Guest viewing is limited

choichimcanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Khuyên bẫy

hôm nay e bỏ đồ ra lau chùi, nhớ ra còn 1 bộ cóng tàu bạch định men mỏng, trc có ý định dùng cho chiếc lồng tàu dừa nhưng sau không dùng đến vẫn cất đi
tuy giá trị không phải cao, mọi người đừng chê cười, nếu a thích loại này cứ nhắn e biếu a dùng nhé
thực ra nếu trong nhà còn bộ cóng đẹp hơn e cũng mang biếu bác ngay, nhưng có 2 bộ men xanh giá trị cao hơn đều đã bán cả, e không có gì nhiều chỉ có ý nhỏ thế thôi, mọi người đừng cười chê
hjhj, sướng. cám ơn thiện chí của bác cu0ngnuce nhé, đúng là anh em đam mê gặp nhau, mua chưa chắc thích bằng được anh em chia sẻ như vậy, mình ở HN, các bác rảnh thì lúc nào cafe nhé, cám ơn cái ý nhỏ mà giá trị tinh thần lớn của bác cu0ngnuce nhé. Thân

tblove

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Khuyên bẫy

e nó đẹp đó bác nhưng sao mới mà e nó dạng thế giống chim bị sổng wa

choichimcanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đây là clip của em nó sau một thời gian em chăm sóc đây ạ, các bác xem có khả thi không giúp em nhé
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/2OxKkehzkfU" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Rất tốt, phải nói là ban nuôi rất tốt rồi, mới có mấy ngày mà chú khuyên đã thay đổi diện mạo hoàn toàn, gọn gàng và mạnh mẽ hơn. Tuy nhiên em nó vẫn còn chưa xong hẳn lông, chưa ốp lông và chưa thực sự có lực. Bạn hãy chăm thêm thời gian nữa nhé, bạn là người có tay nuôi VK đó. Chúc mừng bạn. Thân

choichimcanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tiếp tục cập nhật về em nó, em cũng chỉ cố gắng nuôi đều tay thôi các bác ạ, như này thì em nó sẽ mau có lửa chứ các bác, cần phải công kích hay thế nào để em nó có thể căng lên các bác nhỉ
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/EMVtdLH7rNg" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

choichimcanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cập nhật tình hình của em nó, các bác đánh giá tiến độ của em nó xem tình tình tiến bộ như vậy có được chưa, mún em nó căng hơn thì em cho nó cách ngày ăn sâu với cào cào đã được chưa các bác
<iframe width="960" height="720" src="http://www.youtube.com/embed/Cs5FgbaNNjI" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Cũng gọi là ạm được rồi đó bạn. Bạn đúng cũng là một người yêu thích khuyên rồi đó và cũng chịu khó chăm cho chú chim của mình. Nhưng hiện tại em nó lông lá đá khá chuẩn, đẹp chỉ có líu thì em nó chưa có lực lắm. Chim chưa được căng. Nếu bạn muốn chú chim căng hơn thì cho ăn sâu ngày nào cũng có, cào cào cũng thế còn giảm hoa quả giảm tắm nước tăng tắm nắng thì em nó sẽ căng hơn thôi. Thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom