Guest viewing is limited

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn,

Khi đăng nhập bạn thử bấm vào ô ghi nhớ như hình sau, để lưu trạng thái đăng nhập nhé:

Thân chào bạn
HLong_ce

thnam8x

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thời gian gần đây tôi đăng nhập thì xảy ra hiện tượng hiện lên dòng cảm ơn đăng nhập thành công rồi nhưng sau đó lại chuyển về trang đăng nhập. Hoặc nếu có đăng nhập được rồi vào đọc bài khi chuyển qua bài khác lại về tình trạng chưa đăng nhập mặc dù tôi đã tích vào ghi nhớ mật khẩu đăng nhập nhất là diến dàn chaomao.vn. Các thành viên khác có bị như thế không tôi đã thử đổi nick khác mà vẫn bị tình trạng như vậy

Hiện tượng này là do những lần sửa lỗi và fix bảo mật diễn đàn
ngẫu nhiên thay đổi bộ nhớ cookie và cache của trình duyệt, tự reset lại

Nếu bác gặp trong trường hợp này vào xóa cookie của máy tính rồi bật lại trình duyệt là đc

thnam8x

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các bác không vào được đang dùng trình duyệt gì vậy ạ ?

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
Khi đăng nhập lúc đầu thì diễn đàn vẫn lưu tên Dinh DL và mật khẩu. Nhưng khi lick vào xem bài thì Bấm Dinh DL là không còn hiện ra nữa tức là tên đăng nhập nó không còn lưu nữa mà nó hiện ra tên đăng nhập Dinh Coffee ( tên đăng nhập trước kia sau này nhờ mod đổi lại là Dinh DL. Vậy mod xem lại có bị lỗi trên hệ thống không? vì mình cũng đã thử bên máy khác. tình trạng vẫn bị như video mình đã úp.
Các mod text kỹ lại dùm nhé.

thnam8x

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
các bác thử sài chrom xem có bị không, các bác kiểm tra upgdate firefox mới nhé
nếu mà lỗi từ Forum thì tất cả anh em sẽ bị, riêng các bác bị thì phải kiểm tra máy thôi :a01:

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn,

Vấn đề này sao giống như là mình không lưu history của internet options vậy nhỉ?
Vâng đợt trước mình cũng bị tình trạng như bạn là khi đăng nhập ok rồi nhưng bấm vào lại loại nick ra.
Đó là do mình không bấm lưu nhớ history của trang web. Mà mấy trang khác như ebay mình vào vẫn vô tư.
Nhưng diễn đàn thì lại phải để lưu nhớ history thì mới chạy và nhớ nick của mình. Không biết tình trạng của bạn đã bình thường lại chưa?

thân mến,

Bạch Đề

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào bạn,

Vấn đề này sao giống như là mình không lưu history của internet options vậy nhỉ?
Vâng đợt trước mình cũng bị tình trạng như bạn là khi đăng nhập ok rồi nhưng bấm vào lại loại nick ra.
Đó là do mình không bấm lưu nhớ history của trang web. Mà mấy trang khác như ebay mình vào vẫn vô tư.
Nhưng diễn đàn thì lại phải để lưu nhớ history thì mới chạy và nhớ nick của mình. Không biết tình trạng của bạn đã bình thường lại chưa?

thân mến,

Bạch Đề
Vâng cảm ơn cụ BD. Nhưng tình trạng vẫn bị như thường, đã gở bỏ trình duyệt FF và chạy bằng chrome mà vẫn bị. Hôm qua xóa hết coodie rùi. hết cách cụ ơi :a09:

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Trước đây mình cũng từng bị như vậy, không biết phải làm thế nào mà máy móc lại ko bít gì. Liều học lõm cài lại win thế là ok. Bạn thử cài lại xem thế nào, chứ lỗi ko ai bị mà một mình bạn bị thì khả năng máy bạn bị lỗi là rất cao.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom