Guest viewing is limited

Thiên Điểu1

Hô Bảo Nghĩa
SVC$
0
chúc mừng cụ Thăngbugi nha ,may mắn quá rồi ,lúc nào mua bia lau sào nhớ ới anh em nhe ,chúc cụ bẫy được nhiều hàng khủng :a15: :a15: :a15:

tuandiep

Thành viên tích cực
SVC$
0
em cũng chúc mừng bác bugi.cây sào đã về tay bác.hôm nào bác khao ace dđ 1 chầu BÒ TÙNG XẺO bác nhé hix !:a01:

chipmunk0711

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chúc mừng anh ThăngBugi. Hôm nào bác vác ra Quán Đảo cho anh em ngắm nhé. Hội hộp và háo hức quá.

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Kính chào quý anh chị em thành viên diễn đàn!

BQT diễn đàn trân trọng gửi lời cảm ơn đến sự tham gia tích cực của quý ACE, đã có lòng tham gia đấu giá ủng hộ diễn đàn cũng như từ thiện!

Kế là diễn đàn gửi lời chúc mừng đến anh Thăngbugi đã thắng trong cuộc đấu giá này!!!

Mỗi một lần trãi qua những vấn đề trong công việc, tự nhiên chúng ta sẽ tích lũy kinh nghiệm qua những vấn đề đó. Vì vậy, những ngày sắp tới đây nếu có cuộc đấu giá nào đó, BQT diễn đàn sẽ bổ sung quy định rõ ràng hơn nữa, để các phiên đấu giá mạch lạc hơn.

Theo như quy định, thì anh Thăngbugi có thể liên lạc với anh Vinh75, để tiến hành khắc chạm các dòng chữ cũng như tên thật hoặc tên nickname của anh trên cây sào như đã nêu.

Trân trọng,

Ban quản trị diễn đàn SVC VN!

Đại Vũ

Thành viên tích cực
SVC$
0
chúc mừng cụ Bugi đã có được cây sào như ý,chúc cụ chinh phục được em đầu trắng:a15:

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Kính thưa các cụ: Sau một thời gian bắn phá ác liệt, tình hình chiến sự đã chấm dứt và phần thắng thuộc về cụ cũng mang cái tên Thắng (Thắngbugi). Chiến thắng đó làm cho một số người cảm thấy buồn bã và mong muốn có một cuộc chiến mới để thể hiện quyết tâm và lấy lại niềm tin, vì do trận thua trước họ gặp những trở ngại khách quan. Hì trong đó có bản thân tôi. Vậy qua đây kính mong các cụ trong BQT diễn đàn, các thành viên....và đặc biệt là cụ Bạch Đề tạo điều kiện cho anh em mở một cuộc đầu giá mới với ý nghĩa có đủ 3 cây sào cho tượng trưng cho ba miền Bắc - Trung - Nam và để kỷ niệm ngày sinh của Diễn đàn vào tháng tám tới. Kính mong các cụ xem xét cho ý kiến ạ.
Kính thư: Sir_ThanhLe

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom