Guest viewing is limited

cuong_luquoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào cả nhà SVC!

Hôm qua, 24/04/2011 tại Hội Chim cảnh Quận 7 (24 Nguyễn Thi Thập) đã tổ chức thành công hội Thi Chim Chích Chòe Than Hót.

Do hôm qua, mê xem chim thi hót múa, nên đã bỏ lở những khoảng khắc đẹp của những chú chim, và cũng như do ko tiện thay đổi vị trí (sợ ảnh hưởng tới các chú chim) nên đã không chụp được hết tài nghệ của những em than hót múa.

Do đó, mình cũng góp vui vài tấm ảnh về cuộc thi hôm qua, anh em nào có chụp thêm thì update vô cho anh em gần xa tiện theo dõi nhé!

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

[/URL"]Error]

Chúc Diễn đàn đầu tuần vui vẻ!

loveispain

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các cao thủ cho em hỏi những con chòe đá tay và cực kì dạn người thì đi thi như này liệu có được thành tích gì không , hay là phải hơi nhát nhát một chút để tập trung hót đấu với chòe bên ngoài cũng như đi dợt. Hi vọng được các bác chỉ giáo :a33:

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
có 2 cái lồng độc.có 2 con than độc.nói chung là cuộc thì tổ chức tốt.nhưng hình như xào hơi cao há.thấy có anh bạn đứng nhón lên mới treo được hihi.

cám ơn bạn đã giúp vui mấy tấm ảnh

manfuture9000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn toàn các e đẹp à.... có thấy trong hình một em chòe được nhuộn trắng tự nhiên đẹp nhỉ/ không biết hót hét ra sao? thank! bạn đã cho ae chiêm ngưỡng những chú chim đẹp nha.....

tuandiep

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình rất thíc chòe than hót,các bác tham gia rất đông vui,cám ơn bạn đã chia sẻ!!!

boy_nhietdoi

Thành viên tích cực
SVC$
0
Kết quả thế nào anh sao ko công bố cho mọi người đỡ tò mò ....trong đó có em ...he he he

Inferboy

"Chào mào chẻ củi"
SVC$
0
Wow số lượng hơn 200 lồng luôn àh, hihi công nhận Chòe Than trong SG này mạnh thiệt chứ.

Mình là mình kết con 153 wá, thích cái tướng và mỏ nó ghê.

huynhlong963

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con 153 hót mở to mỏ qua trời nhưng ko biết có hay ko vì mở to qua khó lái dc nhiều giọng đấy nhưng tướng thì củng ok ngắn ngọn còn lông thì hơi xấu ko dc mướt cho lắm em 180 mướt với lại xòe đuôi tròn hơn đấy anh Toàn còn cậu 39 giống của bác manhlong quá nhỉ nhưng vẫn mê nhất là cậy đen cả người nhìn như đại bàng vậy hehe :a01::a01: Tiếc là hôm đó em ko có đi dc phải chi đi dc là ok quá rồi

thaoht

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lâu quá không lên diễn đàn nên không biết thông tin về cuộc thi. Nếu biết thì đã qua thưởng thức rồi. Thanks bro đã đưa tin.

dinhthien2012

Thành viên mới
SVC$
0
SG hội chơi than mạnh quá, ước gì đất tây Sơn - Bình Định phong trào chơi than được 7 phần của SG nhỉ, mình có 4 con than trống cả ngày chỉ cho ở nhà chẳng có chỗ nào cho đi dợt chim, híc:a24:.

vophongtinh

Thành viên mới
SVC$
0
Hic hic nhìn mà thèm quá :a37:
Ước gì Hà Nội cũng có cuộc thi cho Chòe Than, đem đi dãi cũng chẳng biết đem đi đâu nữa cứ đóng đô ở nhà .Chán :a36:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom