Guest viewing is limited

Longkucku

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thông tin của em đây ạ.
Họ và tên: Trần Ngọc Long
Địa chỉ :phạm Tuấn Tài - HN
Số điện thoại: 0979898923
Em xin đi 1 bước nữa là 2.150k
Thanks.

<!-- / message --><!-- sig -->

Harmonie

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thông tin của em đây ạ.
Họ và tên: Trần Ngọc Long
Địa chỉ :phạm Tuấn Tài - HN
Số điện thoại: 0979898923
Em xin đi 1 bước nữa là 2.150k
Thanks.

<!-- / message --><!-- sig -->
Giá cao quá ko theo được nữa rồi vì cái lồng này giá nó khi chưa có móc.... chỉ có.....
Nhưng anh em ủng hộ từ thiện tốt quá
Tôi ko theo được nữa
Thôi up lên cho bạn Long về đích

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào cả nhà,
Hôm qua các anh em đi Thái Bình, bây giờ mới vào xem được, ko ngờ các cụ nhanh thế :a15:.
Đã là đấu giá ủng hộ diễn đàn 100% thì giá không còn là vấn đề nữa rồi :a21:, anh em nào được sở hữu lồng này chắc có duyên lắm đây. Để ghi lại dấu ấn này, dưới đáy lồng có lẽ cụ XR-250 nên khắc chữ "Lồng đấu giá trên diễn đàn SVC Việt Nam".

Thời gian vẫn còn dài, mình xin tiếp tục đi thêm ... bước nữa :a01: 2.200k

Thân!

hoangnguyen_1712

Thành viên tích cực
SVC$
0
Wa. Các bác bắn mạnh tay wá, chủ nhân còn chưa post hình cái lồng lên nữa mà, đề nghị chủ nhâ cái lồng làm việc lẹ lên chớ để ae chờ hoài sốt ruột wá nè. Còn về phần em thì ko theo nổi rồi, chúc mừng nếu bác nào thắng được cái lồng nha:a01: :a01: :a01: :a15: :a15:

hungdt

"Tha thẩn kiếm mồi"
Thành viên BQT
SVC$
0
Wa. Các bác bắn mạnh tay wá, chủ nhân còn chưa post hình cái lồng lên nữa mà, đề nghị chủ nhâ cái lồng làm việc lẹ lên chớ để ae chờ hoài sốt ruột wá nè. Còn về phần em thì ko theo nổi rồi, chúc mừng nếu bác nào thắng được cái lồng nha:a01: :a01: :a01: :a15: :a15:

Chủ nhân đã post ảnh và phụ kiện rùi đó bạn. Ở bài số thứ tự 64 đó (trang 7).
(Tiết kiệm tài nguyên của SVC mình không copy lại nữa).
Mong các bạn dành thời gian đọc kỹ hơn các bài viết của topic để cảm nhận hết tấm lòng của bạn XR-250 và sự nhiệt tình ủng hộ của các thành viên khác với SVCvietnam.

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
hì hì bác NoKia71 lên tiếng rồi! Em cũng mạnh dạn bắn thêm phát nữa vậy
Mọi chi tiết về bản thân và liên lạc em đã đề cập ở trên rồi!
Em xin trả: 2.250k

giangtamduong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác Thịnh quyết không để em nó xổng rồi hiii..... anh em ơi bắn mạnh tí nào :a01: ủng hộ diễn đàn hehe bác Thịnh đừng giận em nhé ...:a35:

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Hi Bác Thịnh,
Nhà bác có gần chùa Bái Đính không vậy? Đầu năm đi nhưng đông quá, tắc đường nên vẫn chưa vào được chùa :a35:. Xin lỗi cả nhà vì hơi lạc đề một chút.
Nokia71 xin tiếp nhé... 2300k
Thân

Harmonie

Thành viên tích cực
SVC$
0
Các bác thổi lên cao quá-EM đành chờ tiếp theo xem đến đâu vậy.Đành bó tay......
Chờ đợi..............:a09:

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
híc, cả bác chủ topic và anh em đều nhiệt tình quá. Bây giờ chỉ còn là cuộc đua song mã. Cả nhà vẫn đang chờ kết quả của trận chung kết. Em không đủ lực nên chỉ cổ vũ thôi ạ.:a14:

XR-250

Thành viên tích cực
SVC$
0
em định để sáng hôm cuối cùng mới port ảnh cập nhật tiếp nhưng thấy các a vẫn tiếp tục trả giá nên đành up lên vậy, em xin nói lại là lồng này là lồng lâu năm nên màu rất đỏ..........:a44:
ảnh cập nhật có thêm vài món hàng trắng đây ạ: mấy thứ bao gồm
- 2 đầu cầu bịt bằng ngà voi, có thể thấy vân chéo
- mấy món xương xẩu như : nậm, gối cóng, câu đối cửa, miếng trang trí cửa, bộ nẹp, đỡ nẹp đáy, bộ bi chân, xiên chuối để gài dế hay thịt bò, tôm, cua cho chú đất yêu
++ cầu đứng đây ạ, công sức của e đó nha

++ Tổng thể lồng nhấn thêm mấy món trắng tinh nè ( trông cũng ngon nghẻ đấy chứ nhể )

++ Mấy đồ cơ bản đi theo lồng , nhận luôn mấy món này khi trúng giả nha các bác ,

Tham chiến nào các bác ơi

Longkucku

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cảm ơn bác XR-250 nhé.
Em cứ mạnh dạn bắn phát nữa: 2.350k.
Thanks.

XR-250

Thành viên tích cực
SVC$
0
post lại cái ảnh thẳng cho dễ nhìn, e quên mất không xoay nó ra

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lồng này thì ok rồi nhưng nhỏ quá nên không có nhu cầu mấy. T7 này rảnh vào chơi Chào Mào trong hội Hà Đông nhé. Chắc có hàng đấu đá cho chú đấy

anhlam67

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào cả nhà,
Hôm qua các anh em đi Thái Bình, bây giờ mới vào xem được, ko ngờ các cụ nhanh thế :a15:.
Đã là đấu giá ủng hộ diễn đàn 100% thì giá không còn là vấn đề nữa rồi :a21:, anh em nào được sở hữu lồng này chắc có duyên lắm đây. Để ghi lại dấu ấn này, dưới đáy lồng có lẽ cụ XR-250 nên khắc chữ "Lồng đấu giá trên diễn đàn SVC Việt Nam".

Thời gian vẫn còn dài, mình xin tiếp tục đi thêm ... bước nữa :a01: 2.200k

Thân!
rất đúng.nhìn lồng các bạn đấu giá mà thèm được bắn 1 phát,sao ko phải lồng Chào Mào hay khoen nhỉ?
nói như Nokia 71 là chuẩn rồi đã gọi là đấu giá ủng hộ diễn đàn thì vấn đè giá cả ko quan trọng nữa
XR-250 phải khắc chữ trên lồng để ghi lại kỷ niệm này nếu ai có duyên sở hữu nó
ko mua lồng chỉ vỗ tay cổ vũ ae cho sôi động thôi
CỐ LÊN AE ƠI.

giangtamduong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh XR-250 chịu chơi thật nha hii anh em hôm trước thấy lồng nguyên bản mà bắn cũng ì đùng anh thêm vào thế này thế nào giờ đến ngày mai cũng có đại bác cho xem hii em thì hết đạn 2 hôm nay rồi ngồi nhìn thôi, các bác ơi lồng đẹp thế này mà lại được chủ thớt chăm chút trang bị đủ thứ đồ chơi có cả hàng chính hãng sơ cua kèm theo thì quá đẹp rồi bắn mạnh lên nào các bác ủng hộ diễn đàn nào hehe...

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
cơ bản là cái tình của chủ topic, thấy mọi người bắn giá lên cũng độ thêm lồng cho xứng tầm, nhưng quan trọng hơn cả là 100% số tiền ủng hộ cho diễn đàn thế nên các anh em ủng hộ nhiệt tình cũng là vô vùng đáng quý. Đây thực sự là một topic rất có ý nghĩa từ trước tới nay.

Harmonie

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ngồi chờ xem các bác bắn nhau thôi chứ súng em thì súng lục,đạn thì có hạn nên ko thể bắn như đại bác được.Đến giò bác Longkucku vẫn cờ top
Up lên cho bác Longkucku :a15:

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
Hôm nay XR-250 đã chuyển chiếc lồng đấu giá cho mình thẩm tra chất lượng cũng như độ sát thực của chiếc lồng Tàu này . Qua đó nhờ luôn BCS HQ HAN làm các công tác còn lại của cuộc đấu giá cũng như trao lồng cho người thắng cuộc . (Hiện tại mình đang giữ chiếc lồng này) .
Xin thay mặt đội ngũ BQT svcvietnam nói chung và HQ HAN nói riêng xin được gửi lời cảm ơn chân thành tới XR-250 về tấm lòng hảo tâm này . Chúc bạn nhiều sức khỏe để luôn hoàn thành tốt công việc và song hành cùng HQ HAN cũng như svcvietnam .

PS : Còn 1 ngày nữa mới hết hạn của cuộc đấu giá chiếc lồng ủng hộ Diễn Đàn . Bác nào nhiệt tâm thì bắn phát nữa cho sôm tụ đi nào . . . :a01: :a01: :a01:

Thân chào ...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom