Guest viewing is limited

tiquitaca

Thành viên mới
SVC$
0
Thời gian gần đây tôi đăng nhập thì xảy ra hiện tượng hiện lên dòng cảm ơn đăng nhập thành công rồi nhưng sau đó lại chuyển về trang đăng nhập. Hoặc nếu có đăng nhập được rồi vào đọc bài khi chuyển qua bài khác lại về tình trạng chưa đăng nhập mặc dù tôi đã tích vào ghi nhớ mật khẩu đăng nhập nhất là diến dàn chaomao.vn. Các thành viên khác có bị như thế không tôi đã thử đổi nick khác mà vẫn bị tình trạng như vậy

puytran

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đúng vậy, gần đây diễn đàn này vào cực lỳ chậm và trục trặc làm người ta chán. Lại còn cái dòng chữ buồn cười này cứ lẽo đẽo theo sau nữa:
"Xin chào! Có vẻ như bạn không phải là thành viên rồi. Hãy đăng kí để cùng giao lưu chia sẽ ^^!"

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
mấy mod đâu vào giải thích và sửa lỗi đi. a e vô góp ý mà ko thấy hồi âm gì cả. lỗi này em gặp chắc mấy năm rồi cũng có nói mod mà mod nói đổi trình duyệt sẽ khắc phục được mà từ fifox 3... đến fifox 12 vẫn y như cũ. khi đăng nhập ở trang chủ rổi vô forum lại bắt đăng nhập lần nữa. he he cái này cũng chưa có gì to tát đâu nha mod. còn cái nữa em nói sau dấu chấm mới to nè.
lúc đăng nhập ngoài trang chủ lá 1 pass. sau đó vô forum bắt đăng nhập lại là pass khác. đúng là cùi bắp thiệt hay là mấy bác mod muốn làm vậy để thử lòng anh em nhỉ. 1 trang web có cùng 1 nick mà có tới 2 pass đăng nhập thì em cũng đắp mền thua mấy bác luôn ấy chứ. mấy mod cho em hỏi xem có trang web nào buồn cười như thế ko?
còn lâu nay xảy ra tình trạng nữa là vô forum mà chưa đăng nhập rùi vô 1 bài nào đó nó hiện ra cái bảng đăng nhập mới vô được nội dung bài đó, sau khi đăng nhập xong vô xem bài thì em đố bác mod nào back lại được ra ngoài forum. mod nên xem xét lại mấy cái lỗi chết người này và xem lại cái host cùi bắp này sao chạy chậm như rùa bò thế nhỉ.
vài lời góp ý chân thành mong mấy bác mod+ad vô trả lời dùm ạ. nói chung còn nhiều lỗi mà chưa thống kế ra nữa vì web lác qua chưa vào sâu để phát hiện thêm, mod sử lí được mấy vấn đề trên là ngon rùi............

Big bird

"Đam mê chinh phục Thiên Nhiên"
SVC$
0
Ðề: Thông báo xử lý tài khoản đăng nhập

Diễn đàn hình như vẫn bị lỗi khi gửi bài viết mới thì phải ạ. Nick của em đăng nhập rồi mà khi vô tạo topic mới thì bị báo band như ảnh dưới. Mà hình như còn bị lỗi cả phần chèn link ảnh nữa đó ạ, ảnh dưới em phải chèn Code
bằng tay mới được.

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lần nào khi thay đổi dao diện cũng bị lỗi cả. Admin ít cộng sự hay không có times ? Mới bấm thank là văn ra lại forum lun. Đăng nhập rồi bấm xem bài lại bắt đăng nhập tiếp. Admin khắc phục lại nhé.

Demon89

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình không phải mod nhưng mà trước khi kỹ thuật khắc phục thì ai bị lỗi đấy thì sau khi đăng nhập xong nó lại chuyển về trạng thái chưa đăng nhập thì mọi người nhấn vào chỗ "Diễn Đàn" để nó load lại là sẽ khắc phục được !

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

rongcon_bd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Theo mình nghĩ gần đây diễn đàn hay gặp sự cố lúc không vào được, lúc đăng nhập lại bỉ nhảy ra là do Admin nâng cấp và chỉnh sửa giao diện diễn đàn. Vì nay mình vào thấy giao diện diễn đàn đã đổi mới đẹp và hay hơn nhiều. Không biết mình nói vậy có đúng không nữa hihihi (*~*)

Demon89

Thành viên tích cực
SVC$
0
Theo mình nghĩ gần đây diễn đàn hay gặp sự cố lúc không vào được, lúc đăng nhập lại bỉ nhảy ra là do Admin nâng cấp và chỉnh sửa giao diện diễn đàn. Vì nay mình vào thấy giao diện diễn đàn đã đổi mới đẹp và hay hơn nhiều. Không biết mình nói vậy có đúng không nữa hihihi (*~*)

Theo mình đoán những sự cố gần đây là do diễn đàn đang bị hack :D

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Vâng chào các bạn,

Do cập nhật giao diện mới còn phải fix các lỗi còn gặp do các chức năng cài thêm nên vài bữa sẽ ổn định.
Trong tuần qua diễn đàn bị ddos liên tục nên server chạy không nổi, BQT sẽ tiến hành nâng cấp sớm để trang nhà chúng ta luôn ổn định.

Rất mong quý anh chị em thành viên thông cảm,

Trân trọng
HLong_ce

viettan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cảm ơn các cụ đã đóng góp ý kiến, các thành viên BQT sẽ sớm khắc phục các lỗi trên. Trân trọng

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đợt này web thiết kế xấu quá admin ơi. làm panel j mà xanh lè vậy? panel cũ đẹp hơn. Hoặc cho nền màu sôcola có vẻ dịu hơn và đẹp hơn đó. Nhìn panle k có chiều sâu gì cả. KHông nhất thiết là SVC thì mình phải thiết kế màu xanh. Màu gi cũng dc nhưng nhìn vào trang web thấy sự hài hòa dễ gần gũi với người xem là được. Như vậy sẽ thu hút hơn, chứ nhìn vào trang web với desing hiện giờ thì mình không có 1 chút cảm tình nào cả, mình nghĩ mọi người cũng có ý như mình. Nhìn panle như 1 bức tường màu xanh vậy thấy trang web mình nó bị yếu và mất đẳng cấp, mất đi sự sang trọng.
Việc nữa là khi rà chuột tới chuyên mục thì phải hiền thị nội dung của chuyên mục nhé.
Vài lời góp ý hy vọng admin ghi nhận và mong rằng web của mình ngày càng cải thiện hơn để xứng với câu " hàng Việt Nam đẳng cấp quốc tế "

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
Như tiêu đề trên, đã gần 1 tháng rồi mà vẫn không thấy sự thay đổi lỗi từ BQT diễn đàn. Đăng nhập vào ok xong nhưng khi lick xem bài thì đăng nhập lại. Đề nghị BQT diễn đàn khắc phục lỗi này trong thời gian sớm nhất. Đình

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Như tiêu đề trên, đã gần 1 tháng rồi mà vẫn không thấy sự thay đổi lỗi từ BQT diễn đàn. Đăng nhập vào ok xong nhưng khi lick xem bài thì đăng nhập lại. Đề nghị BQT diễn đàn khắc phục lỗi này trong thời gian sớm nhất. Đình

Chào bạn,

Bạn có thể gởi tài khoản và mật khẩu của bạn vào hộp thư của mình, để mình kiểm tra nhé! Vì có thế bị tình trạng cookies trình duyệt máy của bạn.

Thân chào bạn

Thay mặt BQT
HLong_ce

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thời gian gần đây tôi đăng nhập thì xảy ra hiện tượng hiện lên dòng cảm ơn đăng nhập thành công rồi nhưng sau đó lại chuyển về trang đăng nhập. Hoặc nếu có đăng nhập được rồi vào đọc bài khi chuyển qua bài khác lại về tình trạng chưa đăng nhập mặc dù tôi đã tích vào ghi nhớ mật khẩu đăng nhập nhất là diến dàn chaomao.vn. Các thành viên khác có bị như thế không tôi đã thử đổi nick khác mà vẫn bị tình trạng như vậy

Tôi cũng bị tình trạng như thế này hơn 1 tháng và đã gửi bài cho BQT khắc phục nhưng chỉ nhận được 1 câu " sao người khác không bị tình trạng này mà bạn bị " . Nản.....................

papa_29

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: đề nghị quản trị diễn đàn khắc phục lỗi đăng nhập và show những định nghĩa làm rối mắt

Ko biết các anh mod bận quá hay sao mà không ai sửa cả, lại thêm cái chức năng thừa Show các định nghĩa khi mouse vô tình lướt qua. gây phiền hà quá!

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Tôi cũng bị tình trạng như thế này hơn 1 tháng và đã gửi bài cho BQT khắc phục nhưng chỉ nhận được 1 câu " sao người khác không bị tình trạng này mà bạn bị " . Nản.....................

Chào bạn,

Mình đã test tài khoản của bạn trên tất cả trình duyệt: FF, IE, Chrome, Opera, Safari thì không bị mắc lỗi như bạn đã thông báo. Bây giờ mình sẽ nhờ toàn bộ các mod sẽ dùng nick của bạn để kiểm tra. Mình sẽ báo kết quả cụ thể cho bạn sau 03 ngày nữa.

Thân chào bạn
Thay mặt BQT
HLong_ce

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Ðề: đề nghị quản trị diễn đàn khắc phục lỗi đăng nhập và show những định nghĩa làm rối mắt

Ko biết các anh mod bận quá hay sao mà không ai sửa cả, lại thêm cái chức năng thừa Show các định nghĩa khi mouse vô tình lướt qua. gây phiền hà quá!

Thân Chào bạn,

Do đang quá trình hoàn thiện chờ test nên chức năng chưa hoàn thiện.

Hiện tại Mình đã tắt chức năng popup, nếu quý Anh Chị Em thành viên cần biết thông tin các từ khóa được giải nghĩa, thay vì trỏ chuột quý Anh Chị Em bấm chuột vào mới hiện thông tin.

Cám ơn bạn đã phản hồi giúp BQT hoàn thiện chức năng.

Thay mặt BQT
HLong_ce

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào bạn,

Mình đã test tài khoản của bạn trên tất cả trình duyệt: FF, IE, Chrome, Opera, Safari thì không bị mắc lỗi như bạn đã thông báo. Bây giờ mình sẽ nhờ toàn bộ các mod sẽ dùng nick của bạn để kiểm tra. Mình sẽ báo kết quả cụ thể cho bạn sau 03 ngày nữa.

Thân chào bạn
Thay mặt BQT
HLong_ce

mình đang dùng Mozilla Firefox để chạy. không biết mod tẽtt như thế nào chứ hiện giờ vẫn bị.
Khi mới vào trang web mình đã đang nhập thành công.Cụ thể là khi lick vào bài viết này thì con chim vẫn bay xuống bảo mình đăng ký, nhưng vẫn hiển thị là mình đang online. NOTE : NHƯNG KHI CLICK VÀO TRẢ LỜI CHO BÀI VIẾT NÀY THÌ BẮT ĐĂNG NHẬP LẠI.
nếu không tin text như mình đi. Mình sẽ quay clip lại cho mod xem làm bằng chứng. Đề nghị mod text lại

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
mình đang dùng Mozilla Firefox để chạy. không biết mod tẽtt như thế nào chứ hiện giờ vẫn bị.
Khi mới vào trang web mình đã đang nhập thành công.Cụ thể là khi lick vào bài viết này thì con chim vẫn bay xuống bảo mình đăng ký, nhưng vẫn hiển thị là mình đang online. NOTE : NHƯNG KHI CLICK VÀO TRẢ LỜI CHO BÀI VIẾT NÀY THÌ BẮT ĐĂNG NHẬP LẠI.
nếu không tin text như mình đi. Mình sẽ quay clip lại cho mod xem làm bằng chứng. Đề nghị mod text lại

Chào bạn,

Vậy là trình duyệt của bạn gặp lỗi do trình duyệt còn lưu cookies, bạn xem bài này mình đã hướng dẫn xóa cookies triệt để ở trình duyệt firefox, bạn làm thử và báo giúp kết quả giúp mình:

http://svcvietnam.vn/forum/threads/...riet-o-trinh-duyet-Firefox.html#axzz2BWIe2Ou9

Thân chào bạn

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào bạn,

Vậy là trình duyệt của bạn gặp lỗi do trình duyệt còn lưu cookies, bạn xem bài này mình đã hướng dẫn xóa cookies triệt để ở trình duyệt firefox, bạn làm thử và báo giúp kết quả giúp mình:

http://svcvietnam.vn/forum/threads/...riet-o-trinh-duyet-Firefox.html#axzz2BWIe2Ou9

Thân chào bạn

Để mình thử. còn đây là bằng chứng lỗi mình gặp phải

http://youtu.be/E7bD0606ILM

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom