Guest viewing is limited

datkenta

Thành viên mới
SVC$
0
hôm nay em lên chợ mua một đôi cu gáy về để đẻ nhưng em đã làm lồng cho nó đẻ lúc em mua người bán chim đã nhốt 2 con cùng nhau rồi không thây nó đánh nhau gi cả em nghĩ người đó bán cho em 2 con cái
xin các bác cho em ý kiến

bạn chú ý: viết bài không dùng ngôn từ thiếu tôn trọng người khác

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ptd

Thành viên tích cực
SVC$
0
hôm nay em lên chợ mua một đôi cu gáy về để đẻ nhưng em đã làm lồng cho nó đẻ lúc em mua thăng bán chim nó đã nhốt 2 con cùng nhau rồi không thây nó đánh nhau gi cả em nghĩ nó bán cho em 2 con cái
xin các bác cho em ý kiến

Cũng không hẳn là vậy, vì chim bổi mới bẩy về còn nhát, nhốt chung cũng ít khi đánh nhau, trừ trường hợp có một số con chim rất dữ thôi. còn nếu đã thuần thì 2 con mái cũng có thể đánh nhau, 1 trống 1 mái vẫn đánh nhau nếu nó không chịu nhau. cho nên tất cả các khả năng nều có thể xảy ra: 2 trống, 2 mái, 1 trống 1 mái

datkenta

Thành viên mới
SVC$
0
Cũng không hẳn là vậy, vì chim bổi mới bẩy về còn nhát, nhốt chung cũng ít khi đánh nhau, trừ trường hợp có một số con chim rất dữ thôi. còn nếu đã thuần thì 2 con mái cũng có thể đánh nhau, 1 trống 1 mái vẫn đánh nhau nếu nó không chịu nhau. cho nên tất cả các khả năng nều có thể xảy ra: 2 trống, 2 mái, 1 trống 1 mái

vầng cám ơn anh đành phải đắp chăn trờ độc lập thôi mà mùa này chim cu gáy có đẻ không vậy anhcos gì chỉ cho em với

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom