Guest viewing is limited

Lukhach

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Kính chào toàn thể a/c
Đầu năm, cũng kính chúc toàn thể mọi ng 1 năm mới an khang, thịnh vượng, vạn sự tốt lành nhé...
Do công việc lu bu waa, ko thể tham gia diễn đàn thường xuyên đc. Nay đc nghỉ Tết vài bữa, rảnh úp vài tấm hình dàn đất ở nhà cho mọi ng xem...
Xin đánh giá dùm, em chơi văn nghệ thôi, xin mọi ng chỉ bảo nên làm thế nào cho tốt hơn nhé...

Vài tấm hình dàn đất ở nhà. Vì nhà chật nên chia ra từng lầu cho tụi nó hot....

Sân thượng...

Lầu 1:

Em đất có khăn quấn cổ làm dáng nhé....

Em đất có vài cọng cánh trắng, vài cọng màu cafe nhạt lót dưới trông hay hay nè...

Clip em đất sáng nay đi cội cầm tay hót thấy vui vui...

<iframe title="YouTube video player" class="youtube-player" type="text/html" src="http://www.youtube.com/embed/mR61Z09Wm0A" allowfullscreen="" width="480" frameborder="0" height="390"></iframe>
Clip em đất cùng uống cafe nè...

<iframe title="YouTube video player" class="youtube-player" type="text/html" src="http://www.youtube.com/embed/kRmG4Nn7Qac" allowfullscreen="" width="480" frameborder="0" height="390"></iframe>
Hết rùi... bữa nào rảnh úp thêm 2 em bông nữa đễ mọi ng wanh giá dùm em...
Chân thành cảm ơn và chúc mọi ng vạn an.....

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0
bác có dàn chim đẹp quá,sân thượng nhìn toàn cây với chim,thích quá đi mất :a44:

quangkbbp

Thành viên tích cực
SVC$
0
Dàn chòe đất khủng quá, mình ở xứ chòe đất vậy mà cũng chưa sưu tầm được chú nào ra hồn. Cám ơn chủ chim đã chia sẻ để a/e được mở tầm mắt.

ledinhtoan

Thành viên mới
SVC$
0
Chào bác Lữ Khách
E ở Hà Nội mới đăng nhập vào diễn đàn, dạo qua các loạii chim cảnh thấy mê mẩn nhất mấy em Chòe Đất Cũng chẳng giải thích được tại sao. Rất muốn có một chú Đất thuần đẹp để nuôi. Nhìn dàn Đất của bác mà mê quá Và biết bác là người có nhiều kinh nghiệm về Chú Chim Đất này. Nếu được bác có thể nhượng lại cho một chú Đất được không chuyển ra Hà Nội, mọi chi phí tôi sẽ chịu
Có gì Bác PM lại cho tôi trên diễn đàn nhé. Ngày nào tôi cũng vào diễn đàn. Sẽ call cho bác khi bác đồng ý
Thanks !

Lộc 2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bác này chuyên về chủ đề chòe đất, đáng nể thật.
Bác chỉ chơi mỗi loại này thôi à ?
Ở Hà Nội chòe đất không dược chuộng bằng chòe than vì nó hay chết bất đắc kỳ tử (nghe một số người từng nuôi nói thế) !

mrjosh0909

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác lukhach này coi bộ dợt ở cv lê thị riêng rồi nếu đúng thế thì gữi tin nhắn riêng vào nick mình nhé mình cũng dợt ở đó cùng vài ng` bạn.chim bác đẹp lắm

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom