Guest viewing is limited
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anhnam

'"mến bạn nuôi chim"
SVC$
0
Chúc mừng kết quả bóc thăm trúng thưởng Chào Mào miền Trung dành cho hội viên các HQ SVC.
Mừng hội viên HQ SVC Hà-nội may mắn tuyệt đối đưa tất cả 4 Chào Mào miền trung thân thương về kinh bắc,
chắc các bạn miền trung và miền nam cũng vui mừng như anhnam!

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Xin chúc mừng các thành viên đoàn Hà Nội : hoang Ha, Hoang Dat, Hoalo_biglong và anh trai xay dung. đã trúng thăm may mắn! Xin chia sẻ cảm thông với những thành viên kém may mắn hơn ..hic...hic... Hi vọng lần sau sẽ Xuân tóc đỏ !
Mong chờ những hình ảnh hồi hộp của quá trình Bốc Thăm .

fly_tomoon

Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ
Thành viên BQT
SVC$
0
chúc mừng em hỏa nhé :) tái ông đắc mã rùi, con Chào Mào bị gió lay cây đổ mà xổng mất thì giờ đã có con khác tốt số mà về đến tay em rùi hen

chúc mừng hq hn may mắn lớn kỳ này :) có tiệc hội ngộ ko ạ ?

anhnam

'"mến bạn nuôi chim"
SVC$
0
Chắc phải có lể đón rước Chào Mào về hội quán Hà-nội, nhân dịp mừng ngày lể lớn Thống nhất Đất nước 30-4, phải hông cô Moon?

hoangdat

Thành viên tích cực
SVC$
0
em cám ơn các anh trong hội quán huế nói riêng và toàn thể anh em trong hội quán svc nói chung.hôm nay em đang tổ chức sinh nhật thì nge tin của bà chị gái báo là chúng Chào Mào thật ko tin phải gọi ngay cho anh thachthung và được xác nhận là đúng thật là vui sướng trong một ngày được đón 2 niềm vui(bước sang tuổi mới và được một chú chào mào :) ) em một lần nữa em cám ơn các anh các chị:a20:

anhtraixaydung

"Hạnh phúc trong tầm tay..."
SVC$
0
xin cảm ơn các bác! hj hj mấy bữa nay toàn gặp chuyện may thôi hj hj cảm ơn rất nhiều!!!!:a01::a01::a01::a01::a01::a01:

HoàngHà

"Vạn Sự Khởi Đầu Nan"
SVC$
0
cứ hồi hộp đợi chờ bốc thăm mãi . Khi được anh em thông báo chúng quà mừng quá trời hihi. cảm ơn anh em hội quán Huế rất nhiều đặc biệt là anh chủ nhân của chú Chào Mào Huế lavang.
Thân!

hoalo_biglong

"Hoalo-thần chưởng"
SVC$
0
Hehe...hề hề em xin cảm ơn các anh đã ủng hộ CM bốc thăm, cảm ơn HQ Huế dù gió bão mưa sa cũng ko nề hà bốc cho em trúng thưởng hí hí. Cảm ơn BQT đã đứng ra tổ chức và em xin thêm 1 lần cảm ơn anh nào đã bốc trúng tên em nữa ạ.
Em xin cảm ơn mọi người.
Aaaaaaaaaaaaaa< quá sung sướng :a44::a44:>
Ôi em sung sướng quá ,em sung sướng quá, chắc lúc nhận chim em hét nổ ga HN mất :a36::a36:

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
tổng chào
một lần nữa chúc mừng ace hội quán hà nội đã trúng gọn quà tặng của ae miền trung.
nhưng các bác đừng quên an ủi ace miềm nam một tiếng nha.:a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44:

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
:D Sáng giờ loay hoay mãi không vô SVC được, do bị 1 iem Trojan...đành gọi điện Hoàng thì đã có danh sách những ae trúng thưởng đợt này.

Chúc mừng 04 AE Hội quán SVC Hà Nội bốc thăm trúng thưởng đợt này :200:

Việc vận chuyển mình sẽ tiến hành bàn bạc với AE Hội quán SVC Huế để chuyển ra trong thời gian sớm nhất.

Chúc ACE sức khoẻ, hạnh phúc và thành công !

Thân
CADN

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
thân chào ae trúng thưởng
bemaap thông báo cho ae chủ nhân của số 09,15 được biết
bemaap đã chuyển 02 con chim huế và la vang chiều nay,sánh mai 6h có tai hà nội.
ae liên lạc theo số dt này để bíêt thêm chi tiết :0912814650 gặp anh xíu chủ xe.tiền lệ phí xe bemaap trả hết rồi.
một lần chúc mừng hai vị........thânk

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Vì cái nút sử dụng hiện em không có nên không bấm thank được :D

Tuy nhiên, cảm ơn các anh em hội quán Huế đã hết lòng lo toan để cuộc vui được tiến hành tốt đẹp!

Đặc biệt cảm ơn anh bemaap nhiều đã ra công và tặng thêm hai em bổi, đặc biệt là chim đánh được.

Chúc mừng 4 bạn trúng chim và chăm tốt cho các em CM nhé!

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
:a31::a31::a31:Đúng là mọi lẻo đường đều đổ về Thủ Đô:a01::a01::a01:Xin được chúc mừng tất cả các AE đã trúng thưởng.

HoàngHà

"Vạn Sự Khởi Đầu Nan"
SVC$
0
thân chào ae trúng thưởng
bemaap thông báo cho ae chủ nhân của số 09,15 được biết
bemaap đã chuyển 02 con chim huế và la vang chiều nay,sánh mai 6h có tai hà nội.
ae liên lạc theo số dt này để bíêt thêm chi tiết :0912814650 gặp anh xíu chủ xe.tiền lệ phí xe bemaap trả hết rồi.
một lần chúc mừng hai vị........thânk

Cảm ơn anh 1 lần nữa sáng hôm thứ 2 vừa rồi em và hoangdat đã nhận được chim anh gửi. Hiện tại chim khoẻ đã nổ giọng hihi. chú lavang của em mình tròn như quả bóng hihi. Sau 1 thời gian nữa em sẽ chụp ảnh cho mọi người coi xem anh beemap còn nhận ra nữa ko nha hihi

sothich

Thành viên tích cực
SVC$
0
cha em không biết vậy em xin bác CADN xin lập ra 1 hội nữa đi để sothich này mớ hàng cho 1 vé nhưng em ở bên này thì có mua đc không ạ xin cảm ơn nhiều

hoalo_biglong

"Hoalo-thần chưởng"
SVC$
0
Em ngồi chờ đã hơn tuần rồi mà vẫn chưa thấy bóng dáng chú chim trúng thưởng yêu quí. Huhu Kì nghỉ lễ qua rồi mà các anh, chắc anh nào anh nấy còn dư âm lễ tết mà quên chuyện chim cò rồi sao hì hì .
EM VẪN CHỜ, VẪN ĐỢI

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Em ngồi chờ đã hơn tuần rồi mà vẫn chưa thấy bóng dáng chú chim trúng thưởng yêu quí. Huhu Kì nghỉ lễ qua rồi mà các anh, chắc anh nào anh nấy còn dư âm lễ tết mà quên chuyện chim cò rồi sao hì hì .
EM VẪN CHỜ, VẪN ĐỢI

Ôi Hoa lơ điêu thuyền em ới.A thấy mọi người nhận đc chim từ lâu roài mà.Sao em đến giừ vẫn chưa thấy tăm hơi???Chắc em lười biếng ko chịu úp đét tin tức á.Em thử liên lạc với các thành viên trúng thưởng hum đó xem sao á.:a39:

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
Anh @bemaap mới chuyển 2 con gốc Huế và Quảng Trị ra, riêng 2 con gốc ĐN thì mình chưa chuyển được. Để mình liên lạc lại thử, mấy hôm nay cũng hơi bận. Có gì AE thông cảm.

Thân
CADN

anhtraixaydung

"Hạnh phúc trong tầm tay..."
SVC$
0
hj hj anh thằn lằn... em cũng cũng chưa nhận được thông báo gì sất hj hj ước chừng chim chưa qua bắc roài các bác cứ chăm cho mấy bữa cũng không sao he he he một lần nữa cảm ơn các bác! ôi sướng quá! sướng tới tận bây giờ he he he

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Hóa ra là 2 con Đà Nẵng vẫn chưa mún ra thăm thủ đô.Tại a thấy Hoangdat nhận chim từ lâu lắm rồi nên cứ nghĩ cả 4 con được chuyển cùng 1 lượt :a05:
Hoa lơ với em trai xây dựng ráng đợi nhá.Để cụ Cá chăm giùm,năm sau chim càng hay hơn á chớ :a26:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom