Guest viewing is limited

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chào các anh em chiến hữu,

Rất xin lỗi anh em vì bận quá nên ko up ảnh sớm hơn được. Dưới đây gửi tới anh em mấy tấm hình dượt chim và dượt chai hôm qua tại Hội Mi Hà Đông.

Có lẽ do hiện nay nhiều chim đang thay lông nên số lượng chim thủ đến tham gia tuần này giảm hẳn. Bản thân hoamirung cũng chỉ mang được mỗi chú "chim nhà" và 1 lồng choè ra góp vui với anh em, em Mi yêu quí của mình đang thay lông be bét rồi.

Ảnh đây các bác ạ, mời các bác ném đá nhiệt tình cho thớt thêm đông vui.

Cafe giao lưu buổi sáng

Các ca sỹ

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Tiếp nhé các bác

Còn đây là bộ coóng 30k của Khỉ vàng

Đây là thành viên mới, chân vàng, mỏ vàng ra hóng hớt, hy vọng sau vài tháng nữa sẽ ra cãi trả các ca sỹ đang trên cành

Xa xa có 1 chị chồng đi công tác, buồn quá cho con ra sới ngắm chim. Chị nhất quyết vào tận nơi để nhìn từng con.

Các bác ạ, kể cũng tội nhỉ? mà bác Tahien có hiểu cho chị ấy đâu mà cứ đuổi người ta sơi sơi.

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Đây là chiến binh của Coi77, mục tiêu đến muộn là để tiêu diệt anh em Hà Đông, lý do báo hiếu là phụ hahaha

Hội còn có sự góp vui của 2 vợ chồng bác Hùng, 2 bác tận Hàng Bài vào giao lưu với anh em. Bác Hùng áo đỏ ngồi cạnh thằng em áo đen.

Còn đây là hậu phương nhà bác Hùng. Em nói thật nhé, cả sới ko ai được như bác đâu, anh em muốn đi dượt là phải dậy từ sớm để làm nghĩa vụ rồi mới được đi đấy. Bác có cả hậu phương đi là nhất rồi

Tiếp đến là màn dượt chai ạ

Buổi dượt chai của bọn em kết thúc vào lúc 11h45. Oài muộn phết, cứ tưởng sớm.

Phóng sự buổi dượt chim hội Mi Hà Đông của em xin kết thúc tại đây. Hẹn gặp lại các bác cuối tuần này.

Thân,
Hoamirung

Mr.Râu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chà,dợt Mi khí thế wá, Mi thay lông xong đem đi chơi đã thiệt, Mi của mình bi giờ mới bắt đầu rới lông à,tầm này chắc tới Tết cũng ko có chim mà chơi nữa

Picachu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Phóng sự buổi dượt chim hội Mi Hà Đông của em xin kết thúc tại đây. Hẹn gặp lại các bác cuối tuần này.

Thân,
Hoamirung
Hai Tuần vừa rồi bận quá không đi dượt được. Cứ thấy thiếu thiếu cái gì. Con Mi của em cũng vậy, xuống lửa hẳn vì không được đi dượt, không được chắm sóc cẩn thận cả tuần không được mồi tươi nào:a09::a09::a09:, Chủ nhật đợi mãi không thấy chủ nhân về đưa đi chơi. CHim buồn không hót không nhẩy nhót:a17::a17::a17:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
@Picachu: Tuần này bố trí nhé, bạn gái có thể để buồn được chứ chơi chim ko nên để chim buồn!!
@boyht: Em ơi viết bài gì đi chứ. Thấy online mà ko thấy chém, có chim thì tham gia cả hội cho vui nhé.
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom