Guest viewing is limited

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0

Dùng bỏ vào thức ăn cho chim.Sản phẩm này dùng hỗ trợ cho chim khi thay lông vì có chứa đầy đủ các dưỡng chất như Vitamin tổng hợp, khoáng chất 'Rapisorb', amino axit và chất đạm.N&e..Giá bán: 170.000đ

xem chi tiết...

Chú ý: đây là bài viết tự động cập nhật từ cửa hàng SVCVIETNAM ONLINE SHOP

ngoc_ngoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em muốn mua thì đến đâu mua ??? cho em cái địa chỉ đi đang cần nè !!! có giao đến khôg anh ?:a40::a40::a40:

minhnhi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em muốn mua 1 hộp Feather Up. ANh vui lòng hướng dẫn giúp em cách thức mua hàng. Ở TPHCM có cửa hàng nào bán trực tiếp ko a? Để em đến mua cho tiện.

mongboi123

Thành viên mới
SVC$
0
loại thức ăn này có thể cho chú Chào Mào bông của em ăn được chứ? vẫn giữ được bông chứ?:a34:

konic

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi đang có nuôi 1 chú Chòe Lửa nhưng đã 2 mùa nay nó không chịu thay lông, chim vãn ăn uống mạnh khỏe và thậm chí là hót rất căng. Tôi đã thử nhiều cách nhưng vẫn không có kết quả. Hiện nay bộ lông của nó nhìn rất thảm hại, khô và bạc mầu rất nhiều. Vậy không biết có loại vitamin nào có thể kích thích quá trình thay lông không và tôi phai tìm mua ở đâu? Xin cảm ơn nhiều!

Trích từ: Diễn Đ� n Sinh Vật Cảnh Việt Nam

khoi nguyen

Thành viên mới
SVC$
0

Dùng bỏ vào thức ăn cho chim.Sản phẩm này dùng hỗ trợ cho chim khi thay lông vì có chứa đầy đủ các dưỡng chất như Vitamin tổng hợp, khoáng chất 'Rapisorb', amino axit và chất đạm.N&e..Giá bán: 170.000đ

xem chi tiết...

Minh muốn mua 1 hộp nhưng mình ở Hải Phòng thì cách thức mua bán thế nào hả bạn?
xin nhắn lại cảm ơn nhiều

rinruby1985

Thành viên mới
SVC$
0

xem chi tiết...

mình cần mua 1 hộp minh o tp hcm 62 duong so 4a ,phuong bình trị đông b , quận bình tân,phone 0938077009.mong chuyen hang sớm

---------- Post added at 10:48 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

mình cần 1 hộp mình ở tp hcm phone của mình 0938077009

jackyfan

Thành viên mới
SVC$
0
Mình có 1 chút Chòe Lửa,đợt này mới chỉ thay xong lông trên đầu rùi ko thay lửa,trong khi lông cánh và đuôi thì đã bạc màu,nhìn rất khô rồi,mình ko dám nhổ,mà để đấy thì e nó ko chịu thay lông.Cho mình hỏi với trường hợp này thì cho uống thuốc này của diễn đàn dc ko.Mình ở hn và hình thức giao dịch thế nào,xin cám ơn,.

luongdd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Các bạn vào SHOP ONLINE mua nhé, có số điện thoại liên lạc của cụ Vinh75 ở đó mà

vinh75

"Người ham vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Mình có 1 chút chòe lửa,đợt này mới chỉ thay xong lông trên đầu rùi ko thay lửa,trong khi lông cánh và đuôi thì đã bạc màu,nhìn rất khô rồi,mình ko dám nhổ,mà để đấy thì e nó ko chịu thay lông.Cho mình hỏi với trường hợp này thì cho uống thuốc này của diễn đàn dc ko.Mình ở hn và hình thức giao dịch thế nào,xin cám ơn,.
Chào bạn .
Em chòe của bạn có thể cho dùng 1 trong 2 loại vitamin này đều được .Nhưng xin thông báo với bạn và các anh em đang cần loại vitamin này là hiện giờ shop đang hết hàng khi có mình sẽ cập nhật lên .
Về cách thức mua hàng hiện nay thì các ace em cần loại nào thì điện thoại ,nhắn tin hoặc viết bài và nhắn tin qua PM của diễn đàn cũng được rồi mình cho số tài khoản để chuyển vào cho mình .
Hàng mình sẻ gửi theo bưu điện và nếu bạn cần gấp mình sẽ gửi nhanh ( phí gửi người mua thanh toán ) .
Cám ơn .
vinh75

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom