Guest viewing is limited

tuankorea

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

đây là em mới nhất của mình, em này còn dát người lắm , nên rất khó chụp được hình ở gần, em này bắt về sau 1 hôm là hót chuyện luôn .mình mua có 15k thôi ,

tuankorea

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

hôm qua mình mới bẫy được 1 em có bộ đuôi rất đẹp ,nó có 1 vệt màu trắng nhạt chạy cắt ngang đuôi ,nhưng khi kiểm tra thì là 1 con mái , thế mới tiếc chứ,

Lee Minh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình cũng mới bẫy 1 dàn K mộc 10 chú. Chưa tách em nào ra cả, hôm nay phóng sinh 2 em vì chân có tật. Mình thấy bạn nói bạn ở km6 CP _ Qn nên minh muốn nghé vào nhà bạn xem chim một tí được ko. Mình ở Hà Tu - Hạ Long - QN.

tuankorea

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lúc nào dảnh thì bạn cứ qua đây chơi , mấy em khuyên mộc của bạn sao không tách ra xem có em nào nổi luôn không thì giữ lại chơi, nhớ post hình lên cho anh em xem nhé. ok

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

battepkhoca

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đây là em khuyên dữ tướng nhất của em, loại đầu này rất dát người và lâu dạn , nhưng lại chơi rất hay,:a28:
chào Tuankrea! ban có thể cho mình xin yahoo được không, để mình cùng lam quen va học hỏi kinh nghiệm.

BQT: Các bạn chú ý: khi trao đổi thông tin riêng, các bạn chuyển sang dùng PM nhé, không chuyện trò ở đây làm lệch chủ đề của Topic. Cảm ơn các bạn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom