Guest viewing is limited

thehome

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hiện em mới mua 1 cu Gáy bạch tạng nuôi con lên
Mắt đỏ, mỏ hồng chân đỏ, móng trắng gáy đổ 4 tiếng " cục cu cù cù "như vậy phải bạch tạng không
và giá trị của cu Gáy Bạch Tạng nó có được như các loại chim bạch tạng khác không.
Giá thị trường giờ cho chú CU gáy bạch tạng là khoảng nhiêu ( tại em củng mới mua thôi và tập chơi cu gáy cho vui )
Ai rành về Cu gáy cho em biết với
em tên Phương

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tuocbeo

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bạn. Ở gần nhà mình có một chú nuôi 3 con cu trắng, chú ý nuôi cũng được 8 năm ai đến hỏi mua chù ý cũng hét giá 40 triệu đến 50 triệu để mọi người thưởng thức hì hì hình như chú đó không muốn bán thì phải.
Mình chỉ biết có vậy thôi.

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
chào bạn

nếu đã gọi là bạch tạng thì vô giá ko nói được giá trị bằng tiền đâu bạn.nếu mà đúng như bạn miêu tả thì con cu gáy ok rồi

thân

thaison119

Thành viên tích cực
SVC$
0
hình như năm trước ông gần nhà em nuôi 1 con cu gáy màu trắng
lúc đó thì em chưa nghe chim cu bạch tạng, nhưng em nghe ông ấy nói chim này của Ấn Độ hay sao ý, chắc ổng lừa em, nhưng con này của ông bạn cua ông ấy cho, em cung thấy thằng bạn nuôi 1 con như vậy, k lẽ chim cu gáy bạch tạng nhiều vậy ak

chimtonhat

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đấy là chim cu pháp ông em àh. Nó gáy bé tí ...........................

hoanhtrang

Thành viên mới
SVC$
0
thực ra nó gáy cug to nhug tiếng gáy ko hay và chuẩn như gáy ta. tôi nuôi 1 đôi gáy pháp mỗi năm đẻ khoảng 6 lứa trong đó có 1/4 số đó là bạch tạng/

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom