Guest viewing is limited

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chờ bác chủ thớt up hình lâu quá! Thôi thì cứ biết là lồng Tàu trơn, loại nuôi chòe đất đã! Mà lại là loại nóc bằng nữa chứ! Đúng loại em thích để nuôi chòe đất! Thôi em cứ mạnh rạn nhảy bước nữa đã.
Em xin trả lên 930k hì hì hì....
Các bác nhường em để em rinh em nó về nhà nào!

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
Phong ơi em đắt hàng quá đấy, xin chúc mừng nha.:a15::a15::a15:

dinhcoc

Mê chim nên chăm học về chim...
SVC$
0
vui quá,ko cần nhìn lồng tôi xin trả 950k,đúng luật đấu giá nhé hi hi,
ăn nhau giờ cuối mà:a20:

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
hé không được đâu cụ dinhcoc ới! Em nhảy bước nữa nè! Tròn 1.000k hé hé nhường em đi nào! Rinh em nó về Ninh Bình quê em - cố đô mà cụ!

scb2109

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hé không được đâu cụ dinhcoc ới! Em nhảy bước nữa nè! Tròn 1.000k hé hé nhường em đi nào! Rinh em nó về Ninh Bình quê em - cố đô mà cụ!
Hy vọng em sẽ có được cái lồng này nhé Thịnh, coi bộ em quyết tâm mang về Ninh Bình rồi!
Chúc em sớm sở hữu chiếc lồng này nhé!

giangtamduong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Căng thẳng quá các bác, bác chủ thớt ơiiiiii cho 5k ảnh để anh em bắn phá tiếp hii, em đang chờ nổ một phát thật hoành tráng mà không biết kịp không hiii.

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Wa, chào cả nhà,
Vui quá, Nokia71 góp vui với mức tiếp theo 1.050k.
Thân

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hy vọng em sẽ có được cái lồng này nhé Thịnh, coi bộ em quyết tâm mang về Ninh Bình rồi!
Cảm ơn bác! hì hì em đang rất mong được giữ chiếc lồng đó mà bác! Hy vọng là em sẽ không phú công sức mà không được mang em nó về! Anh em Ninh Bình đang cố gắng phát triển để tạo 1 sân chơi nhỏ của svcvietnam tại Ninh Bình mà anh! Hiện tại mới là VK nhưng hy vọng sau này sẽ có nhiều bác và nhiều loài chim khác nữa bác ạ!

XR-250

Thành viên tích cực
SVC$
0
nóng hổi quá, e đưa ra mức giá ban đầu có 50k, mỗi lần trả chỉ cần trả 20k là đủ vậy mà các bác nhanh quá, e không nghĩ lại xôm đến thế, chân thành cám ơn các bác nha, hôm nay đem lồng ra cọ rửa lại cho ngon lành chụp lên cho xứng , e nói qua là lồng này bên TQ họ để nuôi chòe đất ( tai cóng khuyên cho vào bị bé mà tai cóng Chào Mào cho vào lại quá to) ảnh đây ạ mầu đỏ quạch phù sa( để lâu quá toàn mạng nhện :a33:), vệ sinh bgon lành là chụp ảnh lên ngay nè, đáy lót thảm nha các a

Còn đây là bộ cóng nè, hàng hiếm nha

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cảm ơn bác! hì hì em đang rất mong được giữ chiếc lồng đó mà bác! Hy vọng là em sẽ không phú công sức mà không được mang em nó về! Anh em Ninh Bình đang cố gắng phát triển để tạo 1 sân chơi nhỏ của svcvietnam tại Ninh Bình mà anh!

---------- Post added at 11:45 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

được nhìn tận mắt rồi! Em xin bắn 1 phát nữa cụ ơi!
Em xin đề giá: 1.100k. Nhìn tận mắt rồi không thể không cố găng!
Các cụ thông cảm em phải rinh được em nó về!

anhlam67

Thành viên tích cực
SVC$
0
the_unbrn thấy toàn sưu tầm lồng Huế chơi cơ mà,sao bây giờ lại chuyển sang chơi lồng tàu rồi.chán lồng huế rồi à.
bác chủ topic cho tôi hỏi lồng này có chơi Chào Mào được ko đấy,để tôi còn trả thêm lên/

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lồng Huế là em chỉ chơi khuyên và sâu thôi cụ ạ! EM cũng chưa có chiếc nào to hơn lòng khuyên cả! Đang tìm 1 em chòe đất nên thấy lồng chòe đất của bác chủ thớt là em muốn rồi! Hơn nữa mua đấu giá như thế này coi như là kỷ niệm từ diễn đàn mà cụ!
Mà lồng này nuôi Chào Mào thì nhỏ quá không được đâu cụ anhlam67 ạ! hì hì cụ cũng bon chen quá đấy nhá!

XR-250

Thành viên tích cực
SVC$
0
e đã bảo ngay từ đầu rùi mà, lồng này dùng để nuôi yến hoặc chòe đất, nuôi chòe đất là ok nhất. nhốt Chào Mào cũng được nhưng nhỏ, có lẽ chỉ để xách đi chơi thui, theo e thì không nuôi chào mào vào lồng này

anhlam67

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lồng Huế là em chỉ chơi khuyên và sâu thôi cụ ạ! EM cũng chưa có chiếc nào to hơn lòng khuyên cả! Đang tìm 1 em chòe đất nên thấy lồng chòe đất của bác chủ thớt là em muốn rồi! Hơn nữa mua đấu giá như thế này coi như là kỷ niệm từ diễn đàn mà cụ!
Mà lồng này nuôi chào mào thì nhỏ quá không được đâu cụ anhlam67 ạ! hì hì cụ cũng bon chen quá đấy nhá!
nhìn thích quá mà không mua tranh được của ông..he he he..nếu mà nuôi Chào Mào được thì phải "bon chen" với ông chứ....he he he ...thôi ông độc diễn đê...rồi sớm mang về NB

---------- Post added at 12:13 AM ---------- Previous post was at 12:10 AM ----------

e đã bảo ngay từ đầu rùi mà, lồng này dùng để nuôi yến hoặc chòe đất, nuôi chòe đất là ok nhất. nhốt chào mào cũng được nhưng nhỏ, có lẽ chỉ để xách đi chơi thui, theo e thì không nuôi chào mào vào lồng này
bác có lồng Chào Mào TÀU như thế này mang đấu giá đe,mang ra đấu giá là tôi bon chen ngay đấy...nói vui nhà còn lồng chào mào đẹp để lại cái..

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Xin chào,
Wa... xin phép đưa ra 1.150k cho thêm sôi động nhé.
Thân

XR-250

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhìn thích quá mà không mua tranh được của ông..he he he..nếu mà nuôi chào mào được thì phải "bon chen" với ông chứ....he he he ...thôi ông độc diễn đê...rồi sớm mang về NB

---------- Post added at 12:13 AM ---------- Previous post was at 12:10 AM ----------

bác có lồng chào mào TÀU như thế này mang đấu giá đe,mang ra đấu giá là tôi bon chen ngay đấy...nói vui nhà còn lồng chào mào đẹp để lại cái..

dạ không có bác ạ,tại cái lồng này e không dùng nên đấu giá thui..........................:a36:

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào cả nhà

Sang ngày mới xin tham gia với bước giá 1200k
Chúc mọi người một ngày mới vui vẻ

quangtran

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
huk....nhức đầu thật đầu xôm gì mà xôm quá,...xôm hơn cả bán mắm nữa xin chúc cho cả nhà có 1 ngày thứ 7 xôm tụ nhé!:a20:

dulong

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lồng nầy bỏ than được không vậy?...................để em bắn một phát nửa chứ........hehe

hieukhongem

Thành viên tích cực
SVC$
0
Vui quá!Hôm nay đã sang trang thứ 6 rồi.Trang mới em xin trả giá cho em nó là 1250k nha.Nhanh chân hơn Bác Thuận rồi:a01::a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom