Guest viewing is limited

rongbien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đây là đàn sông hồng mới bẫy được 5 ngày các bác đánh giá hộ .

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Ngọc_Quyên

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhờ có kinh nghiệm các anh chỉ trên dd svc này mà hồi sáng này em đã giúp cho 1 bác chọn lựa dc 3 chú sơn ca trống và 1 chị SC mái, bác ấy có cảm ơn em, vậy em xin chuyển lời cám ơn đó tới cho mấy anh trên dd mình, chúc danh tiếng của dd mình ngày càng vươn xa :)

chuatebongtoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có ae nào rành về SC chỉ mình để mịnh chọn 1 chú SC về nuôi cho vui dc ko

dammechim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đánh giá gì nữa! bác đang sở hữu một dàn tài sản vô giá rồi đó, cho mình hỏi là chim mùa này hay gì đó bạn, nhiều người đang lùng SC Sông Hồng lắm, trên HHT toàn hét 500-600k thôi. Bác chịu khó gột lên một thời gian nữa thì kiếm bộn tiền đó. Mà bác xem trong đàn có con mái nào không, kỷ niệm cho mình, mình định nghiên cứu nuôi đẻ xem sao và một phần là giữ lại nguồn gen SC Sông Hồng. Nếu được thì nhắn tin cho mình số 01235891484. Thank bạn trước!

TeenYeuChimHot

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh bẫy ở đoạn nào của sông Hồng ạ khi nào anh đi bẫy cho em theo với call 0936373441

rongbien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tất cả các bạn hiểu lầm ý của mình rồi hi hi hi .

mình ko bẫy được mà chỉ mua của người đi bẫy thôi .

mình nghe nói bẫy sơn ca bằng chim mồi là sẻ đồng ,và bẫy bằng lưới giật hai đầu .

các bạn lại hiểu mình đi bẫy hii hii

dammechim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình tưởng Rongbien bẫy được, nhưng mua được thế cũng là quá được rồi. Nếu lựa trong đó có con mái nào thì để lại cho mình với giá bạn mua nhé. (Mua của người bẫy chắc cũng rẻ).

doi an choi

Thành viên mới
SVC$
0
dang sc ca này đệp thât , nếu bạn o muôn nuôi nua thì nhuong lại cho minh nhé . chúc mùng bạn có dang chim dẹp

khongbietgi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lâu lắm rồi không được nghe tiếng sơn ca, có khi phải kiếm một chú SH của bác Rongbien về nghe mới được. Có con nào chân cao như người mẫu không bác Rongbien ơi để sang kiếm một con thả vào cái lồng định đặt làm cao 1m2 đây hihihi

rongbien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lâu lắm rồi không được nghe tiếng sơn ca, có khi phải kiếm một chú SH của bác Rongbien về nghe mới được. Có con nào chân cao như người mẫu không bác Rongbien ơi để sang kiếm một con thả vào cái lồng định đặt làm cao 1m2 đây hihihi

ok .nếu pác thích thì sang chọn một chú về thả vào .toàn chim già rừng thôi chân cao hơn người mẫu ý hii

dammechim

Thành viên tích cực
SVC$
0
To Rongbien: mình muốn tìm một chú mái SH mà, để ghép với con trống SH nhà mình, bạn tìm cho mình nhé. Mình để số ĐT ở đầu topic đó, có gì nhắn tin cho mình. Cám ơn trước.

Khoai bi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhìn tài sản của bác Rongbien mà thèm quá:a43:, bác mua ở đâu vậy có thể cho mọi người biết địa chỉ để đặt mua được không, gọi là san sẻ một chút thú vui cho mọi nguời ấy mà:a37:

puytran

Thành viên tích cực
SVC$
0
mùa này son ca sông hồng đoạn gần cầu Long biên ra nhiều. Buôit sáng chúng hay bay lên cao hót. Ai muốn bẫy ra đó.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom