Guest viewing is limited

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
Đang cho đàn chào mà nhà tắm thì nghe wét..wét, từ mồi đến tơ đều dáo dát nhìn. Linh cảm có chim lạ, mà loại ăn thịt chứ chẳng chơi. Ra xem thì thấy cảnh này :a37:

1 cu gáy nhà ai sẩy đang hướng vô nhà iem :))

Nhanh chóng triển khai mồi :a37:

bẩy =))

Quan sát kỹ em này sao cườm ít quá, mà mùa này thì làm gì còn chim tơ nữa. Khả năng là mái roài

Thôi...cho em nó qua ải vậy :D

Thân

ChoDoiTinhYeu22

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Èo, mồi bác giăng hấp dẫn quá nên em nó chẳng chịu vào thì có. Chứ em thấy cụ cá đâu có từ bi mà bỏ qua bữa nhậu miễn phí đâu. Heheheh:a01:

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Éc éc éc, cụ để cái lồng bàn màu đỏ như lửa vậy thì có em mô dám xuống nè!!!

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
@TDP : em tìm quanh nhà không có cái chi để đặt bẩy hết anh à, chỉ có mỗi cái lồng bàn đó :a04:

@chodoitinhyeu22 : cũng vừa chứ thầy, từ khi nhận thức tốt, iem chỉ ăn gà vịt chứ không đụng tới thịt chim đâu thầy. :a04:

Thân

xalung

Thành viên tích cực
SVC$
0
hix! Sao nhà em chỉ có chim sẻ nó mò vào thôi... chẳng thấy chim sổng nhà ai mò vào thế cả...:a33:

VINACHIM

"yêu người ... yêu đời..."
SVC$
0
chời :a10: !!! cụ CÁ làm mở bài nghe hấp dẫn quá thế mà kết cục lại ....:a09: ( ko có hậu tí nào :a42:)!!!
mà em thấy cụ phân biệt chủng tộc quá, con nhà Chào Mào " lang thang kiếm sống " thì cụ " đón nhận niềm nở " lắm mà :a23: !!! còn con nhà khác thì cụ lại " vô tâm " thế :a33:
mở rộng lòng từ bi mà " thu nạp " em nó đi cụ ơi, để nó " cơ nhỡ " tội lắm :a01::a01::a01:!!!

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
...Cái ni người ta gọi là : Đất lành chim đậu....nhưng đâu biết ....đất không lành ta nhậu luôn chim!" kakaka
nên nó không vào thì đúng rồi.
Em này chắc chắn là chim bị "sổng chuồng" chứ cu gáy trời ko đủ can đảm như thế ....
DTH

NAMNHI

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đang cho đàn chào mà nhà tắm thì nghe wét..wét, từ mồi đến tơ đều dáo dát nhìn. Linh cảm có chim lạ, mà loại ăn thịt chứ chẳng chơi. Ra xem thì thấy cảnh này :a37:

1 cu gáy nhà ai sẩy đang hướng vô nhà iem :))

Thân

Nhìn xa xa trông như con chim gáy giọng thổ hay thổ bầu nhà ai sổng chuồng các bác à! Thôi, cho em ta tự do cũng tốt bác Cadn à! thiện tai, thiện tai!

xxxbopy

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nhìn xa xa trông như con chim gáy giọng thổ hay thổ bầu nhà ai sổng chuồng các bác à! Thôi, cho em ta tự do cũng tốt bác Cadn à! thiện tai, thiện tai!
TRỜI! THẾ THÌ TIẾC QUÁ ROÀI BÁC Cá UI! HI HI HI, tiếc thật!

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Híc...nhìn ảnh bác vãi thóc và 1 cái que dựng đứng em đã nghi nghi.Xuống ảnh tiếp theo ko thể nín đc cười:a21:.Bác chơi nguyên cả cái lồng bàn ra thế làm thì chắc có đói em nó cũng còn phải xét xem có nên mạo hiểm hay không đã.Mà bác bẩu để nó tự do em cũng thấy nghi ngờ lắm :a40: Bít đâu đấy nấu miến ăn 1 mình sợ ae lên án nên nói vậy á:a43:

tuanpham1703

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bẩy không được chứ làm gì có chuyện cho qua ải:a01::a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom