Guest viewing is limited

vophanhoang

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cho tui xin đăng ký bốc thăm CM luôn, tui ở khu vực miền Nam
Đang tập sự nuôi CM, em CM con đã ra lông đầy đủ rồi, hy vọng tìm được một chú bổi tốt về dạy cho em nó đây :a04:

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
Cho em xin 1 vé bóc thăm luôn nha , Em ở miền Trung
Em có xuống Sài Gòn được không, chứ Gia Lai vẫn chuyển được nhưng hơi trái tuyến đó. Vì Gia Lai vẫn thuộc Miền Trung - Tây Nguyên, nên danh sách tham gia của em vẫn nằm ở Miền Trung. Giả sử được chim, em xem thu xếp và tìm cách vận chuyển giúp AE nhé.

Thân

Crazy-GiaLai

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em có xuống Sài Gòn được không, chứ Gia Lai vẫn chuyển được nhưng hơi trái tuyến đó. Vì Gia Lai vẫn thuộc Miền Trung - Tây Nguyên, nên danh sách tham gia của em vẫn nằm ở Miền Trung. Giả sử được chim, em xem thu xếp và tìm cách vận chuyển giúp AE nhé.

Thân
Dạ em sẽ thu xếp nếu trúng chim =^.^= . Đến lúc đó em sẽ liên lạc với BTC . thanks anh

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
em cũng xin được "Đăng kí bốc thăm" em ở củ chi khu vực Miền Nam.

khuyenmao

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nhà chưa có em Chào Mào nào , cho em xin 1 phiếu nha . Khu vực hà nội
Ước gì được lấy nào .............hehe

chà nghe tới Chào Mào hếu mà em thấy sướng hít cả người rùi,,hum đó các bác đi nhớ bước chân phải nha:a21::a21::a21:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

trangbangboy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
He he thế là được 50 Bài rồi, dù không hy vọng lắm nhưng biết đâu lại trúng nhỉ.
Để 2 Em Tây Ninh ở nhà còn có Bạn khác miền chớ.
Cho Em Đăng ký bốc thăm - Khu vực Miền Nam - STT là 34
Chim ơi Mi ở đâu ............hãy về bên ta nhé....:a01::a01::a01:

genta

to be or not to be
SVC$
0
nhờ các anh phụ trách box này xem lại hộ em nhá:
anh congtam có 2 số bốc thăm là 20 và 29, có nhầm lẫn gì không vậy các anh? vậy thì bỏ 1 số và thêm các anh em nào đăng ký ở các số chưa cập nhật chen vào số đấy. thân chào
III. Miền Nam :
20. congtam
26. minhdinh
27. chopmao1995
28. chuatebongtoi
29. congtam

Lý_Vũ

"Kiếp đam mê"
Thành viên BQT
SVC$
0
Số 29 bây giờ là số của mình chắc có điềm trúng giải đây hi...hi...:a15:

Số thứ tự trong topic này đã thay đổi nhưng ngoài trang chính vẫn chưa .

maithanhvan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hôm nay sinh nhật con gái, vào 4 room đăng ký, hy vọng may mắn sẽ rinh được e CM về để truyền dần tinh thần yêu chim cho con. Mình "Đăng ký bốc thăm"- SVC Miền Bắc.

nghi_khong_ra

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hôm nay, một ngày đẹp trời. Ngày 11 tháng 11. Nghĩ_Không_Ra đăng ký một phiếu. Khu vực Miền Nam. Vui là chính !

Thanks 4 all !

huanpham

Vô thường
SVC$
0
Hịc số lượng Thành viên tham gia càn nhiều thì đúng là vui thật :a04::a04::a04: nhưng hịc cũng hơi buồn tí :a17::a17::a17: hè hè hè hẻo

Boom

Thành viên tích cực
SVC$
0
Viết mãi mới được 50 bài ,nay em xin "ĐĂNG KÝ BỐC THĂM" để được bằng anh bằng em.hiihi.Các bác xem thế nào tính hộ em chi phí vận chuyển ra Hải Phòng với, để em còn thu xếp trước kẻo muộn.

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
em đến muộn vì cứ tưởng đã hết hạn từ lâu, số em cũng chẳng hay gặp may mắn, lô đề sổ xố đều chẳng ăn bao giờ. Thôi thì góp mặt cho vui cùng anh em, chúc diễn đàn mình ngày càng lớn mạnh và có thêm nhiều hoạt động bổ ích. Em xin "Đăng ký bốc thăm" ạ. Em là thành viên ở "khu vực phía Bắc" ạ. Em xin cám ơn. Chào mảo Chào Mào chui vào lồng anh :a01:

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Đã hết thời hạn "đăng kí bốc thăm trúng thưởng chim CM", HLong_ce xin thay mặt BQT thông báo khoá danh sách đăng kí bốc thăm.

Hiện sẽ chưa đóng topic này, để :
- Các thành viên nào đã đăng kí, xem lại ở bài số 6 danh sách có sai sót gì xin báo lại để BQT điều chỉnh.
- Đồng thời toàn thể thành viên ai có ý kiến như thế nào xin cũng nêu ra tại đây.

Đến hết 19g00 ngày 15-11-2008 ( tính theo đồng hồ diễn đàn), BQT sẽ không giải quyết các: góp ý, thắc mắc, khiếu nại ... liên quan đến chương trình đăng kí bốc thăm CM này.

Trân trọng
HLong_ce

VINACHIM

"yêu người ... yêu đời..."
SVC$
0
:a44: thân chào toàn thể anh chị em của diễn đàn :a29: !!!

* trước tiên vinachim và thay mặt cho cả anh davang thành thật cáo lỗi đến mọi người :a09: !!!

* vnc post ý kiến này với lý do để cho hội quán 2 miền chốt lại danh sách cuối cùng và làm đúng như quy định của cuộc bốc thăm ( trừ vnc và anh davang ra vẫn bốc thăm đúng 4 người cho miền trung )

* trước đây do ham vui nên vnc và anh davang đã cùng đăng kí bốc thăm, sau khi đăng kí thì 2 anh em đã suy nghĩ lại nên lúc đầu muốn rút lui khỏi danh sách , nhưng vì muốn tạo cho cuộc bốc thăm thật " sung túc "," rôm rả " nên quyết định sau giờ kết thúc đăng kí sẽ xin rút lui !!!

* do 2 anh em đều là người Huế và lại rất mê chơi Chào Mào nên đã nuôi khá nhiều chào mào gốc Huế , đồng thời muốn tăng thêm cơ hội cho anh em ( miền trung ) cùng được " thưởng thức " chào mào HUẾ !!!

* bởi những lí do trên nên 2 anh em xin rút lui chứ hoàn toàn ko có chuyện là do chim xấu hay chim dỡ, bởi vì vnc chưa thấy những chú chim do ban quản trị diễn đàn tặng, nhưng vnc tin chắc rằng đó là những chú CM rất tuyệt ( CM HUẾ :a44: và cũng do admin nghiện CM tuyển mà :a44: ) , vnc cũng ko có ý muốn dùng việc này để " lấy lòng " mọi người và " lấy tiếng " đâu :a01: !!!

* mong mọi người thông cảm !!! :a15:

* chúc cho cuộc bốc thăm thành công tốt đẹp !!! :a15:

* mong mọi người hãy cùng diễn đàn làm cho cuộc sống ngày càng tốt đẹp hơn !!! :a15:

* thân chào !!! :a15:

* :a01: mặc dù rút lui nhưng vẫn phải đăng kí đàng hoàng :a01: ( cái này chắc những lần bốc thăm sau BQT cũng phải đưa vào quy định quá :a01: )

* VINACHIM và mod DAVANG xin rút khỏi danh sách đăng kí bốc thăm thuộc khu vực miền trung

* phiền anh hội trưởng hội quán SVC HÀ NỘI loại VNC và DAVANG ra khỏi danh sách bốc thăm cho miền trung :a29:

* cảm ơn anh nhiều :a29:

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
Bốc thăm tặng chim Chào mào cho thành viên 3 Miền - Đợt 1 - 2008

Danh sách đăng ký bốc thăm tặng chim chào mào 3 miền chính thức

I. Miền Bắc : (27 Thành viên)
1. vetxinh@1986
2. Anh Hungdt
3. anhtraixaydung
4. thachthung
5. nguyen van nam
6. DUNG_NHI
7. Huy31101984
8. xxxbopy
9. chích bông đầu gấu
10. locabc
11. thuanthuynguyen
12. haiphateco
13. Hoalo_biglong
14. khongbietgi
15. dammechim
16. anh_hung908
17. vanhkhuyen1983
18. Rongbien
19. phuonglinh
20. HoàngHà
21. leducthangls
22. achn_vn
23. diabay
24. khuyenmao
25. maithanhvan
26. Boom
27. cuong_daiK

II. Miền Trung : (6 thành viên)

1. ttt_quang
2. acmonica
3. minhtin
4. Nhandzo
5. chodoitinhyeu22
6. Crazy-Gialai

III. Miền Nam : (33 Thành viên)
1. thd
2. BatmanV
3. Centimet
4. huyentranglover
5. Ruacon80
6. mechim1993
7. Đất bạch
8. Ngọc Quyên
9. CM_Hocmon
10. Vinhbe
11. nguyenkhacnamphuong
12. theboylikefish
13. Huanpham
14. Chào Mào BL
15. linhu
16. songoku234
17. satria
18. nganhuynh
19. RONG-DAT
20. congtam
21. dolphin121
22. duybeo
23. Filter Kings
24. Squallthukhoa
25. minhdinh
26. chopmao1995
27. chuatebongtoi
28. Lý_Vũ
29. genta
30. vophanhoang
31. bachlongcc2003
32. trangbangboy
33. nghi_khong_ra

Các thành viên đăng ký và đã cập nhật danh sách, vui lòng kiểm tra kỹ lại số thứ tự của mình trong danh sách.

Mọi khiếu nại, thắc mắc gởi về BTC trước 19h00 ngày 15/11/2008. Sau thời gian này, BTC sẽ không chịu trách nhiệm và giải quyết.

Cảm ơn bạn Vinachim và MOD Davang đã tạo cơ hội may mắn cho các AE Miền Trung khác.

Thân chào
CADN

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
hí hí, sao miền bắc mọi người không rút hết để có mình em bốc luôn 2 chú có phải thích không nhỉ :a43:. Em đùa tí thôi ạ, cuộc chơi công bằng nên rất thú vị và bổ ích, thú thật là em rất hồi hộp, có ai đen đủi cả đời đâu, hy vọng may mắn sẽ mỉm cười với em cho dù em đứng cuối bảng xếp hạng...:a20:

acmonica

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hiiii.....nhờ bác davang và VNC rút nên có lẽ A E miền trung có thêm nhiều cơ hội rồi. Cảm ơn sự chân thành của các bác.
Sang mai sẽ có kết quả rồi. chúc mọi người chiến thắng :))

RONG-DAT

Thành viên tích cực
SVC$
0
số 18 RONG-BIEN
số 19 RONG-DAT

2 chú Rồng này may mắn thiệt....hihi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom