Guest viewing is limited

Longkucku

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc mừng bác Nokia nha. Em không theo kịp vụ này rồi. Qua đây cũng xin cảm ơn sự nhiệt tình đóng góp xây dựng Diễn đàn của bác XR-250 và bác Nokia.
Chúc cho Diễn đàn ngày càng phát triển.
Cá nhân mình không thành công trong buổi đấu giá này, nhưng cũng muốn có một chút đóng góp cho Diễn đàn. Mình xin ủng hộ quỹ HQHN số tiền 200k, sẽ chuyển cho Ms Vet vào sáng CN tới nha.

vanhien911

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào anh em diễn đàn!!!
Em theo dõi diễn biến cuộc đấu giá từ đầu đến tận 17h ngày 21/04. Topic luôn nóng >100 độ và lấy làm khâm phục tâm tình của mọi người có ý kiến đóng góp mang tính xây dựng cho diễn đàn, đến giờ phút này xin chúc mừng anh Nokia71 đã thắng cuộc nhưng trên hết xin cảm ơn tất cả mọi người đã xây dựng lên một sân chơi ý nghĩa. Mong ước chỉ là mong ước thôi là đáy lồng đã được khắc "Lồng đấu giá tại SVCVIETNAM"

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
thế là bác Nokia71 trúng rồi, nhìn đồng hồ diễn đàn đúng 17h chiều thế kia thì em nó chạy đi đâu được nữa. Chúc mừng bác, chúc mừng bạn XR-250, chúc mừng SVC đã có một sân chơi đầy thú vị và bổ ích.

Lộc 2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc mừng bác nokia71 đã có được chiếc lồng đẹp.
Chủ nhật này mang lồng ra cà phê hồ Hoàng Cầu cho anh em thưởng thức nhé.
Chúc mừng, chúc mừng.

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào bác Lộc 2010,
Chủ nhật tuần này (25/4) mình & một số anh em Uông bí tham gia Hội thi VK do CLB Long Biên-HN tổ chức. Mà cafe hồ Hoàng Cầu ở đâu vậy bạn? Nếu có dịp đi Hn, buổi trưa mình thường ra hồ Hale uống cafe & nghe khuyên líu...:a21:
Xin lỗi đã hơi lạc đề một chút. Chào bạn.
Thân!

beng_beng

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chúc mừng Bác Nokia có trong tay chiếc lồng đẹp,và ý nghĩa , quả thật em và anh Thịnh ( The_unborn) rất mong chiếc lồng về Ninh Bình nhưng lại chậm tay hơn bác mất rồi. chúc bác và mọi người trong diễn đàn mạnh khỏe , ngày càng yêu và đam mê những chú chim.
@ em cũng gửi lời chúc tới riêng anh XR_250 và gia đình. cám ơn anh đã có hành động đầy ý nghĩa làm mọi người thấy gần nhau nhiều hơn.

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Giờ em mới onl.hjx.k theo dõi được cuộc đua gay cấn này.đúng là...:a09:.Tiếc quá.
Tiếc cho Thịnh anh từ đầu topic tới giờ.
Và chúc mừng bác Nô ki a.:a09:Quả thật đây đúng là duyên số bác nhỉ.
Chúc cụ XR đã thỏa mãn tâm nguyện.
Chúc toàn thể mọi thành viên svcvn.
Khỏe mạnh và cùng nhau sát cánh với svcvn:a44:

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào cả nhà,
Chào bạn XR-250!

Xin cảm ơn bạn XR-250 đã ủng hộ diễn đàn, đây quả là một sân chơi bổ ích. Mình cảm thấy vui vì đã cùng anh em đóng góp phần nào vào diễn đàn qua phần đấu giá chiếc lồng của bạn. Nếu bạn đưa thời gian dài thêm một chút... chắc cuộc vui sẽ nóng hơn nữa :a01:.

Như kết quả đấu giá, mình xin làm tròn số & sẽ chuyển sớm 3tr qua tk của bác Huy_chuột :a21:.

Cảm ơn diễn đàn & anh em.

Trân trọng!
Nokia71 - 0905 746 888

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Xin chúc mừng chủ nhân mới của chiếc lồng đầy ý nghĩa có 1 không 2 này.xin chúc Nokia nhiều niềm vui và hạnh phúc.tiếc rằng vì sequat không đc tham gia đấu cùng anh em những phút gay gấn này.Một lần nữa xin chúc mừng Nokia71.Cám ơn XR-250.

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
Vậy là chiếc lồng đã có chủ nhân mới . Xin chúc mừng Nokia71 đã thắng cuộc . Chúc XR-250 toại nguyện . Với tấm lòng hảo tâm mang lại cho diễn đàn và tạo sân chơi lành mạnh cho các thành viên trong ngôi nhà svcvietnam . Xin chia buồn với toàn thể thành viên còn lại tham gia cuộc đấu giá trên . Hy vọng sẽ còn nhiều những tấm lòng hảo tâm như XR-250 để các ace khác có cơ hội trên tinh thần chung tay xây đắp để giữ vững svcvietnam .
Mình thay mặt cho BCS HQ HAN đang giữ chiếc lồng của cuộc đấu giá này . Nếu Chủ Nhật này Nokia71 có dịp lên HN thi Khuyên thì ghé qua Hội Quán tại quán cafe Đảo Hoàng Cầu làm thủ tục nhận lồng và giao lưu cùng ace HQ HAN nhé !
Một lần nữa xin chúc mừng Nokia71 . Chúc cho ngôi nhà svcvietnam mãi luôn phát triển . Giữ vững sân chơi bổ ích và thắm đậm tình anh em .

Thân chào ...

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào bạn Minhhp,
Mai mình có lịch đi Hn, chắc cuối buổi sáng sẽ ghé qua & nhận lồng.
Chủ nhật tuần này mình đi với một số anh em khác tham gia Hội thi tại Long Biên-HN, sợ đến muôn hoặc sai hẹn mất :a21:.
Mình xin lỗi vì ở QN nên chưa biết dõ địa chỉ của quán cafe Đảo Hoàng Cầu. Bạn ghi rõ địa chỉ quán cafe giúp nhé, khoảng 11h mình qua.
Thanks

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
Chào bạn Minhhp,
Mai mình có lịch đi Hn, chắc cuối buổi sáng sẽ ghé qua & nhận lồng.
Chủ nhật tuần này mình đi với một số anh em khác tham gia Hội thi tại Long Biên-HN, sợ đến muôn hoặc sai hẹn mất :a21:.
Mình xin lỗi vì ở QN nên chưa biết dõ địa chỉ của quán cafe Đảo Hoàng Cầu. Bạn ghi rõ địa chỉ quán cafe giúp nhé, khoảng 11h mình qua.
Thanks

Vậy khi nào cụ lên đến HN thì alô cho mình vào số : 0948694888

Mình sẽ hướng dẫn và chuẩn bị để cụ nhận lồng . Tiện thể giao lưu cùng với ace HQ luôn .

Thân chào ...

quangtran

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
huk quả thật là diễn đàn ta đã có một sân chơi đầy hào hứng và kết thúc đầy thành công, qua thành công lần này diễn đàn ta sẽ có những tiếng vang nhất định và tạo nhiều hứng khởi ở các thành viên, xin chúc cho diễn đàn ta ngày càng gắn kết !

thân !

hoangnguyen_1712

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em xin gởi lời chúc mừng đến bác Nokia 71, vì đã sở hữu được cái lồng đẹp và quí. Riêng bác XR 250 em cũng xin cảm ơn bác vì đả tạo ra một không khí sôi động và hấp dẫn trong mấy ngày qua, xin chúc bác và tất cả thành viên SVC một sức khỏe dồi dào hạnh phúc và hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn:a15: :a01: :a15:

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc mừng cụ Nokia nhé! Em không có thời gian lên mạng mấy ngày vừa rồi nên để tuột mất chiếc lồng!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom