Guest viewing is limited

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
em cần mua sản phẩm vitamin cho Chào Mào nhằm giúp chào mào tăng sức đề kháng và phát triển khoẻ mạnh.em thấy ở shop svc có nhiều loại vitamin dành cho nhiều loại chim,nhưng em không biết loại nào dành cho chào mào hết.
mong anhTDP và BẠCH ĐỀ tư vấn.xin cho em biết giá cả và làm sao nhận được nhận sản phẩm đó.
thân

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Tăng đề kháng có thể dùng Flourish, để chim bổ sung thêm vitamin như CM có thể dùng avi vita plus.

Chim CM thay lông muốn giữ màu lông có thể dùng bột yến đỏ mà anh em đã dùng, có thể trộn với cám CM, và rồi vitamin chim thay lông là feather up. Dùng cho toàn thể các loài chim thay lông.

Còn hiện hàng này còn không thì phải chờ anh cửa hàng trưởng vào trả lời bạn vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
thank anh BẠCH ĐỀ nha
:a27: vậy chắc em mua sản phẩm avi vita plus á.
xin anh TDP có thể cho em biết làm sao để nhận được sản phẩm này.thank

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Hiện giờ cửa hàng chỉ còn Avi Vita Plus, còn Flourish thì đã hết. Bạn ở Củ chi thì có thể đến Công viên Lê Thị Riêng vào sáng chủ nhật hàng tuần hoặc có thể ghé nhà mình lấy cũng được.

nhadnt

Thành viên mới
SVC$
0
Em mới tham gia dđ nên chưa biết d/c của bác TDP. Bác PM cho d/c.
Thanks

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
hôm nay em đã nhận được hàng rồi,xin cám ơn anh TDP nhiều.
thân

dang khoa 0001

Thành viên mới
SVC$
0
e can mua 1 lo avi tamin plus ( vitamin danh cho chao mao ) ma e dang o Bien Hoa kg biet phai lam sao mua day.bac Bach De giup e voi

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

e xin loi so may cua e 0932737933 bac nhan duoc tn thi goi cho e nha

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
e can mua 1 lo avi tamin plus ( vitamin danh cho chao mao ) ma e dang o Bien Hoa kg biet phai lam sao mua day.bac Bach De giup e voi

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

e xin loi so may cua e 0932737933 bac nhan duoc tn thi goi cho e nha

Loại hàng bạn cần hiện đã hết, lô hàng mới chắc cũng sắp về tới, mình sẽ báo ngay khi nhận hàng, bạn PM cho mình họ tên, địa chỉ của bạn để mình gửi hàng (Bưu điện) nhé.
Bạn nhớ viết bài với đủ dấu, bài vi phạm sẽ bị xóa không báo trước đó.

niceloves

Thành viên mới
SVC$
0
Loại hàng bạn cần hiện đã hết, lô hàng mới chắc cũng sắp về tới, mình sẽ báo ngay khi nhận hàng, bạn PM cho mình họ tên, địa chỉ của bạn để mình gửi hàng (Bưu điện) nhé.
Bạn nhớ viết bài với đủ dấu, bài vi phạm sẽ bị xóa không báo trước đó.

CHo em hỏi em cũng muốn mua 1 lọ cho Chào Mào nhưng mà em ở Đà Nẵng ko biết anh có chuyển ra giúp em được ko??
gia cả thế nào?

thanhvip_prao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình thường dùng B Complex và Flourish..hihi..chỉ tiếc là ở đây mua vitamin cho chim còn khó hơn cho người..

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom