Guest viewing is limited

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào toàn thể thành viên,

BQT_svcvietnam lập topic này để cập nhật danh sách các thành viên, cá nhân, tổ chức... đã có tấm lòng đóng góp vào quỹ diễn đàn svcvietnam, nhằm giúp đỡ duy trì, phát triển diễn đàn svcvietnam.vn,

Danh sách các Mạnh Thường Quân đã đóng góp ủng hộ:
1. Đặng Tuấn Hùng - Hungdt: 1.000.000đ
2. Nguyễn Minh Thoan - Thoangia: 300.000đ
3. Nguyễn Thu Thiều - NTT: 100.000đ
4. Nguyễn Thanh Hùng - chaomaomoi: 400.000đ

BQT xin chân thành cám ơn các thành viên, cá nhân, tổ chức đã có tấm lòng giúp đỡ ủng hộ svcvietnam, BQT sẽ cố gắng mỗi ngày, đưa svcvietnam đến với mọi người, hoàn thiện và phục vụ các thành viên tốt hơn.

Trân trọng
BQT_svcvietnam

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Thưa Quí cụ! Hôm trước DTH có nói là ủng hộ phần bảng hiệu và nhờ Huy chuột làm ..... nhưng nay có NTT xung phong và vì có người nhà là QCao nên sẽ tốt hơn. Do đó DTH sẽ chuyển thành hiện kim vào quỹ vậy! Sẽ gởi trực tiếp cho cụ Chuột.
Thân.

NTT

...một thoáng đam mê...!
SVC$
0
Bác ơi.!vì chưa có sở hữu được chú chim cảnh đẹp nào ...nên chưa có dịp gì để ra mắt...vì vậy NTT chỉ còn biết xung phong và ra trận để góp vui cùng SVCVIETNAM như thế này thôi Bác ạ.
Biết đâu sau này sẽ tìm được 1 huy hiệu giống A.Huy thì sao (nói vui thôi) lĩnh thì được ,còn A. Huy thì ngại quá ,còn được con thỏ nhảy thì NTT thích lắm ...hi`hi` hi`

NTT

Bạn chú ý viết bài có dấu tiếng việt

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
a Peter Hà có gửi 100USD để chi 50USD ũng hộ diễn đàn và 50USD vào việc khác
Nên e chỉ cập nhật danh sách 50USD=1640:2=820k
Con 50USD dùng làm vào việchì e sẽ ghi thông báo
Xin thay mặt BQT diện đàn svcvietnam.vn xin chân thành cám ơn anh Peter Hà đã có tấm lòng giúp đỡ ủng hộ svcvietnam, BQT sẽ cố gắng mỗi ngày, đưa svcvietnam đến với mọi người, hoàn thiện và phục vụ các thành viên tốt hơn.

Danh sách các Mạnh Thường Quân đã đóng góp ủng hộ:
1. Đặng Tuấn Hùng - Hungdt: 1.000.000đ

2. Nguyễn Minh Thoan - Thoangia: 300.000đ
3. Nguyễn Thu Thiều - NTT: 100.000đ
4. Nguyễn Thanh Hùng - chaomaomoi: 400.000đ
5.Peter Hà - 820.000đ

Ban Quản Trị

Thành viên BQT
SVC$
0
BQT nhận được số tiền 500.000đ ủng hộ quỹ phát triển diễn đàn svcvietnam từ anh Nguyễn Ngọc Hải ( anh ngnghai). BQT thay mặt anh chị em diễn đàn svcvietnam, xin được gởi lời cảm ơn chân thành đến anh.

Chúc anh và gia đình thật nhiều sức khoẻ, một mùa Giáng Sinh an lành, hạnh phúc.

Trân trọng
BQT_svcvietnam

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào toàn thể anh chị em,

Thay mặt thủ quỹ diễn đàn, HLong_ce xin thông báo: diễn đàn đã nhận được 1.000.000đ của anh Nokia71 đóng góp ủng hộ quỹ duy trì diễn đàn.

Thay mặt toàn thể anh chị em diễn đàn, xin chân thành cảm ơn sự đóng góp duy trì trang web svcvietnam.vn.

Thân
HLong_ce

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Xin chào BQT,
Nokia71 xin đóng góp đóng góp thêm 1.000.000đ vào quỹ diễn đàn svcvietnam, nhằm giúp đỡ duy trì, phát triển diễn đàn svcvietnam, sẽ chuyển qua account của bác huy_chuot.
Thân!

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Xin chào BQT,
Sáng nay Nokia71 mới chuyển đc vào TK bác huy_chuot: 2tr (1tr đóng góp vào quỹ ủng hộ SVC VN + 1tr vào quỹ tấm lòng vàng).
Thân!

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin chào BQT,
Sáng nay Nokia71 mới chuyển đc vào TK bác huy_chuot: 2tr (1tr đóng góp vào quỹ ủng hộ SVC VN + 1tr vào quỹ tấm lòng vàng).
Thân!
Thân chào toàn thể thành viên
Em đã nhận dc 2tr của a Nokia71
Thay mặt toàn thể anh chị em diễn đàn, xin chân thành cảm ơn sự đóng góp của anh
Chúc cac thành viên năm mới sức khỏe dồi dào,vạn sự như ý,an khanh thịnh vương
Thân

Longkucku

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào cụ Huy.
Sáng thứ 6 ngày 21/01/2011 cụ Minhhp đại diện cho HQ SVC tại HAN đã chuyển cho cụ Huy số tiền là 1.400.000đ. Trong đó, 1.000.000đ là tiền kinh phí HQ HAN hỗ trợ phí duy trì diễn đàn SVC; 400.000đ là tiền ủng hộ của cụ Đại linh (200.000đ) và cụ Thắng Bugi (200.000đ). Không biết cụ Huy đã nhận được chưa ạ.
Thân.

Thiên Điểu1

Hô Bảo Nghĩa
SVC$
0
Xin chào BQT.
chào cụ Huy nhé
Anh nhờ cụ Vinh75 chuyển ủng hộ số tiền 1.000.000 vnd vào quỹ SVCVietnam ,hỗ trợ bảo trì diễn đàn SVC ,cụ nhận được chưa ..Chúc các cụ BQT mạnh khỏe ,phát triển SVCVN ngày một lớn mạnh
Thân .Thiên Điểu

Ban Quản Trị

Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào Quý Anh Chị Em thành viên diễn đàn,

Một thành viên giấu tên xin được ủng hộ vào quỹ duy trì diễn đàn với số tiền là: 1.000.000đ ( một triệu VNĐ).

Ban Quản Trị xin thay mặt toàn thể anh chị em thành viên diễn đàn, gởi lời cảm ơn bạn đóng góp vào quỹ duy trì ngôi nhà chung svcvietnam.

Trân trọng và gởi lời chúc sức khỏe đến bạn và gia đình.
Ban Quản Trị

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Kính chào các Cụ , anh chị em thành viên của Đại gia đình SVCvietnam.

Trước hết xin gửi đến quí anh chị em lời chúc sưc khỏe . Trong thời gian qua SVC luôn nhận được sự đóng góp của rất nhiều anh chị em thành viên khắp mọi miền của đất nước cũng như 1 số bạn hữu ở nước ngoài .

SVC luôn trân trọng và ghi nhận sự đóng góp của quí anh chị em , dù thầm lặng hay bằng nhiều hình thức khác nhau . Sự phát triển lớn lạnh của SVC , cũng như trang web ngày càng sôi động hấp dẫn từ nội dung đến hình thức .Đấy là sự phấn đấu không ngừng của mỗi thành viên nhờ sự đóng góp của các mạnh thường quân .
SVC luôn bên bạn và đồng hành với chúng ta khắp mọi nẻo đường , là 1 thành viên của SVC tôi luôn tự hào và hãnh diện về điếu đó .
Hôm nay một chiều mưa ngồi ở Vp tôi chợt nhớ về những kỷ niệm đã qua khi cùng với các anh chị em thành viên khắp cả nước có những cuộc siêu off ... hội ngộ khắp mọi miền . Tôi tin chắc rằng ngày càng nhiều kỷ niệm hơn nữa , nó đã đang và sẽ đến với tôi ....Làm cho cuộc sống trở nên thi vị hấp dẫn và nhất là có những người bạn hiền khắp mọi miền đất nước .

Từ tận đáy lòng mình một lần nữa tôi lại nói lên 2 tiếng cảm ơn SVCvietnam. Một đại gia đình luôn sát cánh bên nhau và đoàn kết để ngày càng phát triển.

Là người lập nên chủ đề này ,tôi chân thành cảm ơn các bạn đã ủng hộ vào qui: "Hãy là mạnh thường quân cho chính mình " .Một thành viên giấu tên xin tiếp sức cùng với quí ACE 1 số tiền nho nhỏ : 1.999.999 đồng ( tại vị này thích con số 9 cho nó hên các bác ạ )
Kính
DTH

Chỉnh sửa lần cuối:

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
Kính chào các Cụ , anh chị em thành viên của Đại gia đình SVCvietnam.

Trước hết xin gửi đến quí anh chị em lời chúc sưc khỏe . Trong thời gian qua SVC luôn nhận được sự đóng góp của rất nhiều anh chị em thành viên khắp mọi miền của đất nước cũng như 1 số bạn hữu ở nước ngoài .

SVC luôn trân trọng và ghi nhận sự đóng góp của quí âm chị em , dù thầm lặng hay bằng nhiều hình thức khác nhau . Sự phát triển lớn lạnh của SVC , cũng như trang web ngày càng sôi động hấp dẫn từ nội dung đến hình thức .Đấy là sự phấn đấu không ngừng của mỗi thành viên nhờ sự đóng góp của các mạnh thường quân .
SVC luôn bên bạn và đồng hành với chúng ta khắp mọi nẻo đường , là 1 thành viên của SVC tôi luôn tự hào và hãnh diện về điếu đó .
Hôm nay một chiều mưa ngồi ở Vp tôi chợt nhớ về những kỷ niệm đã qua khi cùng với các anh chị em thành viên khắp cả nước có những cuộc ofline , hội ngộ khắp mọi miền . Tôi tin chắc rằng ngày càng nhiều kỷ niệm hơn nữa , nó đã đang và sẽ đến với tôi ....Làm cho cuộc sống trở nên thi vị hấp dẫn và nhất là có những người bạn hiền khắp mọi miền đất nước .

Từ tận đáy lòng mình một lần nữa tôi lại nói lên 2 tiếng cảm ơn SVCvietnam. Một đại gia đình luôn sát cánh bên nhau và đoàn kết để ngày càng phát triển.

Là người lập nên chủ đề này ,tôi chân thành cảm ơn các bạn đã ủng hộ vào qui: "Hãy là mạnh thường quân cho chính mình " .Một thành viên giấu tên xin tiếp sức cùng với quí ACE 1 số tiền nho nhỏ : 1.999.999 đồng ( tại vị này thích con số 9 cho nó hên các bác ạ )
Kính
DTH

Chào ace trong Ban Quản trị, mình là thành viên mới do thời gian công tác bận rộn nên cũng tham già vào diễn đàn khá khiêm tốn. Mình muốn ủng hộ cho diễn đàn thì mình có thể gửi tiền vào tài khoản của ai? Xin cảm ơn ace trong Ban Quản trị đã dành tâm huyết vì SVC Việt Nam. Chúc ace luôn mạnh khoẻ, thành công và thật hạnh phúc!

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
xloi các anh chị em thành viên vì e cập nhật số tkhoan chậm trể do cv bận rộn
Số tkhoan của e : chủ tkhoan Đặng Hữu Huy
Sacombank : 050002228367
Vietcombank :05610039467516
Phòng giao dịch Đức Trọng- Lâm Đồng

Thân
huy_chuot

baomap

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
Xin chào cả nhà! Đại diện Hội quán SVC Đà Nẵng xin báo cáo có 1 thành viên giấu tên xin góp sức cùng ngôi nhà chung SVCVietNam số tiền 2.000.000đ. Baomap sẽ nhận và chuyển vào TK của cụ Tổng Quản Đại Nội
Thân
Baomap

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
xloi các anh chị em thành viên vì e cập nhật số tkhoan chậm trể do cv bận rộn
Số tkhoan của e : chủ tkhoan Đặng Hữu Huy
Sacombank : 050002228367
Vietcombank :05610039467516
Phòng giao dịch Đức Trọng- Lâm Đồng

Thân
huy_chuot

Cảm ơn Tổng quản Huy_chuột! Mình sẽ sớm ủng hộ cho diễn đàn và mong rằng mọi người không chê là ít. Vì theo mình quan trọng là cái Tâm với diễn đàn thôi! Thân chào!

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
Chào cụ Tổng quản Huy_chuột, sau vài lần sử dụng cây ATM để chuyển khoản ủng hộ SVC không được, sáng nay mình đã qua ngân hàng chuyển cho Cụ được rồi nhé! Cụ nhận được thì xin cụ vui lòng báo mình một câu. Mình nghĩ là chút quà nhỏ nhưng là tấm lòng của mình, xin các cụ đừng ném đá! Thân. PS MÌnh hứa sẽ tiếp tục sát cánh và ủng hộ diễn đàn ngày càng nhiều hơn!

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin chào cả nhà! Đại diện Hội quán SVC Đà Nẵng xin báo cáo có 1 thành viên giấu tên xin góp sức cùng ngôi nhà chung SVCVietNam số tiền 2.000.000đ. Baomap sẽ nhận và chuyển vào TK của cụ Tổng Quản Đại Nội
Thân
Baomap

e đã nhận được số tiền 2.000.000 từ a baomap
e đã nhận được số tiền 1.000.000 từ 1 thành viên muốn dấu tên

Thay mặt diễn đàn xin cám ơn tấm lòng của a baomap và thành viên giấu tên ,xin chúc anh baomap và thành viên giấu tên cùng gia đình sức khỏe,thành công trong mọi lĩnh vực
Thân huy_chuot

Chỉnh sửa lần cuối:

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
e đã nhận được số tiền 2.000.000 từ a baomap
e đã nhận được số tiền 1.000.000 từ 1 thành viên muốn dấu tên

Thay mặt diễn đàn xin cám ơn tấm lòng của a baomap và thành viên giấu tên ,xin chúc anh baomap và thành viên giấu tên cùng gia đình sức khỏe,thành công trong mọi lĩnh vực
Thân huy_chuot

Chào Huy, mình đã chuyển tiền ủng hộ diễn đàn vào tài khoản Sacombank của Huy sáng nay rùi nhé. Nhận
được thì vui lòng báo mình một tiếng nhé! Thanks.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom