Guest viewing is limited

theboylikefish

Thành viên tích cực
SVC$
0
hôm bữa em mang con Mi của em đi dợt rồi kè chim. đang kè con Mi của em đục lồng cạch cạch thì ngã ngang chết????? em không hiểu nguyên nhân tại sao luôn?

toilavu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: mấy anh giải thích dùm em

Tại bạn nuôi đá nên nó chết chứ nuôi hót thì không bị vậy đâu, tiếc nhỉ

Nguyễn Lam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

hôm bữa em mang con Mi của em đi dợt rồi kè chim. đang kè con Mi của em đục lồng cạch cạch thì ngã ngang chết????? em không hiểu nguyên nhân tại sao luôn?
Lạ quá. Tự dưng ngã chết luôn á. Như là cầu thủ bị bệnh tim đột quị lúc đá bóng ấy nhỉ? :a33::a33::a33:

theboylikefish

Thành viên tích cực
SVC$
0

Tại bạn nuôi đá nên nó chết chứ nuôi hót thì không bị vậy đâu, tiếc nhỉ

dạ. chim của em chỉ là chim phá lấu thôi anh ơi! không phải chim chiến đâu. nhưng chim chiến mà mấy mỏ tạc lồng, làm hại chủ nó phải móc hầu bao thì thà em nuôi chim phá lấu! :a05::a05:

theboylikefish

Thành viên tích cực
SVC$
0

Lạ quá. Tự dưng ngã chết luôn á. Như là cầu thủ bị bệnh tim đột quị lúc đá bóng ấy nhỉ? :a33::a33::a33:

cám ơn anh Nguyễn Lam nhé! chắc em nghĩ nó đột quỵ quá anh ơi! tại nó chết đột ngột quá! chứ nó mà đá thì khó mà đá trôi nó được, đá đến phút 25 mới lên cầu uống nước mà anh. mà uống nước xuống là lao xuống cửa chiến tiếp như điên luôn. không như mấy con vài mỏ tạc lồng đâu anh.

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0

cám ơn anh Nguyễn Lam nhé! chắc em nghĩ nó đột quỵ quá anh ơi! tại nó chết đột ngột quá! chứ nó mà đá thì khó mà đá trôi nó được, đá đến phút 25 mới lên cầu uống nước mà anh. mà uống nước xuống là lao xuống cửa chiến tiếp như điên luôn. không như mấy con vài mỏ tạc lồng đâu anh.

Chia buồn cùng em nhé, con mi mua 10 chai định rủ anh đá lại chết rồi hả, đúng là "có tài mà yểu mệnh" thật đáng tiếc.

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0

:a01::a01::a01::a01:chắc con đó của em sợ quá vỡ tim chết đó:a01::a01::a01::a01:

theboylikefish

Thành viên tích cực
SVC$
0

Chia buồn cùng em nhé, con mi mua 10 chai định rủ anh đá lại chết rồi hả, đúng là "có tài mà yểu mệnh" thật đáng tiếc.

dạ. không phải nó anh Công Minh ơi! con này con khác. con anh Công Minh vừa rồi đá ở cội anh Hiếu ở Gò Vấp phải không anh? em có nghe mấy anh trên đó nói kết quả rồi!:a09::a09::a09:

nhatle_csc

Thành viên mới
SVC$
0

ôi tiếc cho bạn quá!chim bạn là chim quá hay đó, nó tức quá vì không đá với con kia được mà chết đó. Củng có bài viết về trường hợp như của bạn mình đọc mà chã tin giờ thì tin rồi.bài đó nói về chú mi tên là bông lau có tựa đề la :cuộc đấu ngoài vỏ đài

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chich_bong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

chào bác . chim của bác chết là do nó bị vỡ mật . bác đã xem tam quốc diễn nghĩa chưa . nếu bác xem rồi sẽ rõ ngay . bác có nhớ trận đấu của Trương Phi . có 1 tướng này phải tuân lệnh ra đấu với Trương Phi , chưa kịp ra trận mới nhìn thất mắt Trương Phi trợn lên tự nhiên lăn ra chết ựa ra mật xanh lè . Em nghĩ con chim của bác nó cũng rơi vào tình trạng như vậy , hoặc con chim của bác nó tức con kia quá đến nỗi hộc máu ra chết giống như Lâm Sung không giết được Cao Cầu ý , tự nhiên hộc máu chết tươi .

mêchim1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bó tay với em mi của bác ! em cũng xin chia buồn với bác! tội nghiệp em mi

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Trời trường hợp này mình mới nghe lần đầu đấy bro. Em chơi mi cũng được hơn chục năm rồi mà lần này là lần đầu nghe chú Mi chết kiểu này đấy. Mình nghĩ giống bác gì nói em nó chắc tức quá o đánh được con kia nên lăn ra chết đấy mà. Tiếc quá. 1 chú Mi cực hay.

hagianghg

Thành viên tích cực
SVC$
0
con chim đó chác mắc chứng bệnh cao huyết áp rùi bạn ơi :a01: xin chia buồn nhé !

anhkietbmt1989

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
trời,sao nghe j mà ghê quá,tự nhiên lăng đùng ra chết,:a36: chắc mi của bạn bị bệnh tim hay bệnh ung thư lâu ngày ko biết nên khi tới trg nó bị phát bệnh khi xung lên nên chết đó:a33:.nghe ghê quá,cho con chim mi của mình đi khám tổng thể thôi...:a22:

soc bong

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này bạn cho ăn nhiều đồ ngon quá nên bị máu nhiễm mỡ gây nên bệnh áp huyết cao .khi lâm trận xung quá nên bị nhồi máu cơ tim . cũng có thể gặp đối thủ ngang cơ ,trời sinh du há sinh lượng[trích trong tam quốc]:a01: xin chia buồn cùng bác

SodierS

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a23: nghe mà rớt mồ hôi,tưởng tượng con Mi của em qua bao ngày bõ công chăm sóc,vào một ngày xấu trời mang đi dợt rồi em nó cũng đi như của bác chắc em tiu luôn...:a23:
Xin chia buồn cùng bác! :a10:

nghiemdinhgiang23

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a01: lên cơn nhồi máu cơ tim rồi :a01::a24: ,thế gian nhiều chuyện cười thật ,con này trắc gặp phải Trương Phi trong tam quốc :a01::a09:

briandang

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

dạ. không phải nó anh Công Minh ơi! con này con khác. con anh Công Minh vừa rồi đá ở cội anh Hiếu ở Gò Vấp phải không anh? em có nghe mấy anh trên đó nói kết quả rồi!:a09::a09::a09:
ban cho hỏi coi Anh Hiếu ở GV là ở chô nào dzi? mình ở GV mà kg biết cho nào chơi chim cả.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom