bán với giá 100k thui ^^, ác...hèn chi tiệm đấy mấy người bán ai cũng mập mập) ^^

sonla_chim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đúng đó các bác cho biết địa chỉ lun để anh em tới tham khảo.chứ bậy giờ thời kỳ chim chóc loạn lạc lồng chim thì linh tinh giá cả bất ổn định lắm.ra hiệu là các bác chủ tiệm **** nhiệt tình.

đúng là thời kỳ này chim chóc khan hiếm nên lồng có đk leo thang chim hiếm giá cao nên lồng lại tăng theo.bác nào có địa chỉ giá hợp lý ở hà nội chỉ cho em tham khảo với nha

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Vànhkhuyênxanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bác nào ở Hà Nội , cho em xin luôn vài địa chỉ bán lồng Chòe Lửa nhé !
Sắp tới qua tết có xiền mừng tuổi làm 1 chiếc cho em em ở nhà :a01:

concago

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn có thể ghé chị Đào mua lồng loại 80 nan loại lồng Hà Nội, tre đỏ khoảng 600-700 là ok

seal

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
gần gần thuận kiều có tiệm chuyên bán lồng chim này nọ, **** ko đẹp thì thui đấy ( lồng giống nhau y đúc mới hỏi dưới kia 65k chưa mua, lên đây hỏi được ra giá 120k, khuyến mãi bán với giá 100k thui ^^, ác...hèn chi tiệm đấy mấy người bán ai cũng mập mập) ^^
Tiệm đối diện Thuận Kiều có chết cũng không vào, tiệm này anh em với tiệm gốc ngày xưa ở góc đường Thuận Kiều - Nguyễn Chí Thanh. Còn 1 tiệm trên đường Triệu Quang Phục.
Mua lồng thì gần có chỗ bà Tám - Thuận Kiều đối diện cơm Tấm Thuận Kiều, mua nang, cóng, bố,... giá cũng ok. Lồng tắm hay lồng chợ ở đây nhiều.
Tiệm thứ hai là tiệm Vũ Huy - Lũy Bán Bích chuyên về lồng huế và chim Huế (mi, Chào Mào...) giá cả cũng ok nhưng chủng loại hơi ít với lại hơi khác các lồng phổ thông
Tiệm thứ 3 là Chín Đào - Lê Trọng Tấn tiệm này thì lồng chim rất nhiều loại nào cũng có mà giá cả phải chăng(có thể xem là rẻ nhất) từ sơ cấp đến cao cấp, nhược điểm hơi nghịch đường.

bingovnn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mấy anh em có dịp qua Nam Định chơi thì ghé Phủ Giầy nhé .mình cũng mới làm lồng ... bằng gỗ hoàn toàn ( kể cả lan ) hihi làm chơi chơi thôi , anh em thích thì vừa bán vừa kỉ niệm ....:a44:

bingovnn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

chieupham1109

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Giá ca thì cũng tuỳ loại bạn:lồng chợ,lồng đặt....nói chung thì tuỳ ý thích mỗi người mà chọn thôi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom