Guest viewing is limited

bao_tin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào các bạn!mình mới tham gia diển đàn nầy, nên chưa biết nhiều về các thành viên,nhà mình ở hóc môn,nếu muốn ủng hộ tiền thì phải chuyển cho ai? ở đâu? mình mới bán e thanh tước được 300k,muốn chuyển số tiền nầy ủng hộ quỷ từ thiện svc vietnam,mong các bạn chỉ giúp.

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
chào các bạn!mình mới tham gia diển đàn nầy, nên chưa biết nhiều về các thành viên,nhà mình ở hóc môn,nếu muốn ủng hộ tiền thì phải chuyển cho ai? ở đâu? mình mới bán e thanh tước được 300k,muốn chuyển số tiền nầy ủng hộ quỷ từ thiện svc vietnam,mong các bạn chỉ giúp.

Chào bạn, xin cám ơn bạn đã có lòng ủng hộ, bạn ở Hóc Môn có thể chuyển tiền cho mình, mình ở gần chỗ bạn. Có gì bạn liên lạc cho mình theo số điện thoại này: 0989183839.

Thân chào bạn

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc mừng bạn tham gia Diển đàn. Chúc mừng bạn là thành viên của SVC! Một lần nửa cảm ơn tấm lòng vàng của bạn. Hy vọng sự đóng góp của bạn cũng như một số thành viên khác sẽ làm dịu đi những đau thương mất mát hay giảm thiểu những khó khăn.... cho những ai nhận được sự chia sẻ của bạn.
Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom