Guest viewing is limited

tuanminhchau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh em cho em hỏi cho rõ thắc mắc này chút:Có khi nào chim đất mái có cánh trắng không?Hiện tại em đang cầm một em đất hai mùa nết chơi cánh và ra hình quy khá tốt nhưng giọng thì dở lắm cứ tetete... không đảo giọng dù có đi dợt{tuần một lần}.anh em trong cội người nói chim mái,người bảo con này màu socola nhạt:em potay.Xin cho hỏi có trường hợp nào đất mái có cánh trắng không ạ.xin cảm ơn

caonguyen688

Thành viên tích cực
SVC$
0
up ảnh lên mọi người còn đánh giá biết đc chứ, mà thường thì mái k co cánh trắng đâu có khi con bác bj đột biến thì sao ehehe chờ up ảnh lên

loitran_48

Thành viên mới
SVC$
0
nếu là mái thật thì gép đôi sinh sản f1 lại dc mấy em bông thì hay wa.chúc cụ thành công.

thân

tuanminhchau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
rnmoal

_Heartless

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nếu con này cả 2 bên đều có cánh trắng như nhau thì là chim trống cụ nha. Vì mình cũng đang có 1 con mà sắp qua mùa 2 rồi mà vẫn chưa thay xong lông máu, trong này gọi là lông phèn. Cụ cứ yên tâm chăm bẵm nó tốt đề thay lông tốt nó sẽ thay toàn bộ màu đen tuyền. Còn giọng hót thì có vẻ con này của bác nuôi từ nhỏ lên, ko có chim thầy dẫn giọng nên giọng nó ko phong phú đấy. Kiếm cho nó con than thầy giọng tốt ép giọng nha bác, khá chua đấy

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom