Guest viewing is limited

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý anh chị em thành viên diễn đàn,

Lời đầu, BQT xin chân thành cám ơn quý anh chị em đã tham gia chung tay với BQT, sau khi họp bàn, BQT thống nhất danh sách đợt 1 các cộng tác viên của diễn đàn như sau:

Stt. Tên - Chuyên mục cộng tác
:

1. Chaomaonui - Chim Chào Mào
2. Thanhbonsai9x - Chim Chào Mào & Cây Cảnh
3. crazytimes - Chim Chào Mào
4. Nhat_nguyet79 -
Chim Chào Mào, Chòe Than, Họa Mi, Cu Gáy
5. cuong01 - Chim Vành Khuyên
6. Cu2006 - Chim Chào Mào
7. Longkucku - Chim Chào Mào, Cu gáy
8. Tungden - Chòe Than
9. Phamvannam - Chim Chào Mào.
10.
Lee Minh - Chim Chích Chòe Than
11. Overstar - Chim cảnh nhỏ - Finch

Xin chúc quý anh chị em thật nhiều sức khỏe, thành công trong cuộc sống và luôn luôn cố gắng hoàn tất tốt công việc mình đã đảm nhiệm.
Kính mong quý anh chị em diễn đàn, chúng ta cùng giúp đỡ để các cộng tác viên có thể làm tốt các công việc được giao.

Trân trọng
Ban Quản Trị

Ps:
Các bạn nào chưa có danh hiệu riêng, các bạn pm cho smod để chọn cho mình một câu danh hiệu nhé!

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Xin chúc mừng các bác . Mong các bác góp sức cùng BQT để đưa diễn đàn lên một tầm cao mới .

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
em xin gởi lời cảm ơn chân thành đến BQT đã tín nhiệm e cũng như mấy ae trên. Em xin hứa sẽ làm tốt nhất có thể nhiệm vụ mà BQT đã giao phó

thân
thanhbonsai

tungden

Thành viên tích cực
SVC$
0
cùng cố gắng vì ngôi nhà chung SVCVIẾTNAM,mong mọi người giúp đỡ

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Xin cám ơn sự tín nhiệm của BQT dành cho mình, xin hứa sẽ cố gắng hết sức vì một mục tiêu Làm cuộc sống tốt đẹp hơn!

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Quả thực em k biết là em được chọn làm cộng tác viên nữa . Khi đọc bài này xong , chỉ tới số thứ tự là số 9 thôi . Giờ lại thành 11 rồi . K ngờ là em được chọn . Mấy ngày nay em mắc ôn thi kết thúc học phần nên chả có thời gian chăm chút mấy . Nên cũng k có pos bài được nhiều .
Thực sự là niềm vui tới rất nhanh một chút thôi . Trong một khoảng thời gian rất ngắn .
Vâng ! với sự ủy thác của BQT cùng toàn thể anh em trong 4rum em nguyện cố gắng đưa hết sức mình vì svcvn . Sau khi thi xong em sẽ cố gắng ổn định nhiệm vụ được giao . Chào mọi người . Chúc mọi người luôn vui cùng svc .:a22:

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
cảm ơn BQT đã chọn em.em xin hứa sẽ làm tốt những gì mình có thể làm.

cu2006

"Vô Thường"
SVC$
0
chân thành cảm ơn BQT đã ưu ái cho cu2006 đc tham gia làm cộng tác viên của dđ svc, hứa sẽ hết sức cống hiến vì sự nghiệp chung của dđ svcviệtnam.
CHúc BQT sức khoẻ, thành công, chào thân ái.

Thân
@cu2006

anhnam

'"mến bạn nuôi chim"
SVC$
0

Lời đầu, BQT xin chân thành cám ơn quý anh chị em đã tham gia chung tay với BQT, sau khi họp bàn, BQT thống nhất danh sách đợt 1 các cộng tác viên của diễn đàn như sau:

Stt. Tên - Chuyên mục cộng tác:

4. Nhat_nguyet - Chim Chào Mào, Chòe Than, Họa Mi, Cu Gáy
8. Tungden - Chòe Than
10. Lee Minh - Chim Chích Chòe Than

Xin chúc quý anh chị em thật nhiều sức khỏe, thành công trong cuộc sống và luôn luôn cố gắng hoàn tất tốt công việc mình đã đảm nhiệm.
Kính mong quý anh chị em diễn đàn, chúng ta cùng giúp đỡ để các cộng tác viên có thể làm tốt các công việc được giao.

Trân trọng
Ban Quản Trị
Ps: Các bạn nào chưa có danh hiệu riêng, các bạn pm cho smod để chọn cho mình một câu danh hiệu nhé!​

Tôi xin gởi lời chúc mừng đến 11 bạn là cộng tác viên đầu tiên của diễn đàn SVCVN, trong đó có bạn chaomaonui mà tôi mến. Chúc các bạn thành công trong nhiệm vụ mới. Thân, anhnam.

chaomaobt

"Chào Mào Huế..."
SVC$
0
Rất cảm kích trước tấm lòng và sự quan tâm của BQT khi xét chọn tôi vào đội ngũ Cộng tác viên.

Được đứng vào đội ngũ CTV là 1 niềm vinh dự nhưng cũng là 1 trách nhiệm năng nề mà tôi cần phài cố gắng phấn đấu nhiều hơn nữa cho Diễn Đàn chúng ta ngày càng phát triển mạnh hơn nữa và là sân chơi bổ ích cho những người đam mê sinh vật cảnh.

nhat_nguyet79

"Đất lành chim đậu"
Thành viên BQT
SVC$
0

Stt. Tên - Chuyên mục cộng tác
:

4. Nhat_nguyet79 -
Chim Chào Mào, Chòe Than, Họa Mi, Cu Gáy
8. Tungden - Chòe Than
10.
Lee Minh - Chim Chích Chòe Than

Trân trọng
Ban Quản Trị

Ps:
Các bạn nào chưa có danh hiệu riêng, các bạn pm cho smod để chọn cho mình một câu danh hiệu nhé!
Wao! Cảm ơn BQT đã tạo điều kiện cho nhat_nguyet79 có thêm cái "nghề" tay trái!
Xin chúc mừng các bạn trong nhóm cộng tác viên!

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Xin nhiệt liệt chào đón, và chúc mừng các bạn Cộng tác viên đã trúng tuyển.

Các bạn là niềm hy vọng để trở thành các Moderator và Super Moderator của diễn đàn sau này.

Mong các bạn luôn cố gắng trau dồi thêm nghiệp vụ, thận trọng và tinh tế trong giải quyết công việc. Góp phần tích cực của mình cho diễn đàn, và không ngừng phấn đấu vươn lên thành đạt hơn.

Thân.

trung_apolo

"mỗi ngày một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin chúc mừng các anh chị em được tin tưởng giao làm công việc của "mod". Các bạn sẽ cố gắng hoàn thành trách nhiệm của mình để xứng đáng niềm tin yêu của các thành viên trang svc này nhé.

Chúc các anh chị luôn khỏe, tiếp thu và học tập cái mới, hoàn thành công việc trên tin thần : Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn.

Thân ái

Longkucku

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cảm ơn các anh chị trong BQT đã tín nhiệm mình, mình xin hứa sẽ hoàn thành tốt công việc trong quyền hạn cho phép và đóng góp nhiều hơn nữa vì sự phát triển của Diễn Đàn.
Xin chân thành cảm ơn.

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
hum nay vào mục gà nòi thì thấy hình như chưa có ae nào làm điều hành viên mục này hết. về mục gà nòi thì thanhbonsai cũng có chút xíu kinh nghiệm, nên đã trao đổi với anh LONG rồi nên mạo phép xin BQT cho em đóng góp chút công sức nhỏ vào mục này. với tiu chí làm cho cuộc sống tốt đẹp hơn nên e sẽ cố gắn hết mình

thân
thanhbonsai

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào toàn thể quý anh chị em thành viên,

Ban Quản Trị xin được set nhóm cộng tác viên cho các bạn sau:

1. Bạn Merci_Lavie: Tham gia cộng tác quản lý box chim Vành Khuyên.
2. Bạn Thanhbonsai9x: Tham gia cộng tác quản lý thêm box: Cây Cảnh, Hoa Cảnh, Non bộ, Đá Cảnh.

Ban Quản Trị xin thay mặt toàn thể anh chị em diễn đàn, xin cám ơn hai bạn đã chung tay cùng với BQT cộng tác giúp đỡ quản lý các box trên, xin chúc hai bạn thật nhiều sức khỏe, thành công thật nhiều trong cuộc sống.

Trân Trọng
Ban Quản Trị

Longkucku

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc mừng Trung nhé.
Chúc chú luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.
Thân.

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Trung ơi nghỉ hè về Hải Dương nhớ mang chim về thi thoảng đi dãi cùng anh em nhé! Chúc mừng chú! Chúc chú hoàn thành tốt vai trò quản lý bên box Vành khuyên!

merci_lavie

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em xin chân thành cảm ơn BQT đã tín nhiệm giao trọng trách cho em, em xin hứa sẽ làm tốt trọng trách được giao để góp một phần nhỏ bé của mình cho sứ mệnh " Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn " của SVCVietNam ta.

Thân ái !

:smiles_39:

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
hihi. em cũng không biết nói gì hơn ngoài lời cảm ơn chân thành đến BQT đã tín nhiệm giao cho em quản lý thêm box hoa cảnh, non bộ, đá cảnh. em sẽ cố gắn làm hết khả năng của mình để không phụ lòng BQT cũng như ae trên 4rum đã tín nhiệm

thân
thanhbonsai

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom