Guest viewing is limited

vinhbe

"Tôi là Tôi !"
SVC$
0
Bác Nam & VInh nếu được thì post hình con Đất của các bác lên luôn đi cho anh em chiêm ngưỡng ha Thân !!!

hic hic nếu mà có máy chụp hình em cho cả nhà sinh vật cũa em lên cả rùi mà tiếc là không có máy chụp mới buồn chứ đất-bach nếu được thì qua nhà mình chụp nè rùi về post lên giùm mình luôn chứ mình cũng dỡ về vụ này lắm đất_ bach à.:a05:

SVC$
0
hic hic nếu mà có máy chụp hình em cho cả nhà sinh vật cũa em lên cả rùi mà tiếc là không có máy chụp mới buồn chứ đất-bach nếu được thì qua nhà mình chụp nè rùi về post lên giùm mình luôn chứ mình cũng dỡ về vụ này lắm đất_ bach à.:a05:

Ok luôn để mình coi tuần này mình rảnh ngày nào mình gọi trước cho Vinh rồi có gì mình qua chụp nguyên tiểu đội Vinh lun nha Thân !!!

khungtroilangdu87

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có anh em nào bít giá chim non bao nhiêu ko?hôm đi bẫy nghe mấy chú hót mà cứ tưởng là sơn Ca nhưng khi xem kĩ lại thì ko phải,hôm qua đi xem đến chỗ nọ thấy có 1 chú chim non lông lá đầy đủ đứng hay bung cánh nhịp đuôi,Bác hô 150k mắc ko mấy huynh?cho KTLD ý kiến với!thank!

N

__Nick__

Guest
chú đất của Khoa nhìn thích thật em àh . Nó đứng trên tay em nhìn hay thật hihihi . Giống y xì chú mi đuôi trắng nhà anh. bây giờ chỉ cần anh huýt gió phát là bay lên tay đậu liền hihihi . nhìn cũng giống mấy nhà luyện thú chuyên nghiệp . kekekeke

SVC$
0
Bây giờ em muốn nó đứng lên tay em cũng không được nuôi từ nhỏ đến lớn nó nỡ lòng nào đủ lông đủ cánh nó từ giã em luôn bay không 1 lời từ biệt híc híc nó mà như con Mi đuôi trắng của anh cũng đỡ huhu :((

tranquocnam

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim của bạn đang thay lông bạn nên cho ăn đồ tươi nhiều vào nha, chúc bạn thành công

hoalo_biglong

"Hoalo-thần chưởng"
SVC$
0
sao mà Đất trong nam rẻ thế nhỉ
Chim đầu mùa mà có 150k
ngoài nầy tới 400k bác ạ
chim bác Đất Bạch bay rồi sao
xin vô cùng chia buồn
và vô cùng vui mừng vì mẹ thiên nhiên có dc 1 đứa con trở về

Đoàn_MinhHP

Thành viên mới
SVC$
0
nuôi choè đất khổ thật bạn ah, nó nhảy và giẫy nưa, mình nuôi một chú đút lên bây giờ nhảy ghê quá mình đang cố thuần. Nhìn chòe đát thích quá bạn ơi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom